[Funland] Tâm sự, lại chuyện nyc....

Gagarose

Xe điện
Thế thì lôi con nhà ng ta vào KS làm gì cả đêm cụ nhỉ? :)) Hay học cô Tấm để làm mắm =))
Em thấy giọng văn giống phóng sự trên báo
Đưa 1 cô vào KS xong hỏi han thân phận cả đêm đến lúc cô ấy sán vào thì có điện thoại... đành phải để lại ít tiền rồi ra về, thế là xong bài phóng sự

boy_spott

Xe điện
Thân hình nặng nề...Còn gì hấp dẫn mà đòi hấp diêm hj

DaDieuchienxu

Xe container

Ennho88

Xe Cứu Trợ
Em hóng chuyện!

cokimi

Xe điện
Nghe 2 cụ bảo tim có....lung tung ngăn, định móc ra đếm nhiêu ngăn để có số liệu chính xác mà bị chén sạch từ 8 kiếp rồi còn đâu! :(
Em mới mua đâu có hơn 100k một kí lô thôi :D

Dở người

Xe điện
Thôi em té, làm bđs mà vào OF mà kiếm view kiểu này thì chỉ có xuống lỗ :D
Rồi bữa nào làm việc với chú sêu nay, mua bán không thành chú lại lên of kể có mụ khách béo abczyz thì vl.
Yêu 5 năm mà bảo con nhà người ta xấu xa từ gen. Hờ, chắc gen nhà ông thớt dạng danh gia vọng tộc, tam đại lương y tử tôn bất đắc công khanh quá.
Chứ họ ếu nào trên cái quả đất này cũng có người xấu người tốt, chửa có họ nào xấu bởi gen.
Cô gái đúng giẫm phải...

Xe nội lước

Xe container
Em ôm tôi vào lòng. Nói! Nói yêu em đi, giả dối cũng được!
Không! Tôi cương quyết.

Nói, nói đi.... em xin anh. Không được. Anh không nói dối.

Em bật khóc: tại sao?

Vì em máu lạnh anh không thể yêu thương em được.
Em khóc to, cào cấu. Kệ, ngoài da không sợ.

em lột váy áo ra. Thân hình thon mảnh giờ nặng nề, tôi cuộn chăn vào góc tường.

.....

Thế rồi phải mất 5 năm nữa mới chia nổi tay.
.....

Mọi thứ đều gần như mua được bằng tiền, em thì rất nhiều tiền. Nhưng tình yêu chỉ có thể mua được bằng tình yêu.

Nếu ai hiểu tại sao gia đình em có thể giàu có, thì không bao giờ bước vào gia đình ấy. 1 thời ngành dược làm ăn khấm khá, rất dễ ăn. Nhưng họ toàn vô sinh hoặc chỉ sinh con gái duy nhất, vì dòng máu lãnh cảm. Sự tàn nhẫn, ái kỷ là một phần tạo nên thành công và giàu có. Tôi cảm thấy sợ những kẻ ái kỷ, đây là một chứng bệnh di truyền chứ không đơn giản chỉ do giáo dục. Nhưng gần như... mọi gia đình giàu có đều có máu lạnh.

Sáng ra, mấy cậu bảo vệ nhìn mình xong nhìn cô nàng váy đen bên cạnh cười tủm tỉm: chắc nghĩ là chén no nê. Nhầm rồi, tôi và em chưa bao giờ quan hệ thực sự.
Lúc nào đó, khi em thay đổi được dòng máu của mình, có lẽ chúng ta sẽ gặp nhau ở kiếp khác.

Thế tiêu chí dân giàu nc mạnh mà xxx đề ra là để phấn đấu cả nước máu lạnh, cả dt tàn nhẫn hả cụ thớt ôi.🤣