[Funland] Tâm sự đêm khuya cho nhẹ lòng!!!

0962226789

[Tịch thu bằng lái]
Cụ ở cùng vợ e mới hiểu, nó từng nói cái thứ như a ăn hại, bằng tuổi a cơ quan tôi làm trưởng phó phòng, giám đốc r, nó thừa biết e làm nhà nc. Lương a thua xa lương tôi nên a nói gì đừng hòng tôi nghe. Mà chắc cụ làm ngân hàng, mà e đếch quan tâm cụ nói gì
Tát phát chết luôn! Mình là đàn ông không làm ra tiền nhưng vân là trụ cột gia đình .
Như em ăn không ngồi rồi đêm chém gió sáng 10 giờ dậy loanh quanh chiều ngồi uống trà , tối uông bia không đụng chân đụng tay vào bất cứ việc nhà nào cũng không dám hỗn với em

chelseafc9999

[Tịch thu bằng lái]
Tát phát chết luôn! Mình là đàn ông không làm ra tiền nhưng vân là trụ cột gia đình .
Như em ăn không ngồi rồi đêm chém gió sáng 10 giờ dậy loanh quanh chiều ngồi uống trà , tối uông bia không đụng chân đụng tay vào bất cứ việc nhà nào cũng không dám hỗn với em
Ngay lúc cưới e đặt e cửa dưới nó r, đúng là ngu cụ ạ, giờ lấy vợ mới e thề ko bjo lấy gái ngân hàng

0962226789

[Tịch thu bằng lái]
Ngay lúc cưới e đặt e cửa dưới nó r, đúng là ngu cụ ạ, giờ lấy vợ mới e thề ko bjo lấy gái ngân hàng
Chả phải ngân hay gì hết cả !
Nó quen được.mẹ nó chiều coi là nhất nhà thì thế. Xong rồi đi làm tiếp xúc với nhiều tiền, gặp các khách hàng lắm tiền về coi thường lão.

DidiLe

Xe container
Nói khoác lác éo làm sao cả. Nhưng cờ bạc rồ để phải ly tán thì vứt.

Cứ nói phét đi.

botmingoc

Xe tải
Em nói thật cụ cũng phải thay đổi mình đi, chứ thế này mà lại lấy vợ mới thì lại khổ ngta ra, khổ con mình nữa. Em sợ đụng chạm cụ tự ái, nhưng đã: làm nhà nước, ko có tiền, ham mê cờ bạc bán nhà cửa, giờ lại cũng hay đổ tại nhà vợ nữa... thì cụ cũng không chuẩn mấy đâu ạ, mình mất niềm tin thì mình lại phải đi lấy lại thôi.

Vulcan V70

Xe trâu
Chuyện của Cụ có liên quan gì đến coing việc ngân hàng của vợ cụ đâu...

Buki

Xe điện
Cụ ở cùng vợ e mới hiểu, nó từng nói cái thứ như a ăn hại, bằng tuổi a cơ quan tôi làm trưởng phó phòng, giám đốc r, nó thừa biết e làm nhà nc. Lương a thua xa lương tôi nên a nói gì đừng hòng tôi nghe. Mà chắc cụ làm ngân hàng, mà e đếch quan tâm cụ nói gì
Em ko làm ngân hàng cụ ah. Tại hơi ghét đàn ông cờ bạc nên mắng cụ vài câu. Xong nghĩ lại thôi chuyện thiên hạ nên em xoá.
Em thì cũng ko ưa vợ nào coi thường và xúc phạm chồng đâu. Thử noi chuyện với vợ là từ giờ anh thay đổi 100%, hoà giai gia đình đôi bên nhưng lương va cviec vẫn vậy thì em co đồng ý ko? Nếu vợ ko, cụ có bỏ nhà nươc ra ngoài lam lương cao hơn dc ko? Sau đó 2 vo chong cùng cân nhắc đã, lên đây bọn noá toàn xui bỏ vợ thôi, đừng dại mà nghe.

mone

[Tịch thu bằng lái]
thớt này ông thớt mở 3 lần rồi, với 3 nick khác nhau. Cháu nghĩ ông này bị bệnh gì
mãi đến giờ mà chưa giải quyết xong dù mỗi thớt ông ấy mở lại cách nhau 1-2 tháng
có khi lên đỉnh bằng cách đưa chuyện vợ chồng lên đây để các cụ bỉ bôi cô vợ

chelseafc9999

[Tịch thu bằng lái]
Em nói thật cụ cũng phải thay đổi mình đi, chứ thế này mà lại lấy vợ mới thì lại khổ ngta ra, khổ con mình nữa. Em sợ đụng chạm cụ tự ái, nhưng đã: làm nhà nước, ko có tiền, ham mê cờ bạc bán nhà cửa, giờ lại cũng hay đổ tại nhà vợ nữa... thì cụ cũng không chuẩn mấy đâu ạ, mình mất niềm tin thì mình lại phải đi lấy lại thôi.
E thề với cụ từ đợt bán nhà e tu trí làm ăn, thay đổi cách sống, chứ e có phải nghiện ngập gì đâu, nhưng vợ e nó vẫn giữ nguyên thành kiến với e thì có lẽ nên chia tay cụ ạ.

