Tân niên năm mới! Gặp mặt đầu xuân nhà Fiat! 11h trưa Mùng 8 Tết

Le Anh Quan

Xe đạp
Cụ chia tay ai đó cũng thẳng thắn vậy ah?
Vâng, thật lạ là câu chuyện của em 12 năm về trước cũng tương tự như vậy đấy. Phải nói lời chia tay và biết rằng cô ấy rất buồn em đã thấy lòng mình đau thắt lại.
Nhớ lại khi đó, trong vòng chưa đầy 3 tháng em đã sút gần 20kg đến nỗi các cụ thân sinh ra em nghĩ rằng em bị bệnh gì nên cứ bắt em đi viện.
Nhưng em đã phải làm thế vì như vậy sẽ tốt hơn cho cô ý rất nhiều.....haizzz buồn :(
Một sự vô tình thôi, hôm nay em đọc câu chuyện của mợ và tất cả các cảm xúc dạo ấy lại đang chảy thành dòng trong suy nghĩ của em đây......cảm giác thật sự rất khó diễn tả mợ Apple ah!

CherryOne

Xe điện

- Anh không muốn tiếp tục mối quan hệ này!

Muốn khóc lắm, nhưng em vẫn cố gắng kìm chế được, em không muốn anh thấy giây phút em yếu đuối.

Khó khăn lắm em mới hỏi được anh 1 câu:

- Một lúc nào đó, em nhớ anh quá, em có được gặp anh nữa không?

Anh im lặng 1 lúc rồi trả lời:

- Em đừng làm thế, vì anh sẽ không thể từ chối được.

Từ trong sâu thẳm em hiểu rằng, anh sẽ chẳng bao giờ quên được em đâu.
Vì trăm ngàn lý do anh sẽ cố gắng bước ra khỏi cuộc đời em.

Không muốn anh phải day dứt vì em, vậy em sẽ là người ra đi nhé. Em đi rồi anh đừng nhớ em nữa.

Nếu 1 ngày kia em muốn gặp anh, em mong anh hãy từ chối lời đề nghị đó của em.

CherryOne

Xe điện
Vâng, thật lạ là câu chuyện của em 12 năm về trước cũng tương tự như vậy đấy. Phải nói lời chia tay và biết rằng cô ấy rất buồn em đã thấy lòng mình đau thắt lại.
Nhớ lại khi đó, trong vòng chưa đầy 3 tháng em đã sút gần 20kg đến nỗi các cụ thân sinh ra em nghĩ rằng em bị bệnh gì nên cứ bắt em đi viện.
Nhưng em đã phải làm thế vì như vậy sẽ tốt hơn cho cô ý rất nhiều.....haizzz buồn :(
Một sự vô tình thôi, hôm nay em đọc câu chuyện của mợ và tất cả các cảm xúc dạo ấy lại đang chảy thành dòng trong suy nghĩ của em đây......cảm giác thật sự rất khó diễn tả mợ Apple ah!
Có vết thương ko lành được đâu cụ ah, thời gian chỉ tạm thời làm quên đi không thấy đau.
Cho tới 1 ngày ta chợt nhận ra nó vẫn ở đó, vẫn tồn tại.

Le Anh Quan

Xe đạp
Cụ chia tay ai đó cũng thẳng thắn vậy ah?
Còn một điều này nữa.
Em cũng đã nói với cô ấy trước khi chia tay rằng "Em hãy đi đi, và hãy quên anh đi càng nhanh càng tốt, sau này bỗng nhiên một lúc nào đó, nếu có nhớ đến anh thì em hãy nhớ như nhớ một người anh, một người bạn tốt nhé".
Nghĩ lại những gì đã trải qua thấy trong lòng buồn mang mác.
Mợ đừng cười em nhé! Là lâu rồi nhưng bỗng dưng cảm xúc nó quay lại nên em mới vậy đấy :(

Le Anh Quan

Xe đạp
Có vết thương ko lành được đâu cụ ah, thời gian chỉ tạm thời làm quên đi không thấy đau.
Cho tới 1 ngày ta chợt nhận ra nó vẫn ở đó, vẫn tồn tại.
Đúng như vậy đấy, em cũng đã là người trong cuộc và rất hiểu điều đó :(

