Tại sao xe Toyota lại được cho là 'lành'?

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Kon Altis chạy gần 5 vạn đã hỏng sóc trước ạ. Mới thay ở TOI MĐ cụ ạ.
:D Ngày xưa xe khách nhà e có e Coaster cũng bền gứm, nhưng mà khách đi County rùi, Coaster chỉ chạy huyện xong đưa Lên Thái Nguyên.
County giờ đi hợp đồng và khách ngắn, xa toàn giường, xì pêy, U và Hi cờ lát.:D
Kụ scan cái invoice thay đồ và chụp cái countermet lên cho Sales TOY ngắm tí nhỉ. Chứ iem thấy họ duy ý chí nắm, kiểu như "trăng liên xô sáng hơn trăng nước Mỹ, đồng hồ LX tốt hơn đồng hồ thụy sỹ"

DangHoangDe

Xe điện
Kụ scan cái invoice thay đồ và chụp cái countermet lên cho Sales TOY ngắm tí nhỉ. Chứ iem thấy họ duy ý chí nắm, kiểu như "trăng liên xô sáng hơn trăng nước Mỹ, đồng hồ LX tốt hơn đồng hồ thụy sỹ"
vâng, để e qua TOI thay nốt cái sóc bên phụ rùi e chụp vài cái ảnh ợ. :D

CR-Vic

Xe container
các cụ rành xe Chevrolet của Mỹ đang lắp ráp tại Việt Nam cho em hỏi một tý: đèn báo trên đồng hồ xe Captiva hiện hình cái ô tô ở trong có cái cờ lê + biểu tượng check engine là báo lỗi gì đấy? xe mới đi có 3,5 vạn đã báo nhiều đèn thế không biết! hay là xe Mỹ nó có chức năng hiển thị luân phiên các đèn báo nhỉ? :D

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
chơi đồ nghe nhạc thì có ít đồ của nhật lắm, nhật ko mạnh về món này.
Cụ có chắc không đấy??? Món này ở nhật hơi bị thịnh đấy, đồ nakamichi, wavac hay Luxman hơi bị nổi đấy ạ, nhìn ứa nước miếng luôn. Thi thoảng có vài món hay hay trôi ra shinguku, nhưng hơi khó lùng.
Mà thậm chí vật liệu chế tạo của nhật còn hịn hơn cả của các hãng khác nữa, nhưng không vì thế mà lại có nhiều khách mua. Em cũng không biết tại sao !!!
Em thấy mỗi cụ một nhu cầu, nhưng vài cụ cứ ủn mít thèng Toi lên quá, nghe ngứa khắp người nên em tranh thủ gãi tí thôi :))

lapin

Xe container
Hôm rồi em về quê thấy bộ loa sony hàng dàn sx tại Mã đập vẫn ngon lắm. Tính ra cũng gần 25 năm rồi!

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Hôm rồi em về quê thấy bộ loa sony hàng dàn sx tại Mã đập vẫn ngon lắm. Tính ra cũng gần 25 năm rồi!
Hàng đấy là hàng phổ thông cụ ạ, riêng món âm thanh bán dẫn thì nhật nó lập kỳ tích từ 40 năm trước rồi. Em đề cập đến dòng cao cấp hơn tí ạ :)

raklei

Xe điện
các cụ rành xe Chevrolet của Mỹ đang lắp ráp tại Việt Nam cho em hỏi một tý: đèn báo trên đồng hồ xe Captiva hiện hình cái ô tô ở trong có cái cờ lê + biểu tượng check engine là báo lỗi gì đấy? xe mới đi có 3,5 vạn đã báo nhiều đèn thế không biết! hay là xe Mỹ nó có chức năng hiển thị luân phiên các đèn báo nhỉ? :D
hay là đèn chiếu sáng táp lô ??

raklei

Xe điện
Hàng đấy là hàng phổ thông cụ ạ, riêng món âm thanh bán dẫn thì nhật nó lập kỳ tích từ 40 năm trước rồi. Em đề cập đến dòng cao cấp hơn tí ạ :)
thế quá tầm e rồi, e chỉ dùng đồ phổ thông thôi.
đài đóm e cứ denon với yamaha thôi cho đơn giản.

coolpix8700

Xe ngựa
Nếu bác ở châu Âu thì Denon cũng không phải hàng rẻ!

RAVA

Xe ba gác
-Nổi đèn báo lung tung là đặc sản của Captiva rồi, nhiều cái ko chữa được nên chủ xe cứ để vậy thôi!~X(

coolpix8700

Xe ngựa
Em chỉ thấy cái Captiva này hồi mới ra trong TP. HCM rất chuộng, gặp ai cũng Captiva, nhưng cũng chỉ được khoảng gần 3 năm, sau đó gần như không thấy chạy trên đường phố (chứ không phải mua). Nhưng sau khi vắng bóng trong kia 1 hay 2 năm thì ngoài HN lại thấy chạy nhiều, nhưng bây giờ lại vãn rồi. Trên cũng 1 đất nước mà cách nhìn xe của 2 nơi khác nhau thật đấy!
Mấy cái xe đến từ Hàn Quốc thì đúng như có ai đây mô tả "sóng hình sin", ngay cả cái xe SF cũng vậy cách đây chưa đến 1 nặm đã vắng quá nhiều, bây giờ lại thấy chạy nhiều... còn cái xe "đời cao hơn" của nó (Veracruz) hình như đang vắng dần!

Chỉnh sửa cuối:

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt

beamnhi

Xe buýt
Khổ thân cụ nhỉ. Cụ có biết ai đi sonata, đang chán bảo e, e đổi ngang altis cho. rùi e mời bia bét nhè.:D
Lại cách nói cũ này. Sonat giá nó gần bằng Camry mà cụ cũng nói được. MÀ nếu là em em cũng chả đổi Altis 2.0 với Sonat đâu :D

beamnhi

Xe buýt
Đang đi Cruze, chạy sang altis vừa bé, vừa ghế nhỏ, ko ôm người, lái chán òm. E là khoái xe to cơ,Ngồi Univer lái sướng gấp 1o lần CAM.
E là ko ưa mấy lão Sâu lắm, còn xe nào cũng phải hỏng. Qua đại lý MEC,BIM cũng vắng hơn mà.hehe.
Cụ đừng đánh võng nữa. Nói thẳng vào vấn đề cụ RAVA nêu ấy kìa :D Và nhận nhanh luôn là "em tính nhầm" cho nó vuông :D

Doanan

Xe đạp
E chào các cụ, theo ý kiến của e thì Toyota rất lành cho cái túi tiền của mình. từ đó mà suy ra thôi các cụ ạh .

DangHoangDe

Xe điện
Lại cách nói cũ này. Sonat giá nó gần bằng Camry mà cụ cũng nói được. MÀ nếu là em em cũng chả đổi Altis 2.0 với Sonat đâu :D
Cụ có sonata e đổi altis 2.0 cho cụ, hay đổi Civic 2.0 cũng Oki. VIOS đang là xe hịn hơn sonata, Altis lại hơn VIOS mà cụ.
Cụ đừng đánh võng nữa. Nói thẳng vào vấn đề cụ RAVA nêu ấy kìa :D Và nhận nhanh luôn là "em tính nhầm" cho nó vuông :D
Chả hiểu cụ NGỌN TRANG TRÍ nói gì nữa?:D