[Funland] Tâm lý đàn ông ngoại tình như thế nào?

Quẹt mỏ

Xe đạp
Cụ cần thì e hỏi bạn e xem như nào, rồi e cho cụ số đt chị ấy đc ko nhá
Vâng, được thế thì tốt quá mợ à. Nếu bạn mợ ngại thì mợ cứ rón tay làm phúc kể em nghe câu chuyện phân xử ly hôn cụ thể thôi cũng được để em nghiền ngẫm áp dụng chứ cũng không nhất thiết lộ danh tính thật của bạn mợ với em đâu.

CherryOne

Xe điện
Vâng, được thế thì tốt quá mợ à. Nếu bạn mợ ngại thì mợ cứ rón tay làm phúc kể em nghe câu chuyện phân xử ly hôn cụ thể thôi cũng được để em nghiền ngẫm áp dụng chứ cũng không nhất thiết lộ danh tính thật của bạn mợ với em đâu.
Bạn e thuê luật sư được tư vấn từng câu trả lời khi ra toà. Các bước cần làm trước li hôn.
Cụ cũng có thể nghiên cứu phương án thuê luật sư nhé, bạn e bảo theo sự vụ giá trọn gói hoặc theo giờ 300k/1 giờ

Puppet

Xe buýt
Có nhiều loại đàn ông em xin phép trả lời theo cách của em, có thể mợ vẫn tìm thấy các câu trả lời dù ko theo thứ tự,
:D

Trước hết theo em đàn ông thì nên làm tốt cái việc lấy vợ cho phù hợp. Xong dạy và cổ vũ động viên nó làm dâu làm vợ làm mẹ cho đàng hoàng. Cấp đủ thời gian của mình và tiền cho những việc ấy.
Rồi canh giữ nó nữa. Canh giữ chả phải kém cỏi gì, người vợ đc canh giữ cẩn thận còn luôn cảm thấy giá trị của mình với chồng ý. Canh giữ thật sự mọi lúc mọi nơi.
Và xác định đến hết đời đừng có bao giờ mở mồm ra mà nói cái kiểu hết duyên, hết tình, không hợp... để rồi bỏ nó. Như thế chỉ có thể gọi là vô trách nhiệm.
(Các cụ làm đc như thế cứ yên tâm, các cụ sẽ thấy yêu cái con vợ nó nghe lời các cụ lắm ko bỏ đc đâu).

Xong,
Trên đường đời ng đàn ông cũng có lúc xao xuyến hình bóng khác, thì cũng chưa chết ai cả. Nếu xao xuyến ấy đủ để đốt cháy nàng lên, thì cứ yêu đi yêu mạnh vào. Đưa nàng đi chơi, đi sống, nói cả chuyện có con cũng đc nx lúc đủ xúc cảm, xả thân đi... Vì đằng nào rồi cũng đến lúc bỏ nàng về với cô vợ nghe lời không có lỗi gì kia.
Thường khi cháy đến thế có thể phát sinh th đến 1 lúc cô người yêu chấp nhận hoàn toàn thôi thì em làm 2 sau chị ấy cũng đc. Thì lại phải về hỏi chị, mà chưa hỏi thì nc mắt chị đã vòng quanh huhu đi gặp mẹ chồng ko thèm nhìn mặt anh nữa... Nên thôi người yêu ơi anh cũng đã hết lòng và đã gao hẹn từ đầu a ko thể bỏ vợ đc ta gạt nc mắt quay đầu thôi.

Tình buồn thì nó cháy cũng mạnh. Sau mỗi phát ấy mình cũng tổn thất tâm hồn ít nhiều n thế là tốt, trưởng thành hơn. Cái cô ng yêu cô ấy cũng biết từ đầu kết cục sẽ là như thế và cô ấy cũng đc trưởng thành, đc tôn trọng.
Còn cô vợ, cô ta sẽ khóc sẽ buồn n rồi sẽ hết thôi (vì mình đã dậy cả cô ấy rằng anh có phải thằng ngu đếu đâu mà cả đời biết mỗi em. Cái chính là 70t anh vẫn đang nắm tay em và lúc chết 2 mộ sẽ cạnh nhau em hiểu chưa :)) )

Cho nên khi ngoại tình em chả sợ cái choá gì cả, đi chơi xa gần chỗ nào ng yêu muốn kể cả là thách em vô tư, gặp cả bạn ng yêu, khoác vai ng yêu gặp cả em họ vợ đi xem phim em vẫn cười trừ đc.

Còn cụ nào đã ngoại tình mà giấu giếm đến thái quá, chỉ có hơi tí chui tọt vào ks nhà nghỉ thì thôi quên cmn đi, đi mua dâm cho đỡ hèn.
Pháo người ta tưng bừng ra mà ko cầm tay ra đường được thì thiệt thòi cho ng ta quá các cụ ạ.
:)) :))

