[Funland] Tâm lý đàn ông ngoại tình như thế nào?

Chun SUV

Xe buýt
Em hiểu là cụ nhiều lửa quá, cháy hàng ngày với gấu vẫn thừa nên cháy tiếp sang nhà hàng xóm :D . Hy vọng em hiểu đúng? :D
Cảm ơn mợ fun quá,
Đúng là lửa cũng có nhà ít nhà nhiều, và người phụ nữ dù thông minh đến mấy vẫn ko tránh khỏi có lúc hậm hực vì chả biết mình muốn bố chúng nó nhiều hay ít lửa nữa,
:D :D
Có những người đàn ô, có kinh tế, có điều kiện
Họ không giấu, và xác định ko bỏ vk ko bỏ bồ. Đúng nghĩa vợ cả vợ 2.
Rất là văn minh lịch sự, có thể họ đã đi qua giai đoạn chiến tranh và khủng hoảng, mọi chuyện trở nên bình yên như nước mặt hồ.
Sao mợ lại thạo đời đến thế vậy!!
Em không dám mợ ạ. Em có điều kiện tạm ổn thôi và đã từng bỏ người yêu vì vợ em chưa đồng ý.

Chỉnh sửa cuối:

Nghi.Beta

[Tịch thu bằng lái]
Hehe túm lại vẫn là lành mạnh thì không tạo ra sức mạnh
Em vẫn thích tư tưởng của SJ ...: Thà làm Hải tặc còn hơn làm Hải quân
Đa số là vậy, 1 số nhỏ thì không sợ trời ko sợ đất mợ ạ.

Roses

Xe điện
Mợ thông minh như vậy chắc cũng nhiều cao kiến :D. Mợ muốn em truyền gì? Bị trồng si nhiều quá thì để em đuổi giúp, việc này em rành lắm :P
Thực ra e bt mà mợ, cũng ko mưu đồ gì cho mệt đầu :)) cái gì đến sẽ đến thui mợ à.

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Đàn ông ngoại tình mà gặp cô gái hấp dẫn như mợ Pink 987 thì dám bỏ vợ lấy thêm bồ lắm. Em chưa bồ bịch lần nào nên ko chưa biết cho lắm.
Ngồi hóng các cụ nhiều mối, các cụ trồng sừng và bị trồng sừng chia sẻ, tâm sự để học hỏi, rút kinh nghiệm và đối chiếu.

CherryOne

Xe điện
Đàn ông ngoại tình mà gặp cô gái hấp dẫn như mợ Pink 987 thì dám bỏ vợ lấy thêm bồ lắm. Em chưa bồ bịch lần nào nên ko chưa biết cho lắm.
Ngồi hóng các cụ nhiều mối, các cụ trồng sừng và bị trồng sừng chia sẻ, tâm sự để học hỏi, rút kinh nghiệm và đối chiếu.
Hơ, cụ đánh giá e cao thế cơ á. E thấy xấu hổ quá, vì e hoàn toàn không xứng đáng với oánh giá đó đâu.
Cơ mà e thích:-bd:">

CherryOne

Xe điện
Hehe túm lại vẫn là lành mạnh thì không tạo ra sức mạnh
Em vẫn thích tư tưởng của SJ ...: Thà làm Hải tặc còn hơn làm Hải quân
Vầng, đi ngược lại truyền thống và số đông. Tự dưng sẽ trở thành người Tiên phong và dẫn lối, thủ lĩnh.

CherryOne

Xe điện
Cảm ơn mợ fun quá,
Đúng là lửa cũng có nhà ít nhà nhiều, và người phụ nữ dù thông minh đến mấy vẫn ko tránh khỏi có lúc hậm hực vì chả biết mình muốn bố chúng nó nhiều hay ít lửa nữa,
:D :D

Sao mợ lại thạo đời đến thế vậy!!
Em không dám mợ ạ. Em có điều kiện tạm ổn thôi và đã từng bỏ người yêu vì vợ em chưa đồng ý.
Vợ cụ chưa đồng ý nên cụ chia tay người yêu, chia tay thật hay đi vào bóng tối và kín đáo hơn.
Ví dụ ngày trước đi ks mặt đường to, sau này chuyển ks mặt đường nhỏ hoặc ở 1 nơi rất xa.
E thấy nhiều người cũng chịu khó vãi, sẵn sàng đi mấy chục cây số để đến 1 cái resort hoặc ks với người tình cho bí mật. Mất công thật.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Vẫn yêu vợ , thương con bình thường nhưng quý và tôn trọng bồ hơn bởi có những chia sẻ chỉ có bồ mới hiểu và có thể đưa ra những tư vấn chính xác và hợp lý mang tính lý trí hơn là tình cảm . Chuyện ịch bọp chỉ là câu chuyện để chứng minh sự gắn kết về tình cảm mà thôi . Với vợ có thể là dỗi hờn khi chưa " đạt đỉnh" với bồ là sự động viên , khuyến khích chứ không phải là cái kiểu hờn trách kiểu : Hôm nay yếu thế ? Hay là lại đi đổ cho con nào ở ngoài rồi chứ gì ? Btsw
Kinh nghiệm đấy!

Tueminh2626

Xe điện
Tâm đoan chính có phước báo lớn

Chun SUV

Xe buýt
Vợ cụ chưa đồng ý nên cụ chia tay người yêu, chia tay thật hay đi vào bóng tối và kín đáo hơn.
Ví dụ ngày trước đi ks mặt đường to, sau này chuyển ks mặt đường nhỏ hoặc ở 1 nơi rất xa.
E thấy nhiều người cũng chịu khó vãi, sẵn sàng đi mấy chục cây số để đến 1 cái resort hoặc ks với người tình cho bí mật. Mất công thật.
Chia tay là chia hẳn hoi mợ ạ, 3 bên đều quằn quại ra trò chứ.

Mợ Pink thông cảm cho em chuyện này đến đây em ko nối đc, em cũng ngại bị các cụ đạo đức mắng.
:)

dantochoch36

Xe tải
Giang hồ hiểm ác. Vác cày vào đây thấy nhẹ nhàng hẳn