Tam Đảo - Bác nào đã đi Belvedere Resort - Tam Đảo thì vào đây giúp em nhá!

KhiKhot

Xe hơi
Khách của em thấy giá em offer tốt quá lại đặt thêm hẳn 2 phòng bác Haiseu ạ, hôm em sang thanh toán tiền lại ko gặp bác ở VP HN[-(, mai kia có khách em dắt sang nhà bác, bác nhớ discount em nhaaaaaaaa:">

Dongaltd

Xe đạp
Cách đây 2 năm em cũng nhờ bác Hải, dù chưa phải mem của OF nhưng bác ấy cũng nhiệt tình điều cho 1 phòng kiểu Vila tuyệt đẹp cho gia đình mặc dù gọi cho Lễ tân báo hết phòng. Sau cùng thanh toán vẫn được Dis 10% nữa. Cám ơn bác Hải phát nữa! He He!

TaiDongPhong

Xe đạp
Hehe, mình nhà em và em cực lực cám ơn bác Hải rất rất nhiều. Nhờ có sự nhiệt tình giúp đỡ của bác và thái độ phục vụ chu đáo chuyên nghiệp của đội ngũ nhân viên BEL nhà bác mà vợ chồng em có kỳ nghỉ đầy lý thú. Bác nào đang có ý định đưa gia đình đi tránh cái nắng nóng của Hà Nội thì theo ngu ý của e, các bác nên lên BEL nghỉ là hay nhất (tất nhiên có sự can thiệp của bác Hải rùi, bác Hải nhể:))).

MrKien_Trung

Xe điện
Hôm em lên nghỉ cũng rất vui, Bác Hải rất nhiệt tình, Bác Hải tiếp khách Víp xong tổ chức sinh nhật cho 1 cô nhân viên làm em hát hò cả đêm hỏng hết cả giọng, chắc chắn trong thời gian gần nhất sẽ lênb đới nghỉ 2-3 ngày.

Haiseu

Xe đạp
Cảm ơn gái nhá, Có khứa nào, gái cứ lái sang làn của anh, để anh phụ trách. Mà gái có công là bạn chồng cũng không phụ đâu nhá ....

Haiseu

Xe đạp
Kính bác! Thất lễ chưa đón tiếp bác được tận những hơn 2 năm. Lần tới bác đi, bác cứ tặng cho tôi nguyên cuộc a lô nhá. Hứa là sẽ vẫn không làm bác thất vọng! Thực ra nó là của gia đình nên tôi cũng coi như chỗ để anh em bạn bè có nơi tụ họp. Cảm ơn bác đã ủng hộ nhá!

Haiseu

Xe đạp
Hehe, mình nhà em và em cực lực cám ơn bác Hải rất rất nhiều. Nhờ có sự nhiệt tình giúp đỡ của bác và thái độ phục vụ chu đáo chuyên nghiệp của đội ngũ nhân viên BEL nhà bác mà vợ chồng em có kỳ nghỉ đầy lý thú. Bác nào đang có ý định đưa gia đình đi tránh cái nắng nóng của Hà Nội thì theo ngu ý của e, các bác nên lên BEL nghỉ là hay nhất (tất nhiên có sự can thiệp của bác Hải rùi, bác Hải nhể:))).
Kính bác! Bác và bất cứ anh em nào nếu có lỡ phải lòng Bel thì cứ cho tôi cuộc đt, chắc chắn tôi sẽ hỗ trợ hết mình. Hứa hẹn nhiều điều lý thú nữa mà chúng tôi cũng đang cố gắng làm để chiều chuộng các bác.

Haiseu

Xe đạp
Hôm em lên nghỉ cũng rất vui, Bác Hải rất nhiệt tình, Bác Hải tiếp khách Víp xong tổ chức sinh nhật cho 1 cô nhân viên làm em hát hò cả đêm hỏng hết cả giọng, chắc chắn trong thời gian gần nhất sẽ lênb đới nghỉ 2-3 ngày.
Á à, chào đc Kiên. Lâu lắm rồi kể từ đêm đó, cứ hẹn hò mãi mà chưa thấy đâu. Chúc mạnh khỏe và lúc nào có thời gian rảnh, nhớ a lô làm ly cho nó ưng phấn nhá. Tam Đảo vui phết đấy, sang năm đưa cái Kim Bôi vào hoạt động, còn oách nữa. Hẹn sớm gặp nhé!

