[Funland] Tâm sự đêm khuya cho nhẹ lòng!!!

Civic to Merc.

Xe container
Lên đây toàn các ofer tài năng xúi bậy thúc vào thì sai chồng sai thôi.
Lần trc mới là làm nn lương thấp, giờ mất cái nhà rồi. Mà tiền của bố mẹ mình thì bán mang trả phần còn lại cho các cụ chứ, đưa con vk mà nó thế khác j bảo e cầm lấy ra đi chân cứng đá mềm :P.
Giờ đã vậy rồi, chia tay thôi, níu kéo j nữa.

Khánh Ngọc

Xe container
Cụ vào bóng cứ gọi là gãy cả ống đồng :))
Cụ chủ nên giải tán đi , vợ và bà già vợ cụ coi trọng đồng tiền quá thì có sống cũng ko hợp với hoàn cảnh của cụ đâu . Giải tán cho nó nhẹ lòng
E hèm. Ai đơi

cụ cứ về cho gia đình yên ấm

inovavgj

Xe container
cụ để vợ nó lang thang thế này bảo sao nó chả bực với cụ , vk ck sống với nhau ngoài tình yêu còn cái nghĩa nữa,
sao không đón vk con về nhà nội ở cùng cụ mà để nó lang thang thuê trọ như vậy ???

E sống nội, vợ đi trọ, con nhà ngoại, vợ e bị điều chuyển liên tục

Minx

Xe hơi
Buồn quá cụ ạ, giải tán hay ko đây, e chỉ nghĩ con gái e gọi thằng khác là bố mà cay
Cụ có tính ăn thua, ích kỷ, chưa chín chắn... Trẻ con nó khôn lắm, ai yêu thương nó mới gọi là bố nhá không còn lâu. Con cụ có bố mới yêu thương cụ không vui còn cay cú chả trách bị vợ chê. Chuyện cụ vì muốn chứng tỏ với vợ mà cờ bạc phải bán nhà cũng do tính ăn thua, ko tài giỏi cũng cố chứng minh bản thân. Cụ thay đổi tính cách, cố gắng kiếm tiền chính đáng may còn kịp, gấu vẫn chưa bỏ cụ là may đấy

Sửu To

Xe buýt
E chào các cụ. Buồn quá post bài tâm sự với các cụ tí. Có lẽ sắp ly dị rồi các cụ ạ. Em thề với các cụ không bao giờ dính tới gái ngân hàng nữa ạ. Tâm trạng ko tốt nên câu chữ lủng củng các cụ thông cảm, còn ai có chửi mắng e thì tùy.
Hồi đại học cũng yêu 1 em ngân hàng, rồi bị e ý đá vì e ý đổ a trưởng phòng chỗ thực tập. Đến khi lấy vợ thế nào lại lấy đúng 1 em ngân hàng. Lúc lấy vợ ko nghĩ gì nhiều về nghề của vợ, ai ngờ vợ e đi làm sớm tối, chẳng có thời gian quan tâm e, con cái có bà ngoại nên hầu như mọi hoạt động vui chơi gì của ngân hàng vợ e tham gia hết. Nói qua về vợ e, vợ e là con nhà nghèo nhan sắc dễ nhìn thôi, nhưng mẹ vợ với vợ có 1 điểm chung là coi trọng đồng tiền, nhiều lúc gây áp lực cho e, 1 thằng làm nhà nước.
Cái khốn nạn nhất cuộc đời e vì mong làm giàu nhanh để chứng tỏ với vợ và mẹ vợ e đi theo tiếng gọi bác Phan Sào Nam, biếu bác Nam 400 củ. Mọi vc vỡ lở e suýt bị đuổi việc, phải bán nhà trả nợ. Nói rõ là lúc cưới bố mẹ e cho tiền 2 vk ck mua nhà, bán đc nhà thì e mang trả nợ, số còn lại e đưa hết vợ coi như bù đắp cho vợ e.
Vì chuyện này mà bao nhiêu hệ lụy xảy ra, 2 bà thông gia lời qua tiếng lại, từ vc bà ngoại ko cho bà nội trông cháu tới chuyện bà ý bảo vợ e là vàng 10 làm ngân hàng giỏi giang các thứ...bảo e may mắn mới lấy đc.E thề các cụ nói cấm sai bao giờ"lấy vợ thì phải xem mẹ vợ" mẹ vợ e thì ghê gớm, coi trọng đồng tiền, 2 ông bà còn ly thân trc khi 2 vk ck cưới. Giờ vợ e ko khác gì tính bà ý các cụ ạ.
E thì mong nó tha thứ để làm lại từ đầu, nhưng nó cứ im im nửa năm ko thèm về nhà e , e bảo ly dị thì cũng ko, ông bà bên kia cũng sợ mang tiếng con gái giỏi giang làm ngân hàng lại bỏ ck. E chỉ mong con gái có 1 gd đúng nghĩa nên mới níu kéo.
Mong các cụ cho e lời khuyên ạ, chứ vợ e nó ko cần e thì e tính đường ly hôn đơn phương rồi, đàn ông ko sợ thiếu gái phải ko các cụ.
xl cụ chứ cụ hàng lởm quá, lủng củng và kém đủ đường.

thanhgamo

Xe container
Có thớt na ná như thế này rồi! Hình như nick này clone nick kia hoặc ngược lại

Chả phải gái ngân hàng, tại cụ, vợ cụ.

