[Funland] Tại sao đàn ông lại hay lập quỹ đen???

thngaylangthang

Xe ngựa

duytrong

Xe lăn
Các cụ cho em hỏi thí không phải?
Các đấng mày râu lập quỹ đen để làm gì vậy ah?
Rượu chè? Hát hò và gái gú???
Có phải k có quỹ đen chi tiêu minh bạch thì sẽ giảm thiểu các thói hư tật xấu không ạ?
Không được sở hữu quỹ trắng buộc phải lập quỹ đen chứ sao.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]

enhat4ever

Xe tăng
Mấy con nghe hơi nồi chõ xong chụp mũ đoán già đoán non kiểu ngu dốt như này, chồng nó léng phéng bên ngoài cũng éo có gì lạ :T

duytrong

Xe lăn
Ếu gì mà a cay thế? Em tưởng lão sở hữu các quỹ rồi,thiếu quỹ đen?
Ấy là em nói hộ nỗi lòng một số cụ thôi, chứ em thì khác ,không phải chém với các cụ em quỹ trắng có , nên em không cần quỹ đen ợ.

meotamthe

Xe cút kít
Em thấy vợ là cái quỹ đen nguy hiểm nhất của thằng đàn ông các cụ ạ, từ khi chưa chính thức, thằng đàn ông đã tốn bao nhiêu là thời gian và tiền của, thậm chí có ông còn tốn cả danh dự thể diện nữa :)) đến lúc chính thức rồi thì cơ chế nó chuyển từ gợi ý sang đòi hỏi, nhức đầu méo thể tả được, kinh tế thế giới còn có lúc lên lúc xuống, nhưng cái cơ chế chết bằm đấy nó chỉ có nâng định mức chứ méo bao giờ quan tâm có nâng được hay không :)) Quỹ đen mà nhiều mợ ngớ ngẩn cứ truy tìm ấy ở một khía cạnh khác là phao cứu sinh của ông chồng khốn khổ trong cuộc đời sóng gió đầy những cơn sỹ diện to nhỏ đến từ khắp mọi hướng :))

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy vợ là cái quỹ đen nguy hiểm nhất của thằng đàn ông các cụ ạ, từ khi chưa chính thức, thằng đàn ông đã tốn bao nhiêu là thời gian và tiền của, thậm chí có ông còn tốn cả danh dự thể diện nữa :)) đến lúc chính thức rồi thì cơ chế nó chuyển từ gợi ý sang đòi hỏi, nhức đầu méo thể tả được, kinh tế thế giới còn có lúc lên lúc xuống, nhưng cái cơ chế chết bằm đấy nó chỉ có nâng định mức chứ méo bao giờ quan tâm có nâng được hay không :)) Quỹ đen mà nhiều mợ ngớ ngẩn cứ truy tìm ấy ở một khía cạnh khác là phao cứu sinh của ông chồng khốn khổ trong cuộc đời sóng gió đầy những cơn sỹ diện to nhỏ đến từ khắp mọi hướng :))
Đọc xong còm này....em quyết tâm lập thêm...3 cái quỹ đen...tại 3 nơi khác nhao cho yên tâm!