chelseafc9999

[Tịch thu bằng lái]
thớt này ông thớt mở 3 lần rồi, với 3 nick khác nhau. Cháu nghĩ ông này bị bệnh gì
mãi đến giờ mà chưa giải quyết xong dù mỗi thớt ông ấy mở lại cách nhau 1-2 tháng
có khi lên đỉnh bằng cách đưa chuyện vợ chồng lên đây để các cụ bỉ bôi cô vợ
Cụ nhầm e với ai r, e có mỗi acc này

Rong Ruổi

Xe container
Và đàn ông cũng không nên mang chuyện gia đình ra chốn mạng ảo mà xin tư vấn nữa ạ.
Em thật.
Chắc cụ ý cũng chả biết chia sẻ với ai để cho nguôi ngoai và xin tư vấn thì cụ ấy nên đây để giãi bày. Biết đâu lại có 1 ý kiến hay để cụ ý có thể nghe theo. Người ngoài cuộc bao giờ cũng sáng suốt hơn mà mợ.

nguyenx

Xe điện
Có cơ hội đổi dc con ngan già,kg ít ra cũng có thời gian cho con trim đi giàn.Sao phải xoắn.

piston

Xe container
Lướt thôi cụ thớt ạ, Mình thấy đúng là đúng,

td lines

Xe điện
Cho dù cụ có sức chịu đựng giỏi hơn những thằng làm chồng khác để nghe những lời như thế kia nhưng vấn đề là tuy vậy con vợ nó vẫn không muốn sống với cụ . Lên đây hỏi gì nữa.
Cụ tin không , nếu thằng đàn ông khác cũng công việc như cụ nhưng tính khí khác cụ em tin bố bảo con vợ dám hỗn với nó . Mà khi vợ không dám hỗn thì mẹ vợ cũng tự mà biết liệu , tất cả tại cụ thôi

piston

Xe container
E thương mỗi con thôi, vợ e đi suốt ngày cuối tuần mới về, con thì vứt nhà bà ngoại ko cho e trông, ko có con thì đơn giản rồi
Cụ phải sống khỏe, kiếm đc nhiều $ mới lo đc cho ng khác.

chelseafc9999

[Tịch thu bằng lái]
Cho dù cụ có sức chịu đựng giỏi hơn những thằng làm chồng khác để nghe những lời như thế kia nhưng vấn đề là tuy vậy con vợ nó vẫn không muốn sống với cụ . Lên đây hỏi gì nữa.
Cụ tin không , nếu thằng đàn ông khác cũng công việc như cụ nhưng tính khí khác cụ em tin bố bảo con vợ dám hỗn với nó . Mà khi vợ không dám hỗn thì mẹ vợ cũng tự mà biết liệu , tất cả tại cụ thôi
Cụ nói e nghĩ tới tay a rể, chuẩn quá cụ ạ, giờ e phải làm sao

Ga Leo Cay

[Tịch thu bằng lái]
Cũng khó nhỉ. Chả biết khuyên cụ như nào chỉ biết khuyên cụ rút kinh nghiệm từ nay chí thú làm ăn. Lỗi ban đầu là ở mình thì tự tìm cách thôi. Thằng đàn ông nào cũng có máu cờ bạc gái gú trong người cả mà nhiều cụ còm cũng ác mồm ác miệng thật. Đàn bà thì hay so sánh chồng mình với người khác. Như này thì vợ cụ nó coi thường cụ ngay từ lúc đầu nhưng không vấn đề gì vì có cái nhà ông bà cho nên yên ổn. Giờ phải ra đường ở thuê trọ thì vợ nó uất hận cụ rồi dẫn tới tình trạng như này là đúng rồi. Ngân hàng thì toàn tiếp xúc với các anh nhiều tiền nữa xong về nhà lại so sánh với chồng ở nhà. Giờ hẹn nhau 1 bữa nói chuyện tình cảm rõ ràng, xin lỗi vợ đàng hoàng xem sao rồi tính tiếp vậy. Trên cõi Of này có nhiều cụ như lão tulai24h ,Lâm Sài và lão cướp biển sparta.leonidas cũng đã từng như cụ thì phải.

Chỉnh sửa cuối: