Tại sao box Nissan lại cứ tự dìm hàng mình nhỉ

AccentLB

Xe tải
Nếu mua để phục vụ bản thân, ko tính chuyện bán lỗ hay lãi... thì NISSAN là lựa chọn số 1, bền khỏi nghĩ, đi 10 năm vẫn chắc nịch như cục sắt đặc... Nhưng thằng kỹ sư thiết kế bên NISSAN kém thẩm mỹ quá, chắc nó con ông cháu cha nên mãi chả bị đuổi việc. Em là là chủ tịch NS đuổi nó lâu rồi, rước thằng kỹ sư "BỐN VÒNG TRÁNH THAI" giống như KIA nó làm về là ngon khỏi cần suy tính

fantome524292

Xe buýt
Nếu mua để phục vụ bản thân, ko tính chuyện bán lỗ hay lãi... thì NISSAN là lựa chọn số 1, bền khỏi nghĩ, đi 10 năm vẫn chắc nịch như cục sắt đặc... Nhưng thằng kỹ sư thiết kế bên NISSAN kém thẩm mỹ quá, chắc nó con ông cháu cha nên mãi chả bị đuổi việc. Em là là chủ tịch NS đuổi nó lâu rồi, rước thằng kỹ sư "BỐN VÒNG TRÁNH THAI" giống như KIA nó làm về là ngon khỏi cần suy tính
em lại thấy cái thằng kỹ sư 4 vòng ấy cũng thường, làm xe trông ko quá nổi trội
mất công rước phải rước cái thằng be my wife hay mercedes ấy

hoangduong12

Xe tải
Cụ chủ ơi !
Phụ tùng teana khó mua lắm, xe mà cũ rồi hoặc k may phải thay mấy cái đồ vỏ thì k mua được đâu ạ. Kể cả vào hãng cũng còn bó tay kia kìa.

Carens_TH

Xe tải
Cụ chủ ơi !
Phụ tùng teana khó mua lắm, xe mà cũ rồi hoặc k may phải thay mấy cái đồ vỏ thì k mua được đâu ạ. Kể cả vào hãng cũng còn bó tay kia kìa.
Cụ này mới ở bển về à, đồ vỏ hay đồ phụ tùng Nissan đầy cụ nhé, giá cũng rẻ rồi. Trong hãng đắt hơn ở ngoài thôi.

hoangduong12

Xe tải
Cụ này mới ở bển về à, đồ vỏ hay đồ phụ tùng Nissan đầy cụ nhé, giá cũng rẻ rồi. Trong hãng đắt hơn ở ngoài thôi.
Cách đây 2 năm xe em bị dồn toa oan một phát, thế là đợi đặt hàng lâu ơi là lâu. Lúc đó vào hãng còn chịu thua đới.

vietduong

Xe buýt
Cách đây 2 năm xe em bị dồn toa oan một phát, thế là đợi đặt hàng lâu ơi là lâu. Lúc đó vào hãng còn chịu thua đới.
2 năm rồi mà em tưởng cụ mới bị 2 tuần, Nissan giờ đồ nhiều rồi, con Sunny mới ra mà đồ ngoài đã có nhiều thứ lắm rồi

newvip

Xe tải
xin lỗi các cụ (xe đạp) ở trên chắc ko cập nhật nên ko biết, đồ giờ ko thiếu cái gì luôn, vào hãng thì có đắt hơn ngoài salon tí

newvip

Xe tải
chết thật có những cụ chắc là thợ vào chém giá teana của người ta còn 650. vừa phải thôi chứ nhỉ. Thưa các cụ em nhắc lại xe em đang ký 2010 TB đã bán 830, bạn em bán TA 780. Xe em mua lại 2.5 thời 2010 đang có người mua 900 mà em ko bán. Các cụ khác đang định bán thì lấy đó làm tham chiếu nhé các cụ, đừng để tiền mồ hôi nước mắt của mình bị mấy ông buôn nước bọt vào chém

quyetthang

Xe tăng
chết thật có những cụ chắc là thợ vào chém giá teana của người ta còn 650. vừa phải thôi chứ nhỉ. Thưa các cụ em nhắc lại xe em đang ký 2010 TB đã bán 830, bạn em bán TA 780. Xe em mua lại 2.5 thời 2010 đang có người mua 900 mà em ko bán. Các cụ khác đang định bán thì lấy đó làm tham chiếu nhé các cụ, đừng để tiền mồ hôi nước mắt của mình bị mấy ông buôn nước bọt vào chém
Vod cụ :). Một cụ cũng mới đăng em TA 780 bên mua xe bán xế có 2 ngày đã bay rồi.

