[Funland] Tâm sự, lại chuyện nyc....

hxduong

Xe lăn
Chén hay không không quan trọng, muốn chén nhấc alo có cả đứa còn nguyên sẵn lòng bán. Cứ bỏ tiền ra mua được là rẻ.

Phần sau câu chuyện 5 năm nữa em không muốn nhắc đến nữa.

kết luận là đừng bao giờ mong muốn cải tạo nòi giống dòng máu. Cái gì đã sai từ đầu thì không có cách giải quyết nào hơn là chia tay.
Đang rảnh, nên em đọc đoạn bôi đỏ này hơi kỹ :D
& em nghĩ đến cụ!

thngaylangthang

Xe ngựa
Chửi thớt là thằng đàn ông rẻ rách thì bị xì lốp ngay. Thôi chả chửi bới gì nữa, em xin giữ mồm.

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Quãng năm 2000 em đã đi làm, thuê nhà chung với mấy cậu bạn ở một khu tập thể. Lúc đó đang có ny rồi, nhưng lại mon men quen một em cũng vừa tốt nghiệp HVTC, mới đi làm. Em nó trắng trẻo, mũm mĩm, mặt khá ưa nhìn...
Ngày đó ít người có điều kiện sở hữu bộ máy tính - trong đó có em. Một lần được xếp giao việc cần hoàn thành gấp, nên buổi tối ngày Hè năm đó em phải sang phòng em nó mượn máy tính ngồi làm việc - phòng ở dãy nhà khác. Em thì say sưa làm việc, còn đến giờ ngủ em nó lên giường đi ngủ. Tầm 1-2h sáng công việc đã xong, em uể oải vươn vai và copy tài liệu vào đĩa mềm, thì em nó dậy rót cho em cốc nước mát. Ôi, toà thiên nhiên ngồn ngộn trắng nõn nà thả rông thấp thoáng trong chiếc váy ngủ ren màu đen... Em nó còn ngồi cạnh hỗ trợ copy tài liệu vào cái đĩa mềm ọp ẹp, thi thoảng va chạm bộ ngực ngồn ngộn đó vào vai em... Không hiểu sao lúc đó em bị đơ cảm xúc, hay đang tập trung quá vào công việc việc, hay đã no xôi chán chè vì lúc đó đang có cô ny năm cuối trường Luật, ?!
Em đã cảm ơn, uống xong nước rồi đứng dậy đi về ngủ như không có chuyện gì sảy ra.
Công việc cũng như nhiều hoạt động khác của cuộc sống cuốn trôi đi làm em quên khuấy chuyện đêm ấy. Hàng ngày vẫn gặp em nó đi làm cùng một đoạn đường, thi thoảng 2 xe đi song song nhau hai đứa nói chuyên say sưa rôm rả.
Đến mấy tháng sau mới chợt nhớ ra chuyện đêm ấy nên đã định mò mẫm sang "đổi món lạ" thì biết em nó mới có ny rồi.
Không biết có cụ nào bỏ qua cơ hội ngọt ngào như em không?
Em còn một lần nữa trượt cơ hội với em cùng cơ quan, rảnh em kể sau.

Chu An

Xe điện
Vừa thoát em covy nên mọi sự với em bây giờ đều tuyệt diệu. Ngay cả câu chửi mắng của các bác ofer cũng có thể trở thành 1 áng thơ. Em hóng chiện tiếp.