[Thảo luận] Tài xế ở Kiên Giang bị xử khi hạch sách pikachu

HuyArt

Xe lăn
Mấy thằng áo xanh trông ù lì, không có thằng nào sáng sủa gỡ gạc lại cho ngành 1 tý

duykhanhkthn

[Tịch thu bằng lái]
Ôi hàng ngày em vẫn phải đóng thuế để vỗ béo cho nó hành người khác mới đau làm sao

cerat

Xe container
Website
www.cerat.com.vn
ko thể chấp nhận được, đánh người dân khi người ta ko vi phạm, ko có hành động gây nguy hiểm cho xh.. mấy chú xxx này đứng trên cả luật pháp và luân lý rồi

namtraco

Xe tải
Có mỗi cái xe đỗ mà lôi quân ra bảo vệ lắm thế, đỗ xe hơi mất trật tự thôi, ví dụ xe 45c đỗ vậy thì cc có ngửu đc ko, 1 điều nhịn, chín điều lành, đòi đc vạ, má đã sưng...buồn...

tuannet

Xe hơi
Bác này hiền chứ phải em không có tội mà đánh em vậy thì nhà nó kiểu gì cũng có người chết

hauyenhd

Xe container
Mấy thằng áo xanh trông ù lì, không có thằng nào sáng sủa gỡ gạc lại cho ngành 1 tý
Chuẩn mực của ngành nó thế cụ ạ, mấy thằng áo xanh mà nó toát lên được vẻ tử tế đâu

Bố NaNa

[Tịch thu bằng lái]
không làm gì được chúng nó đâu, đen thì chịu thôi. Em có cãi nếu thấy mình đúng nhưng em cũng chưa đủ can đảm để quay clip với tay bo với công an các cụ ạ.

Bố NaNa

[Tịch thu bằng lái]
Bác này hiền chứ phải em không có tội mà đánh em vậy thì nhà nó kiểu gì cũng có người chết
Bác gắt thế, suy nghĩ kĩ rồi mình cũng là thằng thiệt hơn. Trừ khi bác xử được đúng thằng đánh bác, xong bác bị tử hình, thế là 1 đều. Còn không mà nó sống còn bác đi tù thì em thấy tội bác quá.

Kybayara

Đi bộ
Cụ cho cụ thể về thời gian cái!
Có biết đâu. Vô tình thấy trên Youtube, chủ thớt bảo là mới đây, mà tìm không thấy thông tin nên mới lên hỏi các bác. Mà e nghĩ vụ này chắc là do " tài xế vấp ngã đập đầu vào xe cảnh sát..." thôi. Tài xế không kiện thì cũng chìm xuồng.

Gatocmnr

Đi bộ
Như ở bên mỹ vụ này bác tài kiện chắc chắn sẽ kiếm đc một mớ tiền bồi thường từ chính quyền. Nhưng đây là ở Việt Nam xin nhắc lại là ở Việt Nam , tài xế là người dân còn CA là a e trong nghành mà đã là a e trong nghành là phải giúp đỡ nhau. Cho lên cứt trâu để lâu hóa bùn , làm gì có clip nào quay cảnh CA đánh tài xế đâu. Bài cũ soạn lại , kiểu như kiểm điểm kỷ luật ba la ba la... nhưng éo ai biết kiểm điểm là như thế nào kỉ luật cũng vậy rất là mơ hồ, còn người dân thì lại chính xác đúng quy trình như như kiểu tát CA tù 9 tháng . Cho lên nói cho chuẩn vụ này nếu tốt, là mong bác tài có đc ít tiền bồi thường và ko bị làm khó khăn trong cuộc sống sau này , chứ đừng mơ gì sử lý CA vì a e trong nghành mà ko đùm bọc lẫn nhau thì sống làm sao đc :)) .

toicungyeuxe

Xe tăng
Giờ AK47 nó tống người trong ad rồi, dự sẽ bay thớt sớm để còn giữ gìn mối khăng khít với nhân dân vàng vẩu.

Liên quan đến c.a. thì nhiều, các cụ cứ tra từ c.a. ăn vạ trên youtube thấy ngay cái clip các anh ấy diễn kịch, đấy là cái cháu nhớ nhất liên quan đến các thớt cùng chủ đề.

Dr Derek

Xe hơi
Em hóng kết quả...
Cơ mà thằng đeo lon trung tá ra sau nếu là chỉ huy thì nên gỡ rối sớm...nói với cán bộ, chiến sỹ của mình là người ta đỗ xe vậy đâu có sai, mặc dù theo cảm quan thì có ảnh hưởng đến TTGT... Thôi...đề nghị anh lái xe, chỗ này ko cấm nhưng để làm tốt hơn TTGT đề nghị lần sau anh ko nên dừng đỗ ở đây...là xong.
Được như bác nói thì xứ này ngang Nhật, Mẽo rồi ah

BMW_X7

Xe điện
Như ở bên mỹ vụ này bác tài kiện chắc chắn sẽ kiếm đc một mớ tiền bồi thường từ chính quyền. Nhưng đây là ở Việt Nam xin nhắc lại là ở Việt Nam , tài xế là người dân còn CA là a e trong nghành mà đã là a e trong nghành là phải giúp đỡ nhau. Cho lên cứt trâu để lâu hóa bùn , làm gì có clip nào quay cảnh CA đánh tài xế đâu. Bài cũ soạn lại , kiểu như kiểm điểm kỷ luật ba la ba la... nhưng éo ai biết kiểm điểm là như thế nào kỉ luật cũng vậy rất là mơ hồ, còn người dân thì lại chính xác đúng quy trình như như kiểu tát CA tù 9 tháng . Cho lên nói cho chuẩn vụ này nếu tốt, là mong bác tài có đc ít tiền bồi thường và ko bị làm khó khăn trong cuộc sống sau này , chứ đừng mơ gì sử lý CA vì a e trong nghành mà ko đùm bọc lẫn nhau thì sống làm sao đc :)) .
đang chặt rừng giữa phố, thếm món chuyển một số anh về các địa phương nên trong ngành nó oánh nhau ác phết đấy cụ ạ, thằng nào cũng chờ thằng kia có phốt để đè lên, nên nhiều khi cứ làm găng nó cũng chết chứ trả chơi, còn gặp thằng dây mơ dễ má, COCC, cơ to thì chịu ạ

BMW_X7

Xe điện

Cảnh sát làm nhiệm vụ có được đi dép S căng đan hoặc đi tông và không đeo biển hiệu không các cụ. (ảnh cắt từ clip)
sao nhìn bọn này éo có tý cảm tình tý nào là sao các cụ

poiuy

Xe ba gác
Bên Mẽo mà ông dân là đen còn CS là trắng thì cũng chưa chắc được như cụ nói.

Hungtantien

Xe buýt
sao nhìn bọn này éo có tý cảm tình tý nào là sao các cụ
Hệ quả của các loại "chạy" nên mới vậy đó bác. Mấy thằng này là loại dốt nát chạy vào "ngành"...
Người có ăn học đàng hoàng và có tri thức thì sẽ không hành xử như vậy.