[Funland] Tại sao vin ocean park giá cao hơn Ecopark mà vẫn chạy

scorpions8784

Xe tải
Công nhận họ lùa gà giỏi thật, sàn phải ôm hàng, toàn lock ảo mà khách vẫn tin vẫn sung sướng khi mua nhanh không hết hàng :))
Dự án mẹ gì ở Minh Khai nó gửi em bảng hàng toàn lock ảo, còn tòan căn xấu mà nó cứ nheo nhéo anh ơ chốt nhanh ko là hết đấy.

Tôm đồng

Xe tải
Có căn này căn kia mà cụ. Có nhiều căn góc view thoáng không đụng chạm thì cũng sẽ có những căn bị chắn view, tất nhiên là khách mua họ phải biết căn họ mua view đi đâu r cụ, đương nhiên những căn này giá sẽ rẻ hơn đáng kể. Đến parkhill xịn thế mà view tòa này đập tòa kia cũng là bth mà. Em thấy thắc mắc thế k đúng lắm, nhiều tòa thì dĩ nhiên phải có chuyện bị dính view tòa khác, chứ ko thể có chuyện tất cả các căn view đều thoáng đc, nếu vậy chỉ có 1m 1 tòa thì đáp ứng đc.

Em đang nói các cụ mua căn hộ của Vin Ocean Park Gia Lâm thôi. Cụ là sales thì cụ lí luận vậy. Chứ em nghĩ, người xuống tiền mua mấy căn ko có tí view nào ở tận tít ngoại thành đó, thì em không hiểu được họ nghĩ gì. Trong khi giá đâu có rẻ. Em cũng thấy Vin quá củ chuối khi thiết kế mặt bằng các toà như vậy. Diện tích khu đó quá rộng để có thể bố trí tốt hơn.

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Cũng ra gì và này nọ đấy các cụ nhỉ.

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Nhìn trên cao trông Gia Lâm chẳng có hạ tầng gì cả nhỉ. Thế này lên quận 2025 là đúng rồi
Nhìn từ độ cao này, 1 góc bé thế này mà mợ chốt câu xanh rờn thế thì siêu thật :)) 4 huyện ngoại thành đều có chủ trương lên quận trong giai đoạn từ nay đến 2025 nhé, ko riêng gì GL.
Theo mợ đủ hạ tầng lên quận còn thiếu gì nữa?

Justforfuntoo

Xe container
Bao giờ khu thấp tầng phải trả hết tiền, hết ưu đãi ls thế các cụ
Vừa thấy sale gọi bảo có mấy lô giá thấp, hay bắt đầu bung hàng?

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
Hiện tại đang ăn bám vào hạ tầng lối Ecopark. Sau anh vova tạo hãng taxi bay phục vụ cư dân thì may ra thoát tắc cổ lối vào trung tâm Thủ đô.

Trần Vĩnh An

Xe đạp
Em lôi thớt lên lại nhân hôm nay vừa lượn một vòng xem tiến độ Vhop.
Chắc cuối tuần cóa event, ô tô khách tham quan dự án xếp hàng dài, toàn biển không phải 2930. Có vẻ hot các cụ nhỉ.
Ấy thế mà thế quái nào sáng qua ngồi cafe highlands Vh riverside hóng 3 bạn sales bàn gần gần than với nhau đói thối mồm (em trích nguyên văn ạ)

Thế là thế nào ạ, em hoang mang quá.

budu2810

[Tịch thu bằng lái]
Chắc cuối tuần cóa event, ô tô khách tham quan dự án xếp hàng dài, toàn biển không phải 2930. Có vẻ hot các cụ nhỉ.
Ấy thế mà thế quái nào sáng qua ngồi cafe highlands Vh riverside hóng 3 bạn sales bàn gần gần than với nhau đói thối mồm (em trích nguyên văn ạ)

chắc dân tỉnh khác chưa hiểu được việc ko có nút giao nó nghiêm trọng đến thế nào ạ hihi

lanhpham

Xe điện

Đói là vinhomes long biên ko bán được hay ocp cụ

Trần Vĩnh An

Xe đạp

chắc dân tỉnh khác chưa hiểu được việc ko có nút giao nó nghiêm trọng đến thế nào ạ hihi
Vầng cụ, giả định là thế nhưng cái em hoang mang là phần mắt thấy thì đúng là dự án có vẻ hot, căn cứ trên số lượng người quan tâm, nhưng tai nghe thì lại thấy ngược lại, sales than đói ạ.
Đói là vinhomes long biên ko bán được hay ocp cụ
Ocp cụ ah

lanhpham

Xe điện
Vầng cụ, giả định là thế nhưng cái em hoang mang là phần mắt thấy thì đúng là dự án có vẻ hot, căn cứ trên số lượng người quan tâm, nhưng tai nghe thì lại thấy ngược lại, sales than đói ạ.

Ocp cụ ah
E thấy nó xây quá trời,chắc là bán được mới xây nhiều thế chứ

Justforfuntoo

Xe container

Ocp cụ ah
E thấy nó xây quá trời,chắc là bán được mới xây nhiều thế chứ
Nó bắt các sàn ôm để lấy doanh số, lấy báo cáo đẹp chứ các sàn cũng đang méo mặt tìm khách mua chứ chả bán được nhiều đâu
Quan tâm thì sale suốt ngày gọi điện, gửi vé, đưa đón đi thăm quan miễn phí thì tò mò đi cho biết thôi