CherryOne

Xe điện
Còn một điều này nữa.
Em cũng đã nói với cô ấy trước khi chia tay rằng "Em hãy đi đi, và hãy quên anh đi càng nhanh càng tốt, sau này bỗng nhiên một lúc nào đó, nếu có nhớ đến anh thì em hãy nhớ như nhớ một người anh, một người bạn tốt nhé".
Nghĩ lại những gì đã trải qua thấy trong lòng buồn mang mác.
Mợ đừng cười em nhé! Là lâu rồi nhưng bỗng dưng cảm xúc nó quay lại nên em mới vậy đấy :(
Cụ bắt cô ấy làm điều khó quá, rút cục cụ lại là người đau

Le Anh Quan

Xe đạp
Cụ muốn gặp lại người ấy không?
Có lẽ là không mợ ạ, cô ấy đang có một gia đình yên ấm và hạnh phúc, em không muốn làm gì đó khấy động lại những cảm xúc xưa....
Có lẽ như thế sẽ là hơn :)

Le Anh Quan

Xe đạp
Cụ bắt cô ấy làm điều khó quá, rút cục cụ lại là người đau
Thời gian cũng đã chứng minh được câu "Xa mặt thì cách lòng" mợ ạ :)
Chỉ có em có lẽ là người quá lụy tình nên mới nhớ lâu thế này mà thôi, 12 năm đã qua rồi cơ mà :)

CherryOne

Xe điện
Có lẽ là không mợ ạ, cô ấy đang có một gia đình yên ấm và hạnh phúc, em không muốn làm gì đó khấy động lại những cảm xúc xưa....
Có lẽ như thế sẽ là hơn :)
Thời gian cũng đã chứng minh được câu "Xa mặt thì cách lòng" mợ ạ :)
Chỉ có em có lẽ là người quá lụy tình nên mới nhớ lâu thế này mà thôi, 12 năm đã qua rồi cơ mà :)
Yêu là đau khổ, không được yêu cũng đau khổng, không yêu được cũng đâu khổ !!!
Cái gì đang tốt đẹp thì hãy cứ để nó tốt đẹp đi cụ, phật tại tâm, sống sao cho thanh thản với lòng mình cụ nhé !!!
Tùy duyên mợ ạ, nếu đã là định mệnh thì tránh cũng không được, nếu đã là số phận thì muốn cũng chẳng xong :)
Ví dụ nhé, nếu cụ Quân gặp em là người bạn gái ngày xưa, nếu đọc những com vừa rồi, cụ có muốn gặp lại không?

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
Yêu là đau khổ, không được yêu cũng đau khổng, không yêu được cũng đâu khổ !!!
Cái gì đang tốt đẹp thì hãy cứ để nó tốt đẹp đi cụ, phật tại tâm, sống sao cho thanh thản với lòng mình cụ nhé !!!
Em cũng nghĩ vậy đấy :)

Le Anh Quan

Xe đạp
Ví dụ nhé, nếu cụ Quân gặp em là người bạn gái ngày xưa, nếu đọc những com vừa rồi, cụ có muốn gặp lại không?
Em cũng không biết liệu mình có thể cưỡng lại được hay không. Nhưng trong lòng em rất muốn chạy ngay đến và ôm cô ấy thật chặt trong vòng tay em.... :)
Nhưng chắc hẳn cô ấy giờ đây không có được những suy nghĩ như mợ đâu. Dù sao thì cũng quá lâu rồi và cô ấy cũng đang có một gia đình rất hạnh phúc mà :)
Haizzzz, buồn thì có buồn thật nhưng mà em cho rằng mình đã làm đúng.....và em cũng không hối hận gì vì điều đó.
Chúc mợ Apple và các cụ một ngày tốt lành nhé! Em phải đi họp một lúc bây giờ đây, gặp lại mọi người sau nhé! :)

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
Đọc câu chuyện của mợ Táo thơm tho và cụ Anh Quân em cũng thấy trong lòng có nhiều cảm xúc lạ lắm!
Chúc các cụ/mợ một ngày tốt lành, nhiều niềm vui :)
Gửi tặng riêng Mùa thu vàng quyến rũ của em cái này, chúc em luôn vui và suy nghĩ tích cực nhé! (l)
https://www.youtube.com/watch?v=dHw7DLM3gnw

Autumn!