wagonviettri

Xe hơi
Website
hangnhattienloi.com
Nissan ở Nhật là số 1. Nhưng các xe nissan thiết kế nội thất nhìn ko long lanh được như các hãng khác, em ngắm đủ các loại nissan rồi mà vẫn chưa thích nội thất chiếc nào .
Vodka bác cái nhé. Em đi Livina 10 vạn rồi. Để hơn 1 năm nay thi thoảng mới đi vì em đang chạy PS. Rất nhiều người đến trả giá này nọ và chê bai đủ kiểu nhưng em nhất định không bán. Nếu làm ăn có thất bại thì em sẽ để lại NISSAN và chở phụ tùng NISSAN giá rẻ chính hãng đi khắp Việt Nam để quảng bá và truyền đạt cho người Việt thức tỉnh về cách nhận thức sai lầm về Nissan

expanium

Xe hơi
Nissan ở Nhật là số 1. Nhưng các xe nissan thiết kế nội thất nhìn ko long lanh được như các hãng khác, em ngắm đủ các loại nissan rồi mà vẫn chưa thích nội thất chiếc nào .
Nếu cụ thực sự không thích hoặc ấn tượng vs nội thất của Teana thì nhà em không biết gu nội thất của cụ thế nào. Nói thật với cụ về độ tinh tế, tiện nghi và hiện đại thì nội thất của Teana ko kém các xe super saloon đâu (em chỉ so sánh về hình thức, bài trí và cảm nhận của người ngồi vào thôi. Ko so sánh về chất lượng nhé). Cái này thì Camry, Honda và Mazda thua xa đấy.

expanium

Xe hơi
Cá nhân em thì phát biểu một câu chân thành là em cưới Teana rồi và có cụ nào trả giá cao hơn giá em mua 50 - 60 triệu em sẽ không bán. Vì với tầm tiền đấy chẳng vươn lên được dòng cao hơn (Merc E, BMW 5 series...) trong khi em thực sự cần một chiếc xe tiện nghi và đẹp mã cho cuộc sống và công việc.

expanium

Xe hơi
Đã có gì phải khóc hả cụ? Sang xem nhà Ford nó còn đang có tang gia với con Mondeo kia kìa=))
Bác nhầm to, em đi Mondeo gần 5 năm và bây giờ mới chính thức chia tay nhưng em có thể khẳng định rằng các bác đi Camry, Altis sau 5 năm lỗ hơn em là cái chắc. Bác phát biểu hơi quá!

otohagiang

Xe container
Nissan vừa về iem Aptima chất hơn hẳn Cam ráp trong nước.
bác lại so nhập Mỹ với LD thế, để khỏe hẳn em sẽ về HN xem thử xem thế nào, xem có hơn được XLE Mẽo không

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
bác lại so nhập Mỹ với LD thế, để khỏe hẳn em sẽ về HN xem thử xem thế nào, xem có hơn được XLE Mẽo không
Ở Mẽo nó đươc oánh giá k thua kém CAM XLE hay LE tùy phiên bản đâu kụ, giá này về VN thì bóp chít giá Cam nhập Mẽo, hehe

otohagiang

Xe container
Ở Mẽo nó đươc oánh giá k thua kém CAM XLE hay LE tùy phiên bản đâu kụ, giá này về VN thì bóp chít giá Cam nhập Mẽo, hehe
ừ nhỉ, mua XLE giờ thấy mắt quay quay rồi bác ạ :))