Tầng cao nhất ở Hà Nội

công nông tàu

Xe container
Em nghe nói rằm tháng 8 năm sau có ốp ép gì đó với Cú Cuội ở trên tòa nhà đó , các cụ nhà mềnh có ai đi thì cho em bám càng với :-c

vietmms

Xe hơi
Ở trên tầng cao nhất của tòa nhà chọc trời này có nhìn trộm thấy tiên tắm ko nhỉ?
Em không rõ. Nhưng chắc chắn sẽ được hứng nước tắm của tiên. :D

chinhmr

Xe hơi
Nếu Ô đủ to, gió đủ lớn e nghĩ cụ này có thể lên thẳng Ba Vì đấy! :-B
Mai em thử leo lên tầng 70, cầm cái ô rồi nhảy thử xuống xem sao, có khi hạ cánh ở giữa sân Mỹ Đình đấy các cụ nhỉ.

MINA

Xe buýt
Tầng cao nhất ở HN ăn thua giề!!!Quê em đây này:
Cách đây 50 năm,có một thằng cha nhảy lầu từ trên cái toà nhà cao tầng gần nhà em,ngày hôm qua mới đưa Ma.Công an đến khám nghiệm xong rồi nói,chết không phải do tự tử,mà chết vì.......già!

anchibui

Xe điện
em thấy bảo tầng đó tất cả các loại cốc bát chén đĩa đều dùng loại có nam châm ở đáy, mặt bàn làm bằng sắt
Và hình như toa-lét có chốt giữ mông, ngồi vào là mắc mấy cái đai cố định bệt với đí.t . Để mứt khỏi văng lun tung...
Gường ngủ cũng có mấy cái dây đai, để cố định 2 người và "chày cối" với nhau. Tránh trường hợp khi "hành sự" ... "chuồi" văng, lắc lư... lung tung, ko trúng "cối" và văng vào "chôn cối" ở dưới thì "mùi" lém

ncthanghn

Xe tải
Trên đó khí hậu ôn đới, không bao giờ phải dùng điều hòa ngay cả những ngày hè nóng bức, mùa đông có tuyết rơi và nước sẽ đóng băng. Hôm nào trời nhiều mây sẽ không ngắm được phố phường Hà Nội ở dưới đâu ợ
Dùng ăng ten thường cũng bắt được sóng vệ tinh Vina-sat không cần chảo parabol.
Vì nhà cao hơn tầng ô-zôn nên kính quanh nhà là loại ngăn tia UV, và được khuyên không nên mở cửa sổ vì chênh lệch áp xuất.
Nước máy được tính giá gấp 10 lần vì phải qua vài chục chiếc máy bơm cao áp chuyên dụng để rửa xe mới lên tới nơi.
Điện thì qua 3 trạm biến áp 500KV bởi dây dẫn quá dài gây sụt áp.
Việc quan trọng nữa là sáng mai có việc ở Hà Nội thì phải vào thang máy từ 17h chiều hôm trước mới kịp.
Có một điều tốt là nếu cụ nhảy từ tầng cao nhất xuống thì cụ có đủ thời gian để ngắm HN trước khi tiếp đất...:P

tuvanxaydunguic

Xe buýt
em thấy bảo tầng đó tất cả các loại cốc bát chén đĩa đều dùng loại có nam châm ở đáy, mặt bàn làm bằng sắt
Em thích nhất từ THẤY BẢO.... he he...Em ở trên này MÁT lắm, vẫn dùng bát đĩa MINH LONG....

Vova

Xe container
Trên cao rung lắc nhiều, biên độ dao động lớn nên cực kỳ hợp với các cụ bụng to, có tuổi. Đại loại là khi làm xxx gì đó thì chỉ cần bất động, phần còn lại Keangnam làm hộ rồi :).

phuongcum

Xe buýt
Em thấy ở trên cao thế thì rất khỏe, chả ốm yếu bao giờ và cũng không cần tập thể dục. Vì:
- Rung lắc liên tục nên lúc nào mình chả tập thể dục.
- Thiếu oxy nên cơ thể sẽ thích ứng theo kiểu thiền hoặc yoga ấy.
- Khả năng kháng thể cao, cá biệt một số người sẽ có đôi mắt " mắt đỏ ngươi vàng" vì toàn luyện với các tia UV.
.....
Túm lại là từ tốt đến rất tốt, các cụ ạ.

Em dự là VN mình đang khát khoa vươn tới tầm cao của thể thao nên xây những tòa nhà chọc trời để các thế hệ F1 tập luyện ngay từ trong bụng mẹ:P

MB E250

Xe tải
Trên đó nếu xảy ra cháy và động đất thì thần chết ưu tiên cư dân trên đó đc đi trước

thanktn

Xe tăng
Ặc ặc, thớt hỏi của em thành thớt chém gió của các cụ rồi :)) Cuối cùng tầng cao nhất là tầng nào vậy các cụ?

lewin

Xe điện
Lạy các cụ ! Iem vừa ở Leng Keng Nam Mô về ạ .Trên đường về , iem gặp hai cụ Trạng Quỳnh và Xiển Bột vừa đi vừa lắc đầu :-o Iem hỏi ra thì các cụ bẩu :Đúng là hậu sinh khả úy ! Cái đám OF này chém còn ác hơn cả tiền bối ! Thôi cánh ta lại về suối Tiên vậy chứ chả khoái Keng Nam đâu ! :D :D :D

classjcal

Xe tải
em nghe thấy mấy anh ở đấy nói là tuyển công nhân để xây tầng cao nhất đấy thì phải tuyển trẻ mới sinh, vừa đẻ ra vì khi lên đến tầng đấy thì mấy đứa bé đấy đã là bậc trung niên rồi. em còn dự là ở trên đó có 1 trang trại đủ cái loại hoa quả thức ăn để cung cấp cho người sống ở trên đó, vì nếu đi từ dưới này lên thì rau với thịt đã hỏng hết rồi, còn thiếu gì thì các bác nghe ngóng rồi bổ sung hộ em với nhé, vì mấy hôm nữa em định cho xây lên thêm mấy tầng nữa vì xiền của dự án chả biết làm gì cho hết cả? tiêu đi cũng phí, nên đành xây lên thành toà nhà cao nhất châu á nó nó oai, hehe, các bác thấy được không?

vietmms

Xe hơi
Em còn nghe nói người nào trước khi lên sống ở tầng 70 thì phải viết di chúc và đi vĩnh biệt họ hàng vì đã lên đến đó là không đủ thời gian để quay xuống nữa :D

Chỉnh sửa cuối:

xedieu

Xe cút kít
Các cụ chém kinh quá, để mai em bảo thợ cắt đi còn 55 tầng thôi vậy!

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Ặc ặc, thớt hỏi của em thành thớt chém gió của các cụ rồi :)) Cuối cùng tầng cao nhất là tầng nào vậy các cụ?
cụ đi chơi đi, bọn em đang bận chém gió không giải quyết khiếu nại lúc này

lewin

Xe điện
Cụ nhầm ! Thớt này , chúng ta đương bàn về lăng nượng xạch _đi đúng xự trỉ đạo của CP và xu hướng bảo vệ môi trường...Cụ không thấy mấy rẫn chứng là có cụ bẩu đứng ở trên lái xuống ... ở dưới hứng lấy và ...dồi thì làm luôn cả nông trại ở trển ...lên rồi khỏi xuống ! :D

cụ đi chơi đi, bọn em đang bận chém gió không giải quyết khiếu nại lúc này