Tại sao tôi không mua CRV 2013 -

coolairvoi

Xe hơi
Toyota trên thế giới đang bị cạnh tranh nên đã giảm Camry xuống khoảng 1500USD rồi đấy, nên Hon Da cũng nên giảm đi thôi không là chết đấy.
Nếu giảm xuống khoảng 1,05 tỷ cho bản 2.4 là em múc ngay.
Em xin kụ. Thế giới nào em chẳng biết. Camry Việt Nam vừa mới tăng giá kia kìa. Hình như là bắt đầu từ đầu tháng 7.

rabbit

Xe tải
Nào các Cụ
Nghe các Cụ phán thì Cụ nào cũng trên thông thiên văn, dưới tường địa lý. Nói, chém, phang,chặt, ném, phán cái gì cũng giỏi. Có Cụ nào có thông tin phản lại thông tin tôi đưa ra là : CRV 2013 2.0 và 2.4 lắp ráp tại VN nhập linh kiện từ Thái mà không phải linh kiện từ Đài Loan thuộc Trung Quốc chưa?. Nhất là mấy Cụ xe tăng, xe tải, xe điên, xe máy, xe bò, xe cải tiến. Mồm cụ nào cũng to cả mà chưa thấy có thông tin phản lại thông tin của tôi cả. Nhiều Cụ chưa mua, đang phân vân, thậm chí dừng mua vì thông tin này đấy. Các Cụ to mồm rồi, cho AE mở mang đầu óc đi nào, chứ không thì toàn là các Cu không có dấu Nặng đấy
Thế bằng chứng của cụ đâu ạ? Hay cụ cũng chém mồm như bọn em? Nick em cũng Xe tăng thô thiển & em cũng đi CR-V đấy ạ...

Vì thế em mạn phép mời cụ ly vang đỏ, nhà CR-V lát nữa vào chắc cũng sẽ chúc cụ thêm vài ly đấy ạ...

Chỉnh sửa cuối:

coolairvoi

Xe hơi
Nào các Cụ
Nghe các Cụ phán thì Cụ nào cũng trên thông thiên văn, dưới tường địa lý. Nói, chém, phang,chặt, ném, phán cái gì cũng giỏi. Có Cụ nào có thông tin phản lại thông tin tôi đưa ra là : CRV 2013 2.0 và 2.4 lắp ráp tại VN nhập linh kiện từ Thái mà không phải linh kiện từ Đài Loan thuộc Trung Quốc chưa?. Nhất là mấy Cụ xe tăng, xe tải, xe điên, xe máy, xe bò, xe cải tiến. Mồm cụ nào cũng to cả mà chưa thấy có thông tin phản lại thông tin của tôi cả. Nhiều Cụ chưa mua, đang phân vân, thậm chí dừng mua vì thông tin này đấy. Các Cụ to mồm rồi, cho AE mở mang đầu óc đi nào, chứ không thì toàn là các Cu không có dấu Nặng đấy
Em chỉ thấy Kụ càng ngày càng tỏ ra nguy hiểm.

lead2011

Xe container
Nào các Cụ
Đến chết :)) với kụ.

fialovy

Xe tăng
Em ko cmt từ đầu vì đã ignore các bài viết đến từ ông chủ thớt từ lâu rồi:))

coolairvoi

Xe hơi
Cụ nhìn nó comt ở trên mà bảo em ăn nói tử tế được à, còn em rất bình tĩnh nhé, trên dd thì cáu làm gì. Nó cứ càng nói càng ngu, ngu 1 là vào nhà người ta chê xấu, ngu 2 cứ chém láo mà chẳng trưng được cái bằng chứng nào lên, toàn là nghe nói, nó nói thì nó đi mà chứng minh, lại bắt người khác chứng minh. Cứ cho nó là khách hàng không phải sale đi, thì thích CX5 thì cứ đi mà mua, cứ lên đây sủa với cắn bậy loạn hết cả lên, éo hiểu là cái giống gì nữa.
Ý em là kụ bĩnh tĩnh để xem kụ chủ nguy hiểm đến mức nào. Em đang muốn xem kụ ý Cu nặng thế nào thôi. Em vẫn cứ khuyên Kụ bình tĩnh. =))

Cu_Bi

Xe buýt
cháu lỡ mua Crv mất rồi, giờ nghe vậy muốn mua xe khác cũng ko có tiền nữa hu hu...thôi cố giữ mà đi vậy

lead2011

Xe container
Em ko cmt từ đầu vì đã ignore các bài viết đến từ ông chủ thớt từ lâu rồi:))
Công nhận em tinh, lúc đầu trên cái thớt Tổng hợp các CRV bị delay a cứ tưởng bạn ý là khách hàng cùng cảnh ngộ thật.
Lúc ý đọc cmt của em a còn nghĩ: Ông em này nho nhã thế chắc hnay đến tháng...:)):)):))

VIT2000

Xe tăng
Ý em là kụ bĩnh tĩnh để xem kụ chủ nguy hiểm đến mức nào. Em đang muốn xem kụ ý Cu nặng thế nào thôi. Em vẫn cứ khuyên Kụ bình tĩnh. =))
Vâng, em nghe cụ. Dạ, em xin lỗi cụ chủ thớt ạ.

rabbit

Xe tải
cháu lỡ mua Crv mất rồi, giờ nghe vậy muốn mua xe khác cũng ko có tiền nữa hu hu...thôi cố giữ mà đi vậy
Em cùng cảnh ngộ với kụ nhưng tình huống khác.

Sáng nay đi thử GLK ở Giảng Võ, sau khi đi thử thì ... thôi cố giữ CR-V mà đi vậy. KH đổi xe sớm nhất 2015 !!!

bluchip

Xe hơi
Kệ các Cụ chém nhá! nhà iem vẫn quyết đệnh hấp diêm iem ý mấy năm mới tha ạ! Nhưng iem thấy Cụ chủ thớt nguy hiểm qué iem là iem sợ ạ:-t:-t:-t

mô kích

Xe điện
Website
phukienhonda.net
Chó sủa và đoàn người cứ tiến :))
Ko biết show lên đây có bị phạm húy hay mắc mưu quân thù ko, nhưng bằng mắt thường liếc qua em cũng thấy ko dưới 10 dòng chữ Made in Thailand
@ các cụ: Đừng bao giờ cãi nhau với những thằng ngu, vì chúng sẽ kéo bạn xuống cùng đẳng cấp và đánh bại bạn bằng kinh nghiệm =))

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Chó sủa và đoàn người cứ tiến :))
Ko biết show lên đây có bị phạm húy hay mắc mưu quân thù ko, nhưng bằng mắt thường liếc qua em cũng thấy ko dưới 10 dòng chữ Made in Thailand
@ các cụ: Đừng bao giờ cãi nhau với những thằng ngu, vì chúng sẽ kéo bạn xuống cùng đẳng cấp và đánh bại bạn bằng kinh nghiệm =))
Mình LIKE !