[Funland] Tâm lý đàn ông ngoại tình như thế nào?

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net

Kuu

Xe lăn
Em lại vào em xem chuyện ngoại tình...

Chun SUV

Xe buýt

Kuu

Xe lăn
Có nhiều loại đàn ông em xin phép trả lời theo cách của em, có thể mợ vẫn tìm thấy các câu trả lời dù ko theo thứ tự,
:D

Trước hết theo em đàn ông thì nên làm tốt cái việc lấy vợ cho phù hợp. Xong dạy và cổ vũ động viên nó làm dâu làm vợ làm mẹ cho đàng hoàng. Cấp đủ thời gian của mình và tiền cho những việc ấy.
Rồi canh giữ nó nữa. Canh giữ chả phải kém cỏi gì, người vợ đc canh giữ cẩn thận còn luôn cảm thấy giá trị của mình với chồng ý. Canh giữ thật sự mọi lúc mọi nơi.
Và xác định đến hết đời đừng có bao giờ mở mồm ra mà nói cái kiểu hết duyên, hết tình, không hợp... để rồi bỏ nó. Như thế chỉ có thể gọi là vô trách nhiệm.
(Các cụ làm đc như thế cứ yên tâm, các cụ sẽ thấy yêu cái con vợ nó nghe lời các cụ lắm ko bỏ đc đâu).

Xong,
Trên đường đời ng đàn ông cũng có lúc xao xuyến hình bóng khác, thì cũng chưa chết ai cả. Nếu xao xuyến ấy đủ để đốt cháy nàng lên, thì cứ yêu đi yêu mạnh vào. Đưa nàng đi chơi, đi sống, nói cả chuyện có con cũng đc nx lúc đủ xúc cảm, xả thân đi... Vì đằng nào rồi cũng đến lúc bỏ nàng về với cô vợ nghe lời không có lỗi gì kia.
Thường khi cháy đến thế có thể phát sinh th đến 1 lúc cô người yêu chấp nhận hoàn toàn thôi thì em làm 2 sau chị ấy cũng đc. Thì lại phải về hỏi chị, mà chưa hỏi thì nc mắt chị đã vòng quanh huhu đi gặp mẹ chồng ko thèm nhìn mặt anh nữa... Nên thôi người yêu ơi anh cũng đã hết lòng và đã gao hẹn từ đầu a ko thể bỏ vợ đc ta gạt nc mắt quay đầu thôi.

Tình buồn thì nó cháy cũng mạnh. Sau mỗi phát ấy mình cũng tổn thất tâm hồn ít nhiều n thế là tốt, trưởng thành hơn. Cái cô ng yêu cô ấy cũng biết từ đầu kết cục sẽ là như thế và cô ấy cũng đc trưởng thành, đc tôn trọng.
Còn cô vợ, cô ta sẽ khóc sẽ buồn n rồi sẽ hết thôi (vì mình đã dậy cả cô ấy rằng anh có phải thằng ngu đếu đâu mà cả đời biết mỗi em. Cái chính là 70t anh vẫn đang nắm tay em và lúc chết 2 mộ sẽ cạnh nhau em hiểu chưa :)) )

1/ Cho nên khi ngoại tình em chả sợ cái choá gì cả, đi chơi xa gần chỗ nào ng yêu muốn kể cả là thách em vô tư, gặp cả bạn ng yêu, khoác vai ng yêu gặp cả em họ vợ đi xem phim em vẫn cười trừ đc.

Còn cụ nào đã ngoại tình mà giấu giếm đến thái quá, chỉ có hơi tí chui tọt vào ks nhà nghỉ thì thôi quên cmn đi, đi mua dâm cho đỡ hèn.
Pháo người ta tưng bừng ra mà ko cầm tay ra đường được thì thiệt thòi cho ng ta quá các cụ ạ.
:)) :))

2/ Cuối cùng: Không nên ngoại tình với phụ nữ ĐANG có chồng. Ko nên xúc phạm vào phần tự trọng nhất của 1 người đàn ông nào đó.
Vâng cảm ơn mợ,
Ở đây em chưa định tuyên ngôn gì, chỉ ý là tôn trọng nx ng phụ nữ mà ở 1 thời điểm nào đó cuộc đời họ phải ở trong các góc khuất thôi.

Hồi trẻ chưa có ng yêu và chưa biết gì phải đi mua dâm, em đã biết cảm ơn các cô gái mỗi khi trả tiền cho họ. Nữa là bây giờ trưởng thành rồi và với nx ng phụ nữ hy sinh nhiều cho mình.
E vẫn rất nể cụ với những com cực kỳ chân thực. :-bd
Ko biết nên ghét cụ ko nữa . Nhưng thực lòng em hình dung cụ là một nguời đàn ông có khí chất . Cái mà hiếm thấy ở Xh bgio .
Ướt át thế!

Về còm đầu của cụ Chun:
(1/): Chồng (hay vợ) mà đã ngang nhiên bồ bịch ngoại tình, không sợ lộ thì còn cái gì để nói nữa mà đàng với chả hoàng, khí mới chả chất. Dấm dúi bồ bịch là sai trái nhưng ít ra còn cho thấy vẫn còn sự tôn trọng vợ (chồng), con cái, người thân. Không sống được với nhau thì giải tán, rồi thích thì yêu đương, cặp kè với đối tượng còn độc thân nào đó - đấy mới là đàng hoàng.