Haiseu

Xe đạp
Cụ làm ơn cho em hỏi, chỗ này có xì pa xì piếc gì không? Gấu nhà em nó lại quan tâm đến vụ này hơn. Hic khổ cái thân em.
Kính cụ! Nhà em cũng quản cả cái vụ sì pa này đấy ợ, nhưng khổ nỗi là em lại chưa dám cho triển khai ở trển. Khất cụ sang năm nhá, phiền cụ báo lại với Gấu nhà cụ.

Haiseu

Xe đạp
tháng trước em vừa lên nghỉ trên đây. Cũng alo cụ Hải để đặt phòng nhưng nói chung không được như kỳ vọng. kết mỗi quả view nhìn ra thung lũng nhưng để có cái view này em phải bỏ thêm 20$ đấy a. Lúc đầu em đặt phòng 80$ view của em cắm mặt vào núi ạ nên em đổi phòng :D
Kính bác LASER1.8! Trong lúc tác nghiệp chắc chắn không tránh khỏi suất, kính bác bỏ quá cho.
Phiền bác cho xin cái địa chỉ để chúng tôi liên lạc với bác, có chút quà tạ lỗi gọi là. Mong sớm nhận tin bác. Có gì bác cứ réo tôi nhá, 0906 567 889. Kính bác!

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
Hôm giỗ tổ Hùng Vương, mấy anh em em cũng lên Bel nghỉ và cũng nhờ bác Hải đặt 4 phong phòng, được giá tốt (không biết bác có còn nhớ). Cảm ơn bác Hải nhiểu. Hôm đó lên đó nhắn tin cho bác Hải để gặp bác giao lưu nhưng không thấy bác trả lời. Đến khi về cũng không gặp được bác nên em lại phải gửi tin nhắn để cảm ơn. Hôm đó lên Bel cũng thấy 1 đoàn 4 xe Mit Lancer đỏ của thành viên OF ở trên đó nhưng không biết của những bác nào. Lần sau lên đó, nhất định phải gặp bác Hải 1 lần.

Haiseu

Xe đạp
Kính các cụ OFers!

Cái sân chơi mới cả khoảng vườn be bé Belvedere Resort nhà em trên Tam Đảo cũng đã và đang nhận được sự quan tâm và phần nào chiếm được cảm tình của các cụ. Trước hết, mong cứ mãi luôn nhận được tình cảm quý mến của các cụ. Sau nữa, nếu có gì các cháu nó không nên không phải, mong các cụ lượng thứ. Nó lú có chú nó khôn, em đảm bảo các cụ đã réo đến em thì nhất định phải khác (còn khác như thế nào em chưa hứa trước được ạ (:|) Số cellphone của em public để các cụ tiện réo, cho những gì liên quan đến nhu cầu của các cụ (í quên, trong khuôn khổ luật pháp Mỹ thôi nhá): 0906 567 889. Cụ nào khoái cái vụ email thì cứ mail cho em: hai.le@lachong.vn.

Tiện đây em cũng phiền các cụ, nếu các cụ có nhu cầu ăn chơi ngủ nghỉ trên cái sân be bé nhà em, phiền các cụ nhấc cái a lô lên, bấm cho em mấy chữ số phía trên nhá. Như thế nó cập nhật hơn, dại mồm chứ nhỡ em cứ hay lười check trên này cái, nó nhỡ việc của các cụ thì em ngủ thế nào được.

Có vài nhời thế thôi ạ, nói nữa cụ nào cáu lại ném đá phát.

Kính các cụ ợ!

