Tân niên năm mới! Gặp mặt đầu xuân nhà Fiat! 11h trưa Mùng 8 Tết

Autumn!

Xe tải

Bông hoa hồng xanh huyền thoại, cánh hoa pha một chút sắc tím của loài hoa tử đinh hương có chứa đựng rất nhiều ý nghĩa của sự kỳ diệu và những bí ẩn trong tình yêu :105:

Dành tặng riêng cho Mùa thu vàng quyến rũ của em :-*
Ơ lại nghiêng bên Tây rùi ư, chiều nghiêng bên Đông phỏng, thôi để e kéo thêm cả Bắc- Nam vào để Tubo 4 phương 8 hướng quay cuồng nhá. Lọc cọc giờ chỉ nhìn thấy biểu tượng apple, iu iu:D.

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
Ơ lại nghiêng bên Tây rùi ư, chiều nghiêng bên Đông phỏng, thôi để e kéo thêm cả Bắc- Nam vào để Tubo 4 phương 8 hướng quay cuồng nhá. Lọc cọc giờ chỉ nhìn thấy biểu tượng apple, iu iu:D.
Bản mệnh của em nằm ở hướng Tây....thầy xem rồi mợ ạ :x

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
Tu hỏi các bạn fiater nhé, các bạn í chỉ cho. Vừa trẻ con, vừa chậm hiểu dư lày thật là ko đc cái nết nào hết í
Là mợ chê em rồi, ý mợ là bảo em không bằng các bạn Fiater khác phải hông? X_X
Nhưng mờ em cũng mặc kệ đấy, dù mợ chê em, mợ mắng mỏ hay hắt hủi em thế nào đi nữa thì trong lòng em vẫn cứ luôn nghĩ đến mợ thôi ý :x
Tặng mợ này @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};- roses for seven day on a week to you :-*

Autumn!

Xe tải
Nhưng mờ em cũng mặc kệ đấy, dù mợ chê em, mợ mắng mỏ hay hắt hủi em thế nào đi nữa thì trong lòng em vẫn cứ luôn nghĩ đến mợ thôi ý :x
Tặng mợ này @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};- roses for seven day on a week to you :-*
Lại copy and paste ở đâu ùi, nghe quen quá cơ, Táo ưng:))

Autumn!

Xe tải
Mà công khai hắt hủi đấy, Người ơi buông còm em ra. Quote đi quote lại vấn vương thêm nhiều. Giờ không nói chuyện với Tu, Tu ngồi im ngoan nào để Au nc với các bạn khác. Ngoan, Táo thương nhá

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
Mà công khai hắt hủi đấy, Người ơi buông còm em ra. Quote đi quote lại vấn vương thêm nhiều. Giờ không nói chuyện với Tu, Tu ngồi im ngoan nào để Au nc với các bạn khác. Ngoan, Táo thương nhá
Ờ, mờ em khám phá ra cái này hay lắm mợ nhớ! :D
Tu và Au cùng có chung một chữ U (U là iu theo phiên âm tiếng Anh và đọc ra tiếng Việt ý), nhóm cái chữ U này lại (theo toán học ý) ta có U(TA) hoặc viết là (TA)U.....:105:
Như vậy ta có kết quả là ta iu hay đọc lại cho dễ nghe hơn là ta yêu ý mợ ạ :x

CherryOne

Xe điện
Nghe như kiểu ru trẻ ngủ ấy nhỉ..., mà trẻ thì lại chửa ăn được cơm cháo gì, chỉ đòi uống dầu ăn thôi ..8-}

Mợ [@_Apple_;342402] đâu rồi nhỉ :)
Dạ em đây, từ sáng tới giờ em có 2 đoàn khách VIP lắm ấy. Giờ rảnh chút là mời mấy VIP đi ăn cơm trưa?

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
Thì ra là mợ bận, ơn giời..., cháu cứ tưởng mợ biết mà ứ nói, bởi có câu "im lặng là nguy hiểm nhất", mợ không rõ ràng là Tubo đốt cháy đống rơm nhà bên cạnh bây giờ đấy, kệ mợ ;))
Hơ hơ, đúng là "Ơn Giời, mợ đây rồi" ý ;)

fishbed4

Xe tăng
Tu hỏi các bạn fiater nhé, các bạn í chỉ cho. Vừa trẻ con, vừa chậm hiểu dư lày thật là ko đc cái nết nào hết í
Fiater dạy mãi rùi mà cụ Tubo vẫn ko hiểu. Chắc do trình độ sư phạm của Fiater kém.. Chắc phải nhờ Cô giáo chuyên nghiệp thôi...phải ko cụ Tubo..

Autumn!

Xe tải
Dạ em đây, từ sáng tới giờ em có 2 đoàn khách VIP lắm ấy. Giờ rảnh chút là mời mấy VIP đi ăn cơm trưa?
. Tớ phải đi ủng hộ mua đồ , chả ưng cũng phải mua. Hic, còn bị phạt đỗ xe:((, còn lại bị bạn kê lên thớt:D. Ều, ghét thế

Chỉnh sửa cuối:

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
Fiater dạy mãi rùi mà cụ Tubo vẫn ko hiểu. Chắc do trình độ sư phạm của Fiater kém.. Chắc phải nhờ Cô giáo chuyên nghiệp thôi...phải ko cụ Tubo..
Hi hi, cụ nói chí phải rồi ý L-)
Thế mấy thứ đồ hôm qua cụ đã mang đi thi công chưa?
Em dự định hôm nay đi bảo dưỡng xe với thay cái cảm biến khí thải mà bận việc chưa đi được đây này :)