(2/)Thế trường hợp Cụ cặp bồ thì có bị tính là Cụ và tình nhân đang xúc phạm đến phần tự trọng nhất của vợ Cụ không8->

Chân thực và khí chất quá pink Missteen nhỉ :)):)):))

Missteen

Xe buýt
Ướt át thế!

Về còm đầu của cụ Chun:
(1/): Chồng (hay vợ) mà đã ngang nhiên bồ bịch ngoại tình, không sợ lộ thì còn cái gì để nói nữa mà đàng với chả hoàng, khí mới chả chất. Dấm dúi bồ bịch là sai trái nhưng ít ra còn cho thấy vẫn còn sự tôn trọng vợ (chồng), con cái, người thân. Không sống được với nhau thì giải tán, rồi thích thì yêu đương, cặp kè với đối tượng còn độc thân nào đó - đấy mới là đàng hoàng.

(2/)Thế trường hợp Cụ cặp bồ thì có bị tính là Cụ và tình nhân đang xúc phạm đến phần tự trọng nhất của vợ Cụ không8->

Cụ biết ko ??? Đấy là lý do cụ ấy khác cụ đấy :)))) em chỉ nói vầy thôi

CherryOne

Xe điện
Đương khỏe đơi:D

Kuu chịu, chả biết mà làm gì người đẹp ợ:))
Kinh, khoe khoẻ quá ko biết làm gì cho bớt khoẻ à.
Ướt át thế!

Về còm đầu của cụ Chun:

Thực ra, đằng nào cũng là ngoại tình rồi, công khai nhận thì vk chấp nhận được, vk sẽ không đau bằng việc ck luôn dối trá quanh co, lén lút gặp người tình sau lưng vk.

Bạch Thảo

Xe tải
"Có người sống xa nhà, có người lại ko đc vợ quan tâm, ko đc vợ để ý tới" - là các anh tỉ tê để lấy sự thương hại của các em thôi. Ở đời cái gì cũng phải từ 2 phía, đàn ông nên quan tâm để ý vợ chả vợ nào hững hờ cả. Đây vợ bận con bận cái, các ông đã ko chia sẻ quan tâm vợ lại còn đổ tại vợ ko quan tâ mà đi ngoại tình- Cái này mình khinh.

Còn chỉ có 1 số rất ít trường hợp vợ chồng ko hợp, ko còn yêu nhau nên đàn ông chọn đi cặp bồ thì mình ko tính. Nhưng nói chung vẫn nên ly dị rồi cặp ai thì cặp cho nó văn minh.
Không, chuyện vợ ko để ý tới thì em tin. Em ko biết ng khác như thế nào nhưng cái bạn em từng quen trong hoàn cảnh như vậy. Vợ đam mê công việc hơn tất thảy mọi thứ, ngày đêm ôm laptop vs điện thoại. Và chưa hề có con nha. Chứ ai đời chồng nằm cạnh nhắn tin vs gái vợ còn chẳng đoái hoài, chồng đi suốt vợ cũng chỉ hỏi đi đâu r cứ đúng giờ mà về.

Mỗi cây mỗi hoa mỗi nhà mỗi cảnh nên đừng bao giờ nghĩ rằng " sẽ không có chuyện như thế này" " sẽ không có chuyện như thế kia ". Em nghĩ mình ở hoàn cảnh ngta mình mới hiểu. Khinh hay không khinh là do cách ngta hiểu 1 vấn đề theo ý kiến chủ quan của cá nhân mình.

Nếu với 1 người phụ nữ chăm lo Chu toàn mà chồng vẫn ngoại tình 5 lần 7 lượt thì đó mới là người đàn ông ĐÁNG VỨT ĐI

Bạch Thảo

Xe tải
Đàn ông đã ngoại tình thì rất khó từ bỏ, nếu lỡ bị phát hiện. Họ sẽ cẩn thận hơn, ăn vụng và chùi mép kỹ hơn.
Nó giống cơn nghiện và sẽ không thuốc gì chữa được.
Em nghĩ lúc đó sẽ là lúc người đàn ông chứng minh con người anh ta là ntnao mợ ạ

Bonaparte

Xe buýt
Nghe buồn cười phết

Kuu

Xe lăn
Kinh, khoe khoẻ quá ko biết làm gì cho bớt khoẻ à.

Thực ra, đằng nào cũng là ngoại tình rồi, công khai nhận thì vk chấp nhận được, vk sẽ không đau bằng việc ck luôn dối trá quanh co, lén lút gặp người tình sau lưng vk.
Uh, đang thừa đạm:))

Bị phản bội là đau rồi, ông chồng mà anh hùng như kiểu cụ Chun hiên ngang khoác vai bồ xuất hiện trước bạn bè, người thân của vợ... là đau nhất Pink ạ.

CherryOne

Xe điện
Uh, đang thừa đạm:))

Bị phản bội là đau rồi, ông chồng mà anh hùng như kiểu cụ Chun hiên ngang khoác vai bồ xuất hiện trước bạn bè, người thân của vợ... là đau nhất Pink ạ.
Chưa chắc đâu, đau 1 thời gian rồi ai có việc người đó. Mỗi người 1 khoảng trời riêng hp