[TNGT] Tai nạn trước mặt trên cao tốc Pháp Vân - Cầu Giẽ

Goal

Xe tăng
Đúng là xe cẩu có vẻ bị mất phanh, em cũng cảm nhận như vậy!

vanvuong

Tháo bánh
Em k thấy đường nào mà vết phanh chết nhiều chi chít như đường này, mọi chỗ mọi làn luôn.
Mà đường này e gặp nhiều vụ xe máy va xe tải lắm, toàn thảm khốc đắp chiếu tung tiền lẻ. Các cụ phải hết sức cẩn thận.
Dạ,lỗi bị đâm dồn toa kiểu này rất hay bị "dính", may lần này kg có xe nào đàng sau nên kg dồn toa. Tâm lý lái xe thường chú ý rà phanh, giữ khoảng cách vơí các xe trước khi đi ngang đoạn có giao cắt, chốt tín hiệu đèn. Còn đường bình thường thì hay thả lỏng 1 tý, hoặc lâu ngày không đi trên cung này (do đó kg biết mơí có mớp cầu mà phải chạy chậm). Vậy là đang thả hồn (hay lơ đễnh đi đâu) bỗng thấy xe trước phanh chết khự gần như dừng hẳn, thế là đạp phanh + đánh lái và dính chấu như trên. Bác chủ xem có đúng như em dự không ạ.

vietran

Xe ba gác
Thằng đấy đi tối vãi, k tai nạn mới là lạ, vượt gì mà bên phải có xe, đằng trc có xe, bên trái có xe.
Chỉ cần ngớt chân ga khoảng vài tích tắc thì vượt vừa thoáng vừa an toàn

ITMaster

Xe hơi
Hình như bắt cái xe tải to, 2 cái xe đỗ chỗ đấy quá nguy hiểm cho xe lưu thông trên đường
Không phải xxx bắt xe tải đâu cụ ạ, chỗ đấy chỉ có đuôi container thôi, đầu công chắc bị hỏng kéo đi đâu mất rồi, em thấy dầu nhớt đầy đường ngay chỗ xxx đỗ.

Sprinter 1626

Xe buýt
em thấy là ông xe tải đua tốc độ với xe con.
Em thấy đúng như cụ nói!
e thấy xe tải không làm chủ được tốc độ.
cụ phát biểu như CSGT ấy(b)
vượt ẩu đâu mà vượt ẩu,do xe tải đằng trước,chậm lại đột ngột nên chú xe tải sau này xử lý ko đc ăn,may mà còn né sang bên phải,chứ né sang trái thì lại dính phải chú Zace,may cho chú Zace đấy
Xe đằng trước chậm lại không phải là lý do để đâm vào mít người ta cụ ơi:D

Em k thấy đường nào mà vết phanh chết nhiều chi chít như đường này, mọi chỗ mọi làn luôn.
Mà đường này e gặp nhiều vụ xe máy va xe tải lắm, toàn thảm khốc đắp chiếu tung tiền lẻ. Các cụ phải hết sức cẩn thận.
Chỗ này nó hơi ghồ cụ nhỉ;))
e dự là đang định vượt phải cụ ạ
Em đoán chú xe cẩu đua tốc độ với zace,định qua mặt chú zace nhưng không được nên lỡ trớn,nếu có ý định phanh nó đã giảm ga.
Thằng đấy đi tối vãi, k tai nạn mới là lạ, vượt gì mà bên phải có xe, đằng trc có xe, bên trái có xe.
Chỉ cần ngớt chân ga khoảng vài tích tắc thì vượt vừa thoáng vừa an toàn
thằng này ngu vãi cụ nhỉ;))

Hoàng Nam Hưng

Xe tăng
Em thấy đúng như cụ nói!

cụ phát biểu như CSGT ấy(b)

Xe đằng trước chậm lại không phải là lý do để đâm vào mít người ta cụ ơi:D

Chỗ này nó hơi ghồ cụ nhỉ;))

Em đoán chú xe cẩu đua tốc độ với zace,định qua mặt chú zace nhưng không được nên lỡ trớn,nếu có ý định phanh nó đã giảm ga.

thằng này ngu vãi cụ nhỉ;))
cụ này trả lời ác vãi,trích 1 loạt người,haizzz,sợ cụ quá,xin hỏi độ sát thương cụ là mấy vậy?

