Tại sao xe Toyota bán chạy ở Việt Nam (Phần II)

Trạng thái
Thớt đang đóng

phuongtv_76

Xe container
Hội cuồng này chơi rất bài bản. Suốt ngày mời nước đưa tăm nhau cũng vote + cho mã lực cao xong đi tập trung v- lần lượt các nick Chúng cay cú. Lần lượt sẽ loại các nick toy để lũng đoạn box này. Chúng ra nghị quyết bài bản. Như xh thâm đi thanh toán đòi nợ. Cụ thấy dã man ko!
Xem mà choáng!
Đúng là mấy trò của trẻ ranh hết thú vui tiêu khiển, hôm trc thấy răng sún mời rượu hnay thấy chú tõm vào mời, e lại khoái trò đếm ly đới!hê hê

Chỉnh sửa cuối:

Smile Lion

Xe buýt
Suy nghĩ, hành động và lời nói của quả nó kô ăn nhập với nhau.
Vấn đề là ở chỗ đó ;)
À, ăn nhập hay ko cũng kệ cha thiên hạ nếu ko liên quan!
Thế định làm bảo kê bên box này à mà phải lo.
Cuồng thật rồi!

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Cả đám nhâu nhâu cơ cụ ạ! Cả ngày qua em với bác Maz gươm dính đầy dãi, tối lại mất công rửab-)
Khả năng bia chỗ quán HB có pha thuốc kích thích của Tàu với cộng thời tiết nắng nóng nó phat ra chăng
La liếm chỗ nào mà cũng biết các Cụ ngồi HB hở quả =)) Rõ cái mặt nhỏ nhen chưa, chỗ người ta uống bia đi đa'i mà cũng ngấm ngầm theo dõi. :))

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Mấy chú hàn nhiều chữ nhỉ, đúng iq cao và cậy gần chuồng nó thế=))
Nói đến chữ nghĩa mới nhận thấy chị phuongtv ko nhưng khả năng đọc hiểu chậm mà còn cực ít chữ nữa. :))

Chỉnh sửa cuối:

phuongtv_76

Xe container
La liếm chỗ nào mà cũng biết các Cụ ngồi HB hở quả =)) Rõ cái mặt nhỏ nhen chưa, chỗ người ta uống bia đi đa'i mà cũng ngấm ngầm theo dõi. :))
Hê hê răng sún, chú mời a rượu ngon đó, hnay chú nghĩ ra trò tiêu khiểm mới chưa thế hả trẻ trâu=))

Mazspeed

Xe container
Uống với đ'ai cùng ngay 1 chỗ, khổ cho bác nào đi theo dõi quá!

actn

Xe máy
Chú nguy hiểm quá anh ko chơi với chú đâu. Trong quán bia mà ko có chỗ lái thì lái vào mồm chú à. :))
Ý cụ ấy là lái vào mồm người theo dõi đó cho nên mới khổ người theo dõi.Cụ Luu nhễ =))

Mazspeed

Xe container
Chú nguy hiểm quá anh ko chơi với chú đâu. Trong quán bia mà ko có chỗ lái thì lái vào mồm chú à. :))
Quán nào mà chả có chỗ đ'ái, nhưng đ'ái ngay chỗ ngồi thì chỉ có các mem nhe răng sún thôi. Bác mơ đến lái vào mồm người khác thì hơi khó, tầm hội Tuc So chả đủ khả năng đâu! Nhưng lái ngay vào cốc bia bác đang uống thì em tin lắm, chả gì thì mới vào chém OF đã giống thần kinh lắm rồi, đ'ai ngay vào cốc của mình chả có gì là lạ :).

Mazspeed

Xe container
Ý cụ ấy là lái vào mồm người theo dõi đó cho nên mới khổ người theo dõi.Cụ Luu nhễ =))
Lái trình cao vào đúng bia của mình, chứ thằng theo dõi nó xem qua mạng, lái vào nó thế éo nào được mà bác cứ tự cung! :D

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Quán nào mà chả có chỗ đ'ái, nhưng đ'ái ngay chỗ ngồi thì chỉ có các mem nhe răng sún thôi. Bác mơ đến lái vào mồm người khác thì hơi khó, tầm hội Tuc So chả đủ khả năng đâu! Nhưng lái ngay vào cốc bia bác đang uống thì em tin lắm, chả gì thì mới vào chém OF đã giống thần kinh lắm rồi, đ'ai ngay vào cốc của mình chả có gì là lạ :).
Ơ sao chú quác bài anh thế, có tật giật mình à :))

P/s: tuổi chú thì tầm gì, anh móc túi ra một nắm.

Mazspeed

Xe container
Nhiều tật lắm chứ mỗi giật mình thì nhằm nhò gì. Anh vừa uống bia vừa đ'ái vào cốc, chú tuổi gì mà đòi bằng được anh :)) :)) :)) :)) :)).

xedieu

Xe cút kít
Ối giời ơi, rõ khổ mấy cụ toi, nhâu nhẩu nhâu nhẩu... :)) Chết cười... Hôm nay thì rõ cả chú peed với cái vỏ ra vẻ giờ cũng... :))

[Được gửi từ bản thử nghiệm iPhone 5 của tôi, sử dụng phần mềm Forum Runner đã được Việt hoá, với nick xedieu, đăng nhập bằng vân tay]

xedieu

Xe cút kít
Hay thôi, không lôi bạn í ra làm đồ chơi nữa. Bạn í mà cao huyết áp, có mệnh hệ gì rách việc lắm! :(

[Được gửi từ bản thử nghiệm iPhone 5 của tôi, sử dụng phần mềm Forum Runner đã được Việt hoá, với nick xedieu, đăng nhập bằng vân tay]

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Hê hê hê, bạn quả bị em vạch mặt nhỏ nhen đi theo dõi người ta giờ chuyển sang nhắn tin chửi mới nẫu chứ. :((

Mazspeed

Xe container
Bia nhiều rồi lại lái ngay vào cốc thì mới lo cao huyết áp, không thì có gì rách việc mà phải lo :).

xedieu

Xe cút kít
Mazspeed nói:
Bia nhiều rồi lại lái ngay vào cốc thì mới lo cao huyết áp, không thì có gì rách việc mà phải lo :).
Peed dạo này thất cơ lỡ vận, làm ăn kém, đâm ra trái tính trái nết... thôi anh ko chấp! :)

Trạng thái
Thớt đang đóng