[TNGT] Tai nạn tại cầu vượt ngã 4 Thái Hà - Chùa Bộc

đánh võng

Xe tải
Em vừa đi qua ngã tư Thái Hà Chùa Bộc, thấy cầu bị chặn tắc cả ngã tư, đi qua thấy thanh niên nằm dính đường dưới chân cầu, công an đang vẫy taxi đi cấp cứu. Trên cầu thì có xe cứu thương + 1 cái ô tô con xoay ngang giữa cầu :-ss

Đến giờ thì em có thể tóm tắt câu chuyện như sau:

Ranger độ đèn sáng choang nhá lóa mắt => taxi nóng mắt đi chậm không cho vượt mặc dù trước mặc rất thoáng => Ranger nóng nảy định vượt phải => taxi quyết tâm không cho vượt, tại đầu phanh đỏ => Thanh niên Ranger nổi nóng vượt lên tì đè taxi vào lề, mở cửa xuống chửi bới => taxi bỏ chạy, hất luôn thanh niên áo đen trên xe Ranger lên nắp capô => lao đến cầu vượt thái hà, vì hoảng loạn + khuất tầm nhìn hạ gục một cơ số xe máy => lái xe hoang mang, mở cửa nhảy cầu => nhiều người bị thương nặng đi cấp cứu :(

Cuối cùng suy ra là mất mấy cái mạng người chỉ vì cái đèn xe :(

Cập nhật thông tin của các cụ ở dưới để các cụ đỡ phải kéo :(

VnExpress cập nhật video căn nguyên của vụ tai nạn rồi nhé, Taxi ko biết cay cú gì mà đi chậm chèn đầu không cho Ranger vượt, xong lại chạy tít nên mới xảy ra cơ sự như vậy :(

E hóng có cụ Huy Mercedes thông tin như này em thấy chuẩn: Tận mắt thấy vì đi ngay đằng sau 2 xe oto và cũng tí bị rúi *** may né đc. Từ đầu là trên cầu vượt ngã tư sở xe taxi đi trước xe bán tải, xe bán tải muốn vượt lên ko cho vượt, xe bán tải rẽ sang vượt phải thì xe taxi cũng rẽ sang phải. 2 thanh niên trên xe bán tải vượt đc lên tại đầu lại xe taxi rồi chửi bới xong mở của xe xuống rồi mở của sau xe định lấy cái ji đó. Rồi chạy ra trước đầu xe taxi, xe taxi sợ quá rồ ga chạy (trong lúc đó thanh niên kia đang đứng trước đầu xe taxi thấy thế và nhảy lên lắp cabo taxi và A ta bấu đc trên đó rất chắc) Cũng may mình vừa vượt qua đc và né kịp đi sát bên phải đg thì xe taxi húc vào *** 1 xe máy khác cũng may là A xe máy đó tay lái vững ko bị ngã xe. 2 xe oto chạy rất nhanh mình đuổi theo ko kịp lúc mình lên đến cầu vượt thái hà- chùa bộc ôi thôi 1 cảnh tượng hãi hùng xe máy vs ng nằm la liệt (trong vụ đó thanh niên nằm trên lắp cabo cũng nằm đất mà máu me đầy đầu ...sợ quá :(( ) Lái xe taxi gây tai nạn liên hoàn do sợ quá đã nhảy cầu để tự vẫn. P/s: Mọi ng ra đg dù có chuyện ji xảy ra thì nhường nhịn nhau 1 chút cũng có làm sao đâu. 1 điều nhịn = 9 điều lành. Trong hoàn cảnh này 2 A thanh niên đi xe màu cam bán tải ko làm to chuyện thì cũng ko đến mức độ nặng ntn.
Ảnh hiện trường

Chỉnh sửa cuối:

nguyen duc khan

Đi bộ
cụ lên beat.vn có video cụ ah,nhìn nh người nằm sợ quá

Mít - Mật

Xe tăng
Em cũng vừa đi qua, thấy đông kín trên cầu vượt

đánh võng

Xe tải
Vừa xem trên fb of, thấy bảo là taxi điên, người nằm la liệt trên cầu, 1 thanh niên văng xuống đất :(

hanhtg56

Xe máy
Hóng được là hình như bác taxi nhẩy cầu tự tử luôn

đánh võng

Xe tải

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.myphamxachtay.com

NQHU

Xe điện
Nhìn sợ quá các cụ nhỉ

lairai

Xe lăn
Website
www.facebook.com
Em chả thấy BKS em chả tổng hợp được ạ.

QC-Led-Mica-Alu

[Tịch thu bằng lái]
cụ vào face mà xem, cập nhật nhanh chóng

cwise

Xe container
dã man quá, chưa bj hà nội bị phát như thế này

Captiva555

Xe tăng
Có tí mùi xh thâm làm chết oan cơ số người đi đường, tai bay vạ gió

blackpaint

Xe container
E hóng có cụ Huy Mercedes thông tin như này em thấy chuẩn: Tận mắt thấy vì đi ngay đằng sau 2 xe oto và cũng tí bị rúi đít may né đc. Từ đầu là trên cầu vượt ngã tư sở xe taxi đi trước xe bán tải, xe bán tải muốn vượt lên ko cho vượt, xe bán tải rẽ sang vượt phải thì xe taxi cũng rẽ sang phải. 2 thanh niên trên xe bán tải vượt đc lên tại đầu lại xe taxi rồi chửi bới xong mở của xe xuống rồi mở của sau xe định lấy cái ji đó. Rồi chạy ra trước đầu xe taxi, xe taxi sợ quá rồ ga chạy (trong lúc đó thanh niên kia đang đứng trước đầu xe taxi thấy thế và nhảy lên lắp cabo taxi và A ta bấu đc trên đó rất chắc) Cũng may mình vừa vượt qua đc và né kịp đi sát bên phải đg thì xe taxi húc vào đít 1 xe máy khác cũng may là A xe máy đó tay lái vững ko bị ngã xe. 2 xe oto chạy rất nhanh mình đuổi theo ko kịp lúc mình lên đến cầu vượt thái hà- chùa bộc ôi thôi 1 cảnh tượng hãi hùng xe máy vs ng nằm la liệt (trong vụ đó thanh niên nằm trên lắp cabo cũng nằm đất mà máu me đầy đầu ...sợ quá :(( ) Lái xe taxi gây tai nạn liên hoàn do sợ quá đã nhảy cầu để tự vẫn. P/s: Mọi ng ra đg dù có chuyện ji xảy ra thì nhường nhịn nhau 1 chút cũng có làm sao đâu. 1 điều nhịn = 9 điều lành. Trong hoàn cảnh này 2 A thanh niên đi xe màu cam bán tải ko làm to chuyện thì cũng ko đến mức độ nặng ntn.

Carrera

Xe tăng
Website
www.cell.com.vn
Taxi cũng bố láo lắm , tinh tướng nó đánh cho lại chạy , sợ quá nhảy cầu tự tử thì đua với đời làm gì

artmedia5881

Xe container
Taxi chạy ẩu nên khi có va chạm là dể cuống làm luôn một loạt thôi chứ điên gì đâu.
Hy vọng không có thương vong nặng về người là may rồi

blackpaint

Xe container
Cũng vì lúc đầu cản trở, trêu ngươi mấy chú Ranger cơ. E là e nhường tất