Chỉnh sửa cuối:

Haiseu

Xe đạp
Hôm giỗ tổ Hùng Vương, mấy anh em em cũng lên Bel nghỉ và cũng nhờ bác Hải đặt 4 phong phòng, được giá tốt (không biết bác có còn nhớ). Cảm ơn bác Hải nhiểu. Hôm đó lên đó nhắn tin cho bác Hải để gặp bác giao lưu nhưng không thấy bác trả lời. Đến khi về cũng không gặp được bác nên em lại phải gửi tin nhắn để cảm ơn. Hôm đó lên Bel cũng thấy 1 đoàn 4 xe Mit Lancer đỏ của thành viên OF ở trên đó nhưng không biết của những bác nào. Lần sau lên đó, nhất định phải gặp bác Hải 1 lần.
Thất lễ, thất lễ với các huynh đệ nhà bác. Nhất định lần tới bác réo, tôi sẽ hầu bác vài chén. Mong bác thứ lỗi nhá, có gì cần bác cứ réo tên tôi!
Kính bác!

LASER1.8

Xe tải
@Haiseu: Cám ơn cụ Haiseu vì đã nhiệt tình với anh em trên otofun. Đợt tới em cho phòng em đi nghỉ trên đấy cụ quan tâm giúp đỡ em nhé. Tuần trước đáng nhẽ em cũng cho phòng lên resort của cụ để nghỉ tránh nóng nhưng alo cho mấy cô sale thì báo hết phòng. Cuối cùng phòng em chuyển qua đi asean resort, đắt lòi mắt mà chẳng ra gì. Để em vodka cho belvedere của cụ nhé

xecoi

Xe tải
Kính cụ Sếu
Thứ 7 tới là em lên thăm cụ mặc dù nghe nói có mưa bão. Hy vọng sẽ được găp cụ để cám ơn trực tiếp và hy vọng sẽ ko uổng công em vượt mưa bão đến với cụ.
Ps: vẫn 5 phòng deluxe view đẹp đẹp cụ nhỉ.

MrKien_Trung

Xe điện
Á à, chào đc Kiên. Lâu lắm rồi kể từ đêm đó, cứ hẹn hò mãi mà chưa thấy đâu. Chúc mạnh khỏe và lúc nào có thời gian rảnh, nhớ a lô làm ly cho nó ưng phấn nhá. Tam Đảo vui phết đấy, sang năm đưa cái Kim Bôi vào hoạt động, còn oách nữa. Hẹn sớm gặp nhé!
Hik Em về bị 1 cô trên Tam Đảo nhà anh giữ lại máy điện thoại rồi, mất sạch số, chứ ứ phải lỗi của em đâu.... Anh PM PM cvho em xin cái số nhớ, em call liền liền . . . . .

gsmeanspro

Xe máy
Cuối tuần này vợ chồng em và thằng cu cũng định lên khu vườn nhà bác Hải để nghỉ. Chủ động gọi cho bác ý và đã được tiếp rất chu đáo nhiệt tình. Ngoài việc giảm giá ấn tượng bác ý còn tặng thêm cho cái voucher discount cho lần sau nữa. Cám ơn bác Hải nhiều nhé. Với một khởi đầu như vậy, chắc hẳn nhà em sẽ có một buổi nghỉ ngơi cuối tuần thoải mái.

hành_khất_đêm

Xe điện
Kính cụ! Nhà em cũng quản cả cái vụ sì pa này đấy ợ, nhưng khổ nỗi là em lại chưa dám cho triển khai ở trển. Khất cụ sang năm nhá, phiền cụ báo lại với Gấu nhà cụ.
Vâng em cũng cám ơn cụ đã phúc đáp cho nhà em. Em đã lưu số cụ rồi, sau ngày 28/7 em đi sapa về nếu mà có chương trình chắc chắn em sẽ lên cụ. Em thề. Hôm 13, 14 vừa rồi vợ con sếp em cũng nghỉ ở chỗ cụ. Sân golf là của bên tập đoàn em liên doanh đấy (HUD).

phuongchung

Đi bộ
E vừa email anh Hải, e cũng muốn lên Tam đảo tránh nóng đợt này :D, cả nhà recommend hộ em hãng taxi nào good nhất được ko ạ, e chưa có 4 bánh nên chưa tự tung tự tác được :(

Tây Độc

Xe điện
Hay quá, đầu tháng 8 em cũng định phi lên. Kiểu gì cũng alo bác Hải xin cái support.