Xe tải
Đọc câu chuyện của mợ Táo thơm tho và cụ Anh Quân em cũng thấy trong lòng có nhiều cảm xúc lạ lắm!
Gửi tặng riêng Mùa thu vàng quyến rũ của em cái này, chúc em luôn vui và suy nghĩ tích cực nhé! (l)
Có phải bài hát không anh Tu? Em cảm ơn anh nhiều nhé. Một ngày 1-4 nhưng với e là những điều rất thật, thật hơn cả ngày hqua. Có thể tối nay e sẽ nói ra một vài cảm nghĩ về tình yêu, cv, một chút suy tư vì e vừa đc dội 1 xô nước lạnh ngọt ngào. Thấm những cái rõ mà hay quên. Dẫu sao thì i am a woman that was borned to love and to be be loved

Autumn!

Xe tải
Em mở vào là bài hát củaLADY Laga nhưng cg ko nghe đc cơ. Dẫu sao cám ơn a nhé, buổi sáng ngọt ngào đc tặng quà tinh thần là vui mà

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
Em mở vào là bài hát củaLADY Laga nhưng cg ko nghe đc cơ. Dẫu sao cám ơn a nhé, buổi sáng ngọt ngào đc tặng quà tinh thần là vui mà
Không phải đâu, mợ bấm vào cái đường link đấy là nó ra ngay mà, sao lại là bài của Lady Gaga được chứ? :)

CherryOne

Xe điện
Mợ hỏi cụ Quân, lôi cháu vào nghía làm gì, tội nghiệp cháu :((
Em cũng không biết liệu mình có thể cưỡng lại được hay không. Nhưng trong lòng em rất muốn chạy ngay đến và ôm cô ấy thật chặt trong vòng tay em.... :)
Nhưng chắc hẳn cô ấy giờ đây không có được những suy nghĩ như mợ đâu. Dù sao thì cũng quá lâu rồi và cô ấy cũng đang có một gia đình rất hạnh phúc mà :)
Haizzzz, buồn thì có buồn thật nhưng mà em cho rằng mình đã làm đúng.....và em cũng không hối hận gì vì điều đó.
Chúc mợ Apple và các cụ một ngày tốt lành nhé! Em phải đi họp một lúc bây giờ đây, gặp lại mọi người sau nhé! :)
Em hỏi thử cái suy nghĩ của các cụ cơ mà...em rất thích được biết điều đó, vì em là người ngoài, rất khách quan nhá.

fishbed4

Xe tăng
Có phải bài hát không anh Tu? Em cảm ơn anh nhiều nhé. Một ngày 1-4 nhưng với e là những điều rất thật, thật hơn cả ngày hqua. Có thể tối nay e sẽ nói ra một vài cảm nghĩ về tình yêu, cv, một chút suy tư vì e vừa đc dội 1 xô nước lạnh ngọt ngào. Thấm những cái rõ mà hay quên. Dẫu sao thì i am a woman that was borned to love and to be be loved
Ồi..ồi..ngọt thía..

Autumn!

Xe tải
Ồi..ồi..ngọt thía..
Bản chất e ngọt mà và hiền nữa. Em có dịu dàng quá đỗi không anh. Dịu dàng đến mức anh không chịu nổi:), có những ng khô khan họ sợ e lắm vì cứ ngỡ là phải lau nước mắt thu sang nhưng mà nhầm í, ngọt nhẹ trong veo thế thôi và lành

fishbed4

Xe tăng
Ô la la..Cụ Tubo tặng mợ Tình khúc Tombe La Neige do Salvatore Adamo hát mà. Lady Gaga mà mợ đã thấy ngọt rùi, thì nghe Salvatore Adamo chắc là..đường phên quá..:P