Sprinter 1626

Xe buýt
cụ này trả lời ác vãi,trích 1 loạt người,haizzz,sợ cụ quá,xin hỏi độ sát thương cụ là mấy vậy?
Em đang rỗi hơi mà cụ:)) Mới lị nhìn mấy cái thằng đi ẩu em lại càng ngứa mồm=))
quả này dứt khoát em phải nhịn ăn mua quả CAM giống các cụ!:D

@:thanks chủ thớt đã có hình ảnh sinh động!:))

Chỉnh sửa cuối:

100Km/h

Xe buýt
xe tải chạy trước phanh khi đi qua "đoạn đường đang theo dõi độ lún", xe tải sau cháu dự đang xem xxx có còi không còn dừng lại nên ko thấy xe tải đằng trước phanh (chắc ko có đèn phanh). thế là ủi vô. mà sao cái xe tải "được đâm" vẫn chạy tiếp nhỉ?

libra_dmg

Xe hơi
theo em bên phải đường mà ko có xe xxx đứng , các bác tài mà mát ga chạy 80 100 có khi ăn cái liên hoàn rồi các cụ ạ :-s

xeruabo2

Xe điện
E thấy xe bác chủ cũng suýt bị xe Ỉn hôn mít . Gặp chướng ngại vật kiểu này e thường nháy nháy chân phanh vài cái để nhắc nhở xe sau không bám quá sát mít .

giacmoxe4

Xe điện
Em thấy xe của xxx đang đỗ bên đường không biết đang làm gì nhưng chính cái xe ấy gián tiếp gây nên vụ tai nạn này.

NKQA

Xe buýt
Cụ chủ thớt lắp tận 2 Camera a, cái quay phía sau là loại gì thế ?

superdrives

Xe điện
Ông xe cẩu thì chạy ẩu không làm chủ đc tốc độ, lỗi 100%. Cái ông bị húc vào mít cũng vô trách nhiệm quá! chả xuống xem người ta có bị sao không (có lẽ thấy có xxx ở đấy nên sợ dừng xuống lại ăn đòn cả nên chạy luôn). Đúng là hung thần lại có cả vòi, tý nữa thì xe của xxx cũng bay!

superdrives

Xe điện
Em thấy xe của xxx đang đỗ bên đường không biết đang làm gì nhưng chính cái xe ấy gián tiếp gây nên vụ tai nạn này.
xe của xxx đang làm nhiệm vụ. Cụ ko thấy xxx đang xử lý cái xe tải to tổ trảng đó à! làm nhiệm vụ thì sai lên mây à?

haianh

Xe tải
Đoạn này đường bị lún, tự nhiên gồ lên cái sống trâu, các bác tài nhà ta đang mát ga đến gần mới phát hiện ra phanh rúi rụi nên dễ dồn toa. đường này theo dõi lún đến mấy năm rồi mà chưa hết lún. xem clip thấy ông xe cẩu đang thả hồn đi đâu đó ko thèm phanh chút nào, mãi lúc đâm rồi mới thấy đỏ ***.

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
không làm chủ đc tốc độ bị như vậy là còn nhẹ, thế xe bị húc vào mít chạy luôn hả bác
Chạy luôn chứ, mình đi đúng thế ở lại xxx cò quay lắm, vớ vẩn giam xe nữa.

haianh

Xe tải
xe này là xe chuyên xử lí tai nạn của xxx, chắc xe đầu kéo cont cũng mới dính đòn nên chỉ còn lại mỗi thùng cont ở đó.

buicongchuc

Xe ba gác
Mời các cụ xem clip:

[video=youtube;yuCH9FieHg4]http://www.youtube.com/watch?v=yuCH9FieHg4[/video]

Em không thể dừng xe vì trên xe em có vợ cả và 2 F1. Ngay chỗ đó đang có một xe cảnh sát dừng bên lề, quan sát gương chiếu hậu em thấy có rất nhiều xe tải khác tấp vào lề để giúp. Khi đi qua em thấy chú tài xế vẫn an toàn, đang chuẩn bị mở cửa trèo xuống, không biết chân có bị gì không, chắc một phen khiếp vía, rất may còn rào chắn, không thì chắc chú ấy lao cả xe xuống ruộng.
Cụ chuyển sang Cam sau nên ở giây thứ 50 em lại tưởng chú Ỉn phi vào cụ...\m/

laixechuanchi

Xe hơi
E thấy cả 2 xe tải đều ko sáng đèn phanh. trên đường cũng ko có vệt phanh.
Cụ chủ lắp cam loại gì đấy???????