Cuối cùng: Không nên ngoại tình với phụ nữ ĐANG có chồng. Ko nên xúc phạm vào phần tự trọng nhất của 1 người đàn ông nào đó.
Cụ này được đấy, đàn ông đàng hoàng thì ngoại tình cũng phải "đàng hoàng" :D . Dám làm dám chịu, xác định trước được hậu quả, có các phương án giải quyết nếu bị phát hiện và sẵn sàng chấp nhận nó

nangco

Đi bộ
Các cụ cho e hỏi mấy câu nhỏ nhỏ này nhé:
Tâm lý đàn ông ngoại tình như thế nào?
Đàn ông thích gì ở phụ nữ khi ngoại tình?
Đàn ông ngoại tình sợ nhất điều gì?
Đàn ông ngoại tình có yêu thật lòng không? Chồng ngoại tình có bỏ vợ theo bồ không?
Họ có còn yêu vợ của mình không?
E sẽ vod đầy đủ các câu trả lời có tâm và có tầm:-bd:-bd
- Tâm lý đàn ông khi ngoại tình : luôn ngẩng cao đầu
- Đàn ông thích gì ở phụ nữ khi ngoại tình : được các em phán cho câu " anh là nhất "
- Khi ngoại tình đàn ông sợ nhất là con cái biết .
- Khi đang ngoại tình các anh luôn yêu bồ và vợ thật lòng hết à . Còn chuyện bỏ vợ theo bồ theo thống kê hơn 90% ko bỏ vợ .
- Họ vẫn yêu vợ , chỉ là họ yêu thêm 1 người nữa thôi mà . Tim nhiều ngăn mà .=P~=P~=P~=P~=P~

CherryOne

Xe điện
- Tâm lý đàn ông khi ngoại tình : luôn ngẩng cao đầu
- Đàn ông thích gì ở phụ nữ khi ngoại tình : được các em phán cho câu " anh là nhất "
- Khi ngoại tình đàn ông sợ nhất là con cái biết .
- Khi đang ngoại tình các anh luôn yêu bồ và vợ thật lòng hết à . Còn chuyện bỏ vợ theo bồ theo thống kê hơn 90% ko bỏ vợ .
- Họ vẫn yêu vợ , chỉ là họ yêu thêm 1 người nữa thôi mà . Tim nhiều ngăn mà .=P~=P~=P~=P~=P~
S e bảo tụi bây có bao nhiêu bạn gái thì méo sao, đàn ông chúng tau thêm mỗi 1 bạn gái là cứ làm loạn hết cả lên

Chun SUV

Xe buýt
Oái, cụ ngoại tình và dám công khai. Ôi, cụ thật bản lĩnh và hiếm có nữa.
Thật ra làm chuyện xấu trong bóng tối sẽ càng trở nên xấu xa, công khai ngoài ánh sáng thì sẽ như 1 tuyên ngôn " Tôi là như vậy, hãy chấp nhận đi".
Cũng là 1 cách sống hay
Vâng cảm ơn mợ,
Ở đây em chưa định tuyên ngôn gì, chỉ ý là tôn trọng nx ng phụ nữ mà ở 1 thời điểm nào đó cuộc đời họ phải ở trong các góc khuất thôi.

Hồi trẻ chưa có ng yêu và chưa biết gì phải đi mua dâm, em đã biết cảm ơn các cô gái mỗi khi trả tiền cho họ. Nữa là bây giờ trưởng thành rồi và với nx ng phụ nữ hy sinh nhiều cho mình.

CherryOne

Xe điện
Vâng cảm ơn mợ,
Ở đây em chưa định tuyên ngôn gì, chỉ ý là tôn trọng nx ng phụ nữ mà ở 1 thời điểm nào đó cuộc đời họ phải ở trong các góc khuất thôi.

Hồi trẻ chưa có ng yêu và chưa biết gì phải đi mua dâm, em đã biết cảm ơn các cô gái mỗi khi trả tiền cho họ. Nữa là bây giờ trưởng thành rồi và với nx ng phụ nữ hy sinh nhiều cho mình.
E vẫn rất nể cụ với những com cực kỳ chân thực. :-bd

Missteen

Xe buýt
Vâng cảm ơn mợ,

Ko biết nên ghét cụ ko nữa . Nhưng thực lòng em hình dung cụ là một nguời đàn ông có khí chất . Cái mà hiếm thấy ở Xh bgio .

cacoi

Xe máy
Các cụ cho em hỏi, sau khi ngoại tình và bị lộ, thì bao nhiêu % cụ thấy sợ hãi và ko tái phạm và bao nhiêu % sẽ có lần 2,3...n?
Cảm ơn các cụ.

BMW2006666

[Tịch thu bằng lái]
Ko biết nên ghét cụ ko nữa . Nhưng thực lòng em hình dung cụ là một nguời đàn ông có khí chất . Cái mà hiếm thấy ở Xh bgio .
Qua vài cái comment ko nói đc gì đâu.

Trước hồi trẻ hội bạn em có 1 thằng mới vào chơi. Khí chất ngời ngời, nói câu nào thấm câu đó. Mọi người nể vl.

Sau ông cầm quĩ hội bùng con mịa nó luôn. Hoá ra ông là 1 thằng nghiện.

:))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Qua vài cái comment ko nói đc gì đâu.

Trước hồi trẻ hội bạn em có 1 thằng mới vào chơi. Khí chất ngời ngời, nói câu nào thấm câu đó. Mọi người nể vl.

Sau ông cầm quĩ hội bùng con mịa nó luôn. Hoá ra ông là 1 thằng nghiện.

:))
Cũng chả trách được vì đa số pn yêu bằng tai cũng như đàn ông yêu bằng mắt mà. Kẻ thù của chúng ta là 360 độ còn kẻ thù của pn là ... lưỡi :))

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net