Hàn gắn ko được thì buông tay cho nhẹ nợ, không hận thù, không níu kéo nữa, cốt nhất nghĩ cho con gái bé không bị tổn thương về tâm lý.
'
Cá nhân cụ nên gắng kiếm xèng- level của thằng đàn ông, không có tập 2 lại tái bản tập 1, tâp 3 tái bản tập 2. Khổ thân chúng em cứ phải tư vấn các ca na ná giống nhau của mấy tay dấm rớ!

(À câu cuối, giờ này cụ còn phát biểu vậy nói thật em thấy cụ cũng ko ra gì)
Đợt vừa rồi làm ăn thua lỗ các cụ ạ, âm mất mấy trăm phải bán nhà trả nợ, e buôn bán mảng xây dựng bị lừa các cụ ạ, nhà phải bán đi để trả nợ, giờ vợ con e phải đi ở trọ, nhưng từ lúc e làm ăn thất bại vợ quay lưng ngay với e các cụ ạ, giờ e phải làm tạm chân hợp đồng nhà nước, lương 3 cọc 3 đồng, trước giờ làm đc bao nhiêu e đưa hết vợ e quản, vợ e làm ngân hàng mà. Từ ngày vỡ nợ e bị vợ thay đổi ngay thái độ, hôm trước hết tiền tiêu bí quá e hỏi vay vợ, nó bắt đầu kể lể hết tiền rồi, nọ kia... ko cho e vay. Hôm qua e mới phát hiện vợ e nó cho chị gái nó vay 30 triệu các cụ ạ, e đau quá, vợ chồng sống với nhau lúc khó khăn thì nó kệ mẹ em các cụ ạ. Cụ nào đã gặp trường hợp ntn chưa?
Nó đây, trước buôn VLXD còn giờ đi theo anh Phan Sào Nam =))

Cuongnh5256

Xe điện
Cụ cứ coi vợ cụ như bồ thử xem. Nó không về thì hàng tuần cụ chạy lên thăm nó như kiểu đang tán nó ấy, còn ngồi thủ dâm so mói thì nhanh tự kỷ lắm. Em thật, éo con nào nó bỏ chồng như vợ cụ nếu cụ xứng đáng làm chồng. Cố lên cụ nhé.

chieubuon

Xe tăng
Cụ ngu như con bò, cụ bán nhà trả nợ thì phần còn lại thì phải đi mua nhà khác để vợ con ở. Hoặc gửi ngân hàng lấy lãi thuê nhà.
Còn mình phải cố tìm 1 cv khác, đi làm để mà làm chỗ dựa cho vợ con. Cụ bất tài vậy còn cờ bạc thì vợ nó kinh là đúng cmnr còn gì nữa

wild nature

Xe điện
E sống nội, vợ đi trọ, con nhà ngoại, vợ e bị điều chuyển liên tục
Thôi xong con ong rồi. Vợ đi ở trọ nửa năm ko gặp nhau. Em e lành ít dữ nhiều.
Cụ đến nơi trọ gặp nhau trao đổi.

Riêng về khoản lấy vk xem mẹ vợ, e thấy cụ đúng. Hầu như bị ảnh hưởng tính cách. Nếu bố vợ tốt và gần gũi con gái thì còn đỡ. Chứ con gái suốt ngày gần mẹ, thì ảnh hưởng nhiều lắm.

Chi buồn cụ chủ.
Gặp nhau nói chuyện 1 lần cụ ạ.

mone

[Tịch thu bằng lái]
Nói chung cùng chủ đề, cụ chủ dùng 2 nicks, lập 3 thớt, nội dung có khi là buôn bán thua lỗ, khi thì đánh bạc online thua lỗ nhưng kết lại thì như này:
- được ông bố xin cho vào làm nhà nước, lương thấp
- kiếm tiền bằng cách đánh bạc online, tưởng đỏ quên đi ai ngờ đen, mất 400 củ, bán nhà trả nợ
- vợ chồng lục đục, bảo vợ khinh thường
- sự việc xảy ra nhiều tháng nay rồi vẫn không giải quyết được, lên mạng tìm kiếm sự đồng cảm của dư luận trong chuyện chửi cô vợ cùng nhà vợ
- căm hận gái ngân hàng vì cô vợ làm ngân hàng

0962226789

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nói phét vừa thôi, chắc cụ còn nhớ vụ hồi 2016 cụ rao bán con civic đời cũ chứ? Cụ rao bán và vợ chồng em đến xem xe xong mà vợ cụ nó đếch cho bán cụ chả cun cút bảo em đi về kia kìa :)) sao lúc đó cụ không tát cho nó phát. Trước đó thấy cụ còm về chính trị nọ kia oách xà lách quá, em trót quảng cáo với vợ em là ofer nói là làm, hôm đó về bị vợ nó tỉa cho mấy câu mà im miệng chả phản cung được he he

Vâng, cụ ấy chém thì kinh lắm, gặp việc mới biết mạng ảo và đời thực là hai con người khác nhau hoàn toàn cụ ạ :)) đúng như cụ tien tung có nói, mang chuyện lên mạng mà nghe tư vấn thì toàn các anh hùng đa nhân cách vào thể hiện khác hẳn với con người đời thực của họ.
Mẹ em không cho ạ. Nếu như là cụ đến nhà em thì ngay lúc đấy bà đã kêu ầm lên vì tiếc tiền mua xe mới! Em nhớ là nick civic gì cơ chứ đâu ? Hay cụ làngười nghe kể ?

binhsu7273

Xe cút kít
Dạng bỏ ngoài tai các câu các Cụ chúng ló thời xửa dạy rằng: "Lấy Vợ xem Tông, lấy Chồng nghía Giống" thì .... cứ theo Tạo Hóa đi. :))

dexom

Xe Cứu Trợ
Đời còn dài mà gái thì nhiều.