Tại sao xe Toyota bán chạy ở Việt Nam (Phần II)

Trạng thái
Thớt đang đóng

phuongtv_76

Xe container
Hay quá, vừa ăn cắp vừa La làng=))
Chú này bị bóc mẽ, vào bỏ bom cam toy, mình chứng kiến vụ này, lúc đầu cũng tin bố này đang trải nghiệm cam 3.5, càng về sau lòi đuôi chém gió, chả có con cam nào:D=))

phuongtv_76

Xe container
Cụ đã biết MIN, MOD buổi trưa hay ăn cơm ở đâu không em chỉ chỗ cho cụ ??? Ra đấy lúc các Lãnh đạo đang tây tây trình bầy sẽ được bắt nhời nhanh hơn, chuẩn bị được ít nước mắt càng tốt. =))

Đúng là Gái .... già mồm, vừa ăn cướp vừa la làng ! Trước đây không phải kéo quân kéo tướng sang trêu chọc, khíc bác bọn Hàn xẻng thì đâu có ngày hôm nay. Hàng xẻng vẫn đang hoà bình với tất cảc các Box, chẳng vô duyên vô cớ mấy lão Sor - Túc già đầu lại chỉ sang "Tòi phân" để chém gió ! VẮT CHÂN LÊN TRÁN NGHĨ KỸ VÀ TỰ HỎI LÒNG MÌNH ĐI RỒI BÁO MIN, MOD KHÔNG LẠI THÊM XẤU HỔ VỚI MỌI OFER KHÁC !
Cụ cua cũng adua theo mấy chú xanh đỏ đấy ah=))

Cuabien

Xe điện
Cụ cua cũng adua theo mấy chú xanh đỏ đấy ah=))
Em chơi ở đây từ ngày thành lập OF chưa biết a dua theo ai, đúng nói đúng sai bảo sai chả sợ đụng chạm. Trước đây cũng đã từng tranh luận rất tử tế, nói chuyện cũng đang hoàng và đều dẫn chứng cụ thể nhưng đã biết chất vài cụ trên này có ý gì nhất là cụ chủ thớt này nên em không có nói nữa. Bên Toyfun em cũng có giao lưu nhưng giờ các cụ ấy không chém kiểu vớ vỉn như vài cụ đang nổi ở Toy hiện nay. =))

Smile Lion

Xe buýt
Em chơi ở đây từ ngày thành lập OF chưa biết a dua theo ai, đúng nói đúng sai bảo sai chả sợ đụng chạm. Trước đây cũng đã từng tranh luận rất tử tế, nói chuyện cũng đang hoàng và đều dẫn chứng cụ thể nhưng đã biết chất vài cụ trên này có ý gì nhất là cụ chủ thớt này nên em không có nói nữa. Bên Toyfun em cũng có giao lưu nhưng giờ các cụ ấy không chém kiểu vớ vỉn như vài cụ đang nổi ở Toy hiện nay. =))
Em biết cụ đã lâu và đã từng tranh luận từ 2008 cái vụ forte với civic. Vừa qua thì cũng gặp gỡ đôi lần nhưng luôn trên tinh thần tôn trọng với nhau! Chả lẽ trưởng lão mà cũng đăng đàn a dua cho cái hội T-S khác cụ 1 trời 1 vực thế ư!
Hay cụ cũng ghét em khi em chém cái Foter của cụ! Đại nhân ai lại làm thế!

Chỉnh sửa cuối:

Winstorm07

Xe container
Chúng em vẫn đang họp bàn phương án xin lỗi bạn quả.
Vẫn đang luẩn quẩn quanh ý "Nên hàng hay nên oánh".
Bàn mãi vẫn chưa ra.
Quả cho mình xin thêm 12 tiếng nữa nhé :(

xedieu

Xe cút kít
Em biết cụ đã lâu và đã từng tranh luận từ 2008 cái vụ forte với civic. Vừa qua thì cũng gặp gỡ đôi lần nhưng luôn trên tinh thần tôn trọng với nhau! Chả lẽ trưởng lão mà cũng đăng đàn a dua cho cái hội T-S khác cụ 1 trờ 1 vực thế ư! Hay cụ cũng cay em khi em chém cái Foter của cụ! Đại nhân ai làm thế!
Nghe cái giọng "thu phục nhân tâm" kiểu rắn giả lươn bựa thế không biết! :))

Winstorm07

Xe container
Nghe cái giọng "thu phục nhân tâm" kiểu rắn giả lươn bựa thế không biết! :))
Đề nghị cụ Điếu về nhà họp gấp.
Thời gian kô còn nhiều.
"Nên hàng hay nên oánh"???!!!

xedieu

Xe cút kít
Đề nghị cụ Điếu về nhà họp gấp.
Thời gian kô còn nhiều.
"Nên hàng hay nên oánh"???!!!
Êm đang đăng tuyển dụng trên Vietnamworks cho đủ 100 bô lão. Em đã cho đập bỏ TT Hội nghị QG đi để thi công Hội trường Diên Hồng rồi, đảm bảo 12h nữa sẽ có kết quả (với điều kiện bạn quả cho mình thêm giờ - không thì mình toi)! :))

Cuabien

Xe điện
Em biết cụ đã lâu và đã từng tranh luận từ 2008 cái vụ forte với civic. Vừa qua thì cũng gặp gỡ đôi lần nhưng luôn trên tinh thần tôn trọng với nhau! Chả lẽ trưởng lão mà cũng đăng đàn a dua cho cái hội T-S khác cụ 1 trờ 1 vực thế ư! Hay cụ cũng cay em khi em chém cái Foter của cụ! Đại nhân ai làm thế!
Đời em đíu biết cay cú bao giờ cụ ợ ! Tranh luận tử tế, có tình có lý em tiếp chuyện, thích nói chuyện củ chuối em khỏi nói (nếu củ chuối quá mà xúc phạm em thì chui xuống đất em cũng móc lên) Cay cú nhau làm gì hại não !

Chỉnh sửa cuối:

OF-Brake

Xe công OF
Đề nghị các bác giữ hòa khí và văn hóa diễn đàn.
Việc lập hội, CLB không phải để kéo bè kéo phái gây mất đoàn kết.

Cám ơn sự hợp tác của các bác !

phuongtv_76

Xe container
Đề nghị các bác giữ hòa khí và văn hóa diễn đàn.
Việc lập hội, CLB không phải để kéo bè kéo phái gây mất đoàn kết.

Cám ơn sự hợp tác của các bác !
Cảnh sát trưởng vào rồi, 141 đây rồi\:D/

Buôn Hoa Quả

Xe đạp
Cái gì mà loạn hết cả lên thế, thôi các bác đừng trêu thằng em dại của em nữa để em đem về địa phương giáo dục.

Quả đâu, về ngay. ~X(

toan1477

Xe điện
Cái gì mà loạn hết cả lên thế, thôi các bác đừng trêu thằng em dại của em nữa để em đem về địa phương giáo dục.

Quả đâu, về ngay. ~X(
Quả đi cải tạo rồi, có mèo già hóa cáo thôi.

Buôn Hoa Quả

Xe đạp
Công nhận bị vote trừ ức bỏ xừ, hôi trước em bị vote mãi lâu rồi cũng quen, đây mời các Cụ xem:

Hồi cuối năm 2011 trò này đc bạn quả thực hành liên tục. :(

Buôn Hoa Quả

Xe đạp
Đây nữa ạ, ức thế. :((

Trạng thái
Thớt đang đóng