[TNGT] Tai nạn tại cầu vượt ngã 4 Thái Hà - Chùa Bộc

ReadOnly

Xe tăng
Thêm bài học cho nhiều cụ vẫn ngoan cố bài "tao đếk nhường đường" :(

Doinhucaitoi

Xe buýt
E hóng có cụ Huy Mercedes thông tin như này em thấy chuẩn: Tận mắt thấy vì đi ngay đằng sau 2 xe oto và cũng tí bị rúi *** may né đc. Từ đầu là trên cầu vượt ngã tư sở xe taxi đi trước xe bán tải, xe bán tải muốn vượt lên ko cho vượt, xe bán tải rẽ sang vượt phải thì xe taxi cũng rẽ sang phải. 2 thanh niên trên xe bán tải vượt đc lên tại đầu lại xe taxi rồi chửi bới xong mở của xe xuống rồi mở của sau xe định lấy cái ji đó. Rồi chạy ra trước đầu xe taxi, xe taxi sợ quá rồ ga chạy (trong lúc đó thanh niên kia đang đứng trước đầu xe taxi thấy thế và nhảy lên lắp cabo taxi và A ta bấu đc trên đó rất chắc) Cũng may mình vừa vượt qua đc và né kịp đi sát bên phải đg thì xe taxi húc vào *** 1 xe máy khác cũng may là A xe máy đó tay lái vững ko bị ngã xe. 2 xe oto chạy rất nhanh mình đuổi theo ko kịp lúc mình lên đến cầu vượt thái hà- chùa bộc ôi thôi 1 cảnh tượng hãi hùng xe máy vs ng nằm la liệt (trong vụ đó thanh niên nằm trên lắp cabo cũng nằm đất mà máu me đầy đầu ...sợ quá :(( ) Lái xe taxi gây tai nạn liên hoàn do sợ quá đã nhảy cầu để tự vẫn. P/s: Mọi ng ra đg dù có chuyện ji xảy ra thì nhường nhịn nhau 1 chút cũng có làm sao đâu. 1 điều nhịn = 9 điều lành. Trong hoàn cảnh này 2 A thanh niên đi xe màu cam bán tải ko làm to chuyện thì cũng ko đến mức độ nặng ntn.
Thế túm lại là 1 đồng chí đi bán tải tóm đc vào cái capo xong rồi bị hất văng xuống đường à cụ, khổ những người bị ngã oan theo.

tithitoy

Xe tải
Em thật, nhiều thằng lái taxi ở quê lên chắc trước lái công nông, đi ngu như con bò, gặp em vào ngày đẹp trời em cũng xuống tẩn cho trận :D. Các cụ thông cảm Real vừa thua, vào đọc mấy cái tin này bức xúc :P

sageln

Xe tăng
Câu chuyện đủ điều kiện cho vượt nhưng không chịu nhường đường cho vượt là chuyện thường ngày, từ ý thức rất kém nêu trên của đa số người tham gia giao thông nên đã dẫn đến nhiều hệ lụy.

hires

Xe hơi
Chuyện nhỏ mà thanh to, ý thức người tham gia giao thông thì chả ra sao cả.
Em đi là em nhường tất. Cụ nào đi sau nháy pha là em mời vượt luôn.

NPT08

Xe tăng
Câu chuyện đủ điều kiện cho vượt nhưng không chịu nhường đường cho vượt là chuyện thường ngày, từ ý thức rất kém nêu trên của đa số người tham gia giao thông nên đã dẫn đến nhiều hệ lụy.
Kuj nên xem cho kỹ, bán tải đòi vượt trên cầu vượt Ngã Tư Sở và taxi ko cho vượt?

Chjck

Xe tải
nói chung ra đường tốt nhất là sai đúng của các anh hết, bịt khẩu trang mà tham gia giao thông thôi @@

đánh võng

Xe tải
Em mời cụ về trang đầu xem video, taxi đi như vậy là cố tình chơi khăm người ta rồi, ai gặp cũng sôi máu thôi. Anh áo đen ranger thì nhảy lên nắp capo cũng sai nốt, quá liều và nguy hiểm, lại làm kích động tâm lý bỏ chạy của lái xe taxi nên mới dẫn đến tai nạn thảm khốc như vậy :( Đáng nhẽ nói không được thì thôi, đừng hung hãn chạy theo và nhảy lên nắp capô như vậy thì đã ko đến mức như thế này, đôi bên cùng thiệt hại về người :(

Chỉnh sửa cuối:

locve

Xe tăng
Cụ đi Mer kiểu gì cũng bị cảnh sát mời lên lấy lời khai. Vì cụ là 1 nhân chứng quan trọng, cụ nên sao lưu thêm mấy bản đoạn video đã ghi hình được. và phòng thân trước mấy thằng hổ báo đi xe bán tải. Em chúc cụ may mắn và mọi chuyện tốt lành.

Developer87

Xe buýt
Kuj nên xem cho kỹ, bán tải đòi vượt trên cầu vượt Ngã Tư Sở và taxi ko cho vượt?
Cụ xem kĩ lại xem, taxi không nhường đường, cố tình đi chậm để trêu ngươi, bán tải vượt phải luôn thì bị taxi đánh lái sang đè đầu. Em mà ngồi bán tải quả đấy thì cũng thấy ức chế muốn đập thằng taxi 1 trận chứ đừng nói mấy ông hổ báo.
Vụ này mới thấy đúng 1 điều nhịn là 9 điều lành, chỉ cần 1 xe biết nhịn thì đã ko xảy ra hậu quả đáng tiếc như vậy

Chỉnh sửa cuối:

vasco

[Tịch thu bằng lái]
nhiều người oan gia...........

Avelynn

Xe tải
xem clip thì thấy BT quá hổ báo, taxi thì đi bố láo tạt đầu đánh võng để rồi bị quây thì lại gây ra thảm cảnh thế này!!
E ko hay đi trên cầu vượt NTS, cơ mà hỏi các cụ đi trên cầu vượt, dưới hầm thì có được vượt ko ạ? (cho dù ko có biển báo cấm vượt)

Four_wheels

Xe hơi
Cầu này hẹp, mật độ xe đông dễ tai nạn lắm.

bavuuk

Xe hơi
Em nghĩ lên cầu hay trong hầm đều không được vượt miễn là xe trước di chuyển theo tốc độ quy định
Ông taxi đè không cho vượt phải thì ngu rồi
Còn mấy thanh niên ranger hổ báo rõ

Như em làm khẩu súng phun nước để trong cốp, gặp hổ báo thi lúi húi rút ra là hết lấc ngay mà không được thì tính sau :))

dvd

Xe tăng
Bài học quá đắt cho những cái đầu nóng.
Chuyện chưa to đã đòi....động thủ.
Tiếc thay, những cái đầu nóng lại không hiếm trên OF này.
Chỉ khổ những nạn nhân vô tội.