Tam Đảo - Bác nào đã đi Belvedere Resort - Tam Đảo thì vào đây giúp em nhá!

#Review #TamĐảo: Nơi quấn mình "mất hình " trong 24h (chỉ cách Hà Nội chưa đầy 60km/ hơn 1h chạy xe)
✔Tổng chi chuyến đi phí trung bình khoảng: 1.500vnd /người/24h, khi đi nhóm 2 người,
#TamĐảo mộng mơ...đủ đẹp, đủ đi...đủ tìm thấy bình yên, đủ thở, đủ check in sống ảo đủ trốn và đủ để trở về, chỉ có thể là #Belvedere Resort,
Phần lớn, chúng ta thường không có thời gian dành cho những chuyến du lịch tính bằng giờ, #Belvedere TamĐảo là nơi tẩy lý do đó cho chúng mình rồi nhé,
Ngắn cũng được, tranh thủ cũng được, gần cũng được, miễn đi là được,
24h ... để bạn kịp tới 1 nơi nào đó, để trở thành những cô nàng mộng mơ trong núi phủ, sương mờ,
#Belvedere Resort (nơi Dương ở) cách trung tâm tt 3km
✔Địa chỉ của: #Belvedere Thôn 2, Thị trấn Tam Đảo, Tam Đảo, Vĩnh Phúc,
Phòng Dương ở à Phòng Deluxe giá: 1.900vnd (chưa bao gồm thuế phí, có thể thêm tối đa 1 người (phụ thu phí)),
Đã bao gồm: ban công riêng biệt, ăn sáng buffte, xe điện 24h tại Resort, free nước suối, trà, cafe tại phòng, bể bơi #vô cực,...
Lưu ý: kinh nghiệm của mình khi đi du lịch là mình rất hay đặt qua các hãng #tuor, lần này mình book qua 'Mytour.vn'', hãng nào cũng vậy thường thì giá luôn chuẩn niêm yết, phục vụ tận tình, nhanh gọn... điều ưng nhất là dễ còn phòng khi vào các ngày lễ, cuối tuần,hoặc cần gấp khi bạn chưa có kế hoạch, lại muốn ở những địa điểm hottrend nhé, vì trước đó rất nhiều lần mình check phòng trực tiếp qua ks hoặc web,.. nhưng đều được báo là hết phòng (dễ hiểu là tuor luôn ôm phòng, và pass lại với giá không tăng nha),
Nhân viên tư vấn: Trần Thị Tố Quyên
Điện thoại: 028 7309 9899 - Máy lẻ: 439
Email: booking06@mytour.vn
✔ Đi lại ở #tamdao:
#tamdao nhỏ, nên việc di chuyển đến các địa điểm thăm quan để khám phá chúng mình có thể dùng bằng chân hoàn toàn nhé,
Điều đặc biệt là đến tại thời điểm 2017 taxi hãng ở đây vẫn chưa phát triển, chỉ có taxi nhà nên giá khá cao (các bạn nên hỏi giá trước nha)
❓ĂN GÌ Ở TAM ĐẢO
- chúi rừng #tamdao có vị ngọt thanh, mà toàn kiểu chín cây như ảnh nên mình khuân được có 2 buồng nhỏ 1 xíu ☺
- Susu #tamdao thì chắc mình cũng không cần viết gì nữa rồi xanh- ngon - và non
- Hạt rẻ mình thấy người dân bản địa giới thiệu là hạt rẻ rừng ( vì thích ăn nên mình vẫn mua, chứ mình thấy chắc chỉ có rừng #trungquoc thôi à) nhưng khá bở và thơm nhé,
- #tamdao có món cá #suối kho niêu rất đặc trưng, lại còn thơm điếc mũi du khách nữa đó, kiểu ngửi là thèm ý
(100% ảnh chụp bằng iphone 7+, camera thường và chỉnh màu bằng các app )
(review cụ thể trong từng ảnh nhé...)

Mọi người vào fb tham khả riew nhé ạ.