Tại sao xe Toyota lại được cho là 'lành'?

xe đợi

Xe máy
lành nghĩa là không phá phách hư hại tiền của ạ :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Lành có nghĩa là chạy mãi dù chán vẫn thấy sang :))

Tuanaltis2009

Xe buýt
nói chung đi toy lành nhiều cái, lành ít phải sửa đó chẳng có gì đáng để hỏng mà sửa,lành do chi phí sửa chữa rẻ,
lành ở cái đi maĩ vẫn ko thấy xuống xe mấy, đi 10 năm vẫn bốc như mới. lành ở cái phù hợp túi tiền, mà dáng ko đến nỗi nào, sau vài ba vòng đời nhìn lại form em nó vẫn thấy ổn

coolpix8700

Xe ngựa
nói chung đi toy lành nhiều cái,...
Nói chung xe Toy lành là lành, lành vì ít hỏng vặt!
Với một đất nước vừa thoát nghèo, nhưng còn lâu mới giầu thì đồ dùng gì với đại đa số thường dân vẫn phải là lành -> tức là dùng được lâu bền, mặt hàng nào cũng như vậy thôi, đâu chỉ mỗi cái ô tô!
Khác thế chỉ là những người tiêu tiền do người khác đổ mồ hôi, nước mằt làm ra nên họ chẳng bao giờ tiếc tiền!
Phấn đầu để có một thứ hàng để người ta đánh giá được là lành thì không chỉ bằng PR mà có thể được, mà phải bằng bản chất!!!

ducletrung

Xe container
nói chung đi toy lành nhiều cái, lành ít phải sửa đó chẳng có gì đáng để hỏng mà sửa,lành do chi phí sửa chữa rẻ,
lành ở cái đi maĩ vẫn ko thấy xuống xe mấy, đi 10 năm vẫn bốc như mới. lành ở cái phù hợp túi tiền, mà dáng ko đến nỗi nào, sau vài ba vòng đời nhìn lại form em nó vẫn thấy ổn
Thấy bảo bác đang tìm Santafe cũ đã xong việc chưa bác ;))

ubisapro

Xe trâu
Em thì lại mê em mẹc, mê lắm nhưng đành phải cưới em toyo thôi, niết làm sao được.
ko bít cụ giống em ko, nghe đến chi phí duy trì và bảo dưỡng là niềm đam mê của e nó tụt luôn:(

DangHoangDe

Xe điện
Với một đất nước vừa thoát nghèo, nhưng còn lâu mới giầu thì đồ dùng gì với đại đa số thường dân vẫn phải là lành -> tức là dùng được lâu bền, mặt hàng nào cũng như vậy thôi, đâu chỉ mỗi cái ô tô!
Khác thế chỉ là những người tiêu tiền do người khác đổ mồ hôi, nước mằt làm ra nên họ chẳng bao giờ tiếc tiền!
Phấn đầu để có một thứ hàng để người ta đánh giá được là lành thì không chỉ bằng PR mà có thể được, mà phải bằng bản chất!!!
Có tiền tiêu mà ko đổ mồ hôi công sức là sao bác ơi?:)

ubisapro

Xe trâu
Có tiền tiêu mà ko đổ mồ hôi công sức là sao bác ơi?:)
Cụ đọc kỹ rùi hãy phán nhé;))

ducletrung

Xe container
Giỏi giỏi quá.Vào đây lại còn được học cách tiêu tiền thế nào?Thế mà bản thân toàn đi theo hướng ngược cái mồm vừa nói,xin lỗi các cụ nhé để em phát biểu 1 câu "đờ cờ mờ cái thằng 2 mặt,thích vào đây ngồi tung hứng hả" =))

Chỉnh sửa cuối:

DangHoangDe

Xe điện
Ai có tiền đều giỏi cả.:)
Xin cũng giỏi: Việt Nam chả đi xin khối đấy.
Cướp, trộm cũng giỏi. Ko giỏi sao cướp trộm về tiêu được.
Được cho biếu tặng cũng giỏi. Có phải ai cũng được đâu.
Tham ô lại càng giỏi : ko giỏi thì thử xem có tham ô nổi ko.
Ai kiếm tiền chả mất mồ hôi, công sức, trí tuệ. Ai nghĩ chỉ có mình mới bỏ mồ hôi công sức ra kiếm tiền thì là đang GATO.:)

RAVA

Xe ba gác
Giỏi giỏi quá.Vào đây lại còn được học cách tiêu tiền thế nào?Thế mà bản thân toàn đi theo hướng ngược cái mồm vừa nói,xin lỗi các cụ nhé để em phát biểu 1 câu "đờ cờ mờ cái thằng 2 mặt,thích vào đây ngồi tung hứng hả" =))
-Cái loại vô văn hóa ntn mà cũng vào of à, có nhiều chữ thì bút chiến, còn đầu toàn đất thì "cút"! Loại này chắc là tổng hợp của mấy con lày ~:>=:):@):o3

Chỉnh sửa cuối:

ducletrung

Xe container
-Cái loại vô văn hóa ntn mà cũng vào of à, có nhiều chữ thì bút chiến, còn đầu toàn đất thì "cút"! Loại này chắc là tổng hợp của mấy con lày ~:>=:):@):o3
Bút chiến với Rex canh cửa nhà Toy thì "bút chiến" cả ngày thôi Rex về ngồi canh cửa showroom đi.Luật OF rõ ràng rồi kinh doanh thì phải đăng ký để ofer còn biết làm người nên đàng hoàng chút định kiếm cơm chui trên OF hả..;))

Chỉnh sửa cuối:

ducletrung

Xe container
Công nhận quá hiền,kiếm cơm chui là phải block nick từ lâu rồi mới phải ;))

RAVA

Xe ba gác
Bút chiến với Rex canh cửa nhà Toy thì "bút chiến" cả ngày thôi Rex về ngồi canh cửa showroom đi.Luật OF rõ ràng rồi kinh doanh thì phải đăng ký để ofer còn biết làm người nên đàng hoàng chút định kiếm cơm chui trên OF hả..;))
-Mịe, cái loại đi đến đâu thì bị chửi đến đó, từ cái box cafe chém gió trở đi mà ko biết nhục, đúng là văn hóa của mấy chú "cầm đồ" ko thể khá được!:@)

coolpix8700

Xe ngựa
Các bác quá mất công!
Em cho tất cả vào blacklist, chẳng phải thấy gì nữa để mà phải đọc.
Vào đây cũng như ngoài đường, có đủ các loại ngưởi, thích thì nói chuyện, thích nữa thành bạn, uống trà, uống rượu tán gẫu, còn không thích thì chẳng việc gì phải chào. Thấy trên đường mình đi thì đâu có phải luôn là đồng hành!!!

1.6gli

Xe container
Ai có tiền đều giỏi cả.:)
Xin cũng giỏi: Việt Nam chả đi xin khối đấy.
Cướp, trộm cũng giỏi. Ko giỏi sao cướp trộm về tiêu được.
Được cho biếu tặng cũng giỏi. Có phải ai cũng được đâu.
Tham ô lại càng giỏi : ko giỏi thì thử xem có tham ô nổi ko.
Ai kiếm tiền chả mất mồ hôi, công sức, trí tuệ. Ai nghĩ chỉ có mình mới bỏ mồ hôi công sức ra kiếm tiền thì là đang GATO.:)
Cụ nói chuẩn chả chỉnh được. Nhiều người luôn tự cho rằng " tất cả đều điên chỉ mình ta tỉnh, tất cả đều ngu chỉ mình ta giỏi..." hài thật, hài thật...:))