[TNGT] Tai nạn thảm khốc đoạn gần ngã 3 cát lem Đoan Hùng Phú Thọ !

hamadevn

Xe máy
Ảnh cụ chụp chuẩn, chứ em mấy lần gặp tai nạn kiểu như vậy cũng chẳng kịp chụp hầu các cụ.Theo em được biết thì dân đi buôn chuyến, hay đi xe khách họ chọn chỗ ngồi sau tài xế là ghế VIP nhất, em nghe anh bạn nói tuyến Hạ Long - Móng Cái họ còn thu thêm tiền chỗ ngồi đó nữa,còn thì ghế phụ chẳng qua hết chỗ thì ngồi hoặc những người hay bị say xe chọn thôi. Em cũng có thâm niên đi xe khách đến gần chục năm vì hay phải đi công tác ở tỉnh nhưng ơn Trời là chưa dính quả tai nạn nào. Ba năm nay em tự lái xe đi nhưng cũng rất cẩn thận vì em biết tai nạn thường xảy ra bất ngờ, vào lúc mình không ngờ nhất thì nó đến nên lúc đó làm sao mà xử lý kịp.

SonataHQ

Xe điện
Em dự chú xe khách cũng có lỗi nhiều lắm, chạy nhanh xử lý không kịp đành tự xử thôi, đường thì chật vạch liền cần chạy chậm nhưng cái xe coutry màu đỏ này được mệnh danh là quan tài bay đấy.

BMW_8386

Xe buýt
Website
smartchoicegroup.vn
không thiệt hại về ng là ok rồi.......nhiều khi đi đường cũng ức chế vì mấy thằng thanh niên đi ẩu và mấy bà tay lái non đi dốt.có cái là mấy anh xe khách nhà ta đi cũng nhanh phải biết.lỗi không chỉ 1 mình ai.

moto3banh

Xe máy
Cát Lem thì e có ông cậu ở đấy,cửa hàng xăng dầu Thuận Phát ý ạ.e còn biết luôn là hôm đấy bác đi xe khách biển bao nhiêu nhé :D
Chết thật, cụ lại tóm được cả hành trình xe cộ của em thế này ! Hay là cụ ngồi cùng xe em đấy ợ ? Thế cụ là lái hay cụ là lơ ? :P
Em ít khi về ( vài tháng 1 lần thường là lễ tết ) cụ có về rảnh thì bia nhé !

SHD

Xe điện
Em là em chả tránh vừa phanh vừa tương thẳng vào con lợn cái ý ...........

phuongds2011

Xe hơi
Xe khách va chạm đúng chỗ vạch liền, rất may là không ai bị sao, nhưng pháp luật mà nghiêm thì phải tìm bằng được người lại xe máy tạt đầu xe khách xử cho nghiêm chứ cứ để thế này thì tai nạn thảm khốc sẽ còn xảy ra nhiều! :(
Nó chạy mất tăm rồi đâu nữa mà tìm hả cụ

vuhung7967

Xe hơi
đây là đọ xem ai cứng đầu đấy mà, ghê người nhìn cảnh này em lại đi máy bay cho làng , các bác tài xe khách là hay thích khẳng định tay lái số lắm đấy

vuhung7967

Xe hơi
bác tài chắc mải ngắm em gái nên chân tay lung tung để em gái đầu đọ đầu , chia buồn cho ai là nạn nhân vụ tai nạn này

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
đây là đọ xem ai cứng đầu đấy mà, ghê người nhìn cảnh này em lại đi máy bay cho làng , các bác tài xe khách là hay thích khẳng định tay lái số lắm đấy
đi máy bay lại như cái Sukhoi Superjet thì khổ :)) mà cụ kiếm cái máy bay nó bay mấy chục cây đi như taxi ý rồi hẵng ko đi xe khách nhé :))