[TNGT] Tai nạn tại cầu vượt ngã 4 Thái Hà - Chùa Bộc

mazad3

Xe buýt
đang đi bình thường nó xin vượt không cho thì cứ đều đều mà đi lại còn phanh lại trêu tức nó đúng là thằng lái tắc xi ngu khổ người vô tội

civic2010

Xe buýt
Đồng ý với cụ ranger nhiều lỗi, nhưng toàn lỗi phạt hành chính, cùng lắm thì tước bằng hoặc giữ xe

Còn nhà taxi thì ăn đủ rồi :(
Ơ thế cụ vác dao doạ chém 1 thằng, nó sợ quá bỏ chạy rồi ngã đập đầu chết thì cụ bảo em chả lỗi gì, nó tự ngã chết à. Chỉ phạt hành chính em thôi à.
Vụ này xe bán tải phải đi tù là xứng đáng. Độ xe bật đèn chói loà đòi vượt chỗ cấm không được lại còn truy sát người ta, đẫn đến hoảng loạn chạy trốn gây tai nạn nghiêm trọng.

Carrera

Xe tăng
Website
www.cell.com.vn
Em chả hiểu làm thế nào lại có clip từ xe Ford nhỉ?? Nó bị tóm hay tự up??
Riêng cái việc tự up clip cho thiên hạ xem là đã đủ hiểu nhận thức của mấy ông tướng này có vấn đề , vi phạm cả đống lỗi mà vẫn nghĩ mình đúng vì bị chén ép , không hiểu nổi .

Hitman67

Xe tăng
Tình hình chú lái taxi ra sao rồi các cụ nhể?

QuangDuong304

Xe buýt
Dù là bên nào Em thấy cũng đều do cái đầu quá nóng mà ra cả. Chỉ khổ những người chẳng liên quan đến mấy ông tướng này :(

Ngoc Chau

Xe hơi
khổ thân các nạn nhân không liên quan... quá đen

đánh võng

Xe tải
Ơ thế cụ vác dao doạ chém 1 thằng, nó sợ quá bỏ chạy rồi ngã đập đầu chết thì cụ bảo em chả lỗi gì, nó tự ngã chết à. Chỉ phạt hành chính em thôi à.
Vụ này xe bán tải phải đi tù là xứng đáng. Độ xe bật đèn chói loà đòi vượt chỗ cấm không được lại còn truy sát người ta, đẫn đến hoảng loạn chạy trốn gây tai nạn nghiêm trọng.
Vấn đề là bằng chứng thanh niên Ranger dọa lái xe Taxi đến mức phải bỏ chạy thục mạng như thế đâu? Em không bảo thanh niên Ranger ko có tội, nhưng với các bằng chứng hiện tại chẳng đủ để kết tội Ranger ngoài các lỗi hành chính.

Còn việc taxi bỏ chạy đâm chết người thì nó quá rõ ràng

tui102

Xe tăng
A men, bao nhiêu người vô tội...
Em tuyền 2 bánh mới khộ, sợ 4 bánh quá

RaybanUSA

Xe buýt
Em có ý kiến:
Đọc địa chỉ chú Taxi thì cũng là người dân nằm trong điểm nóng của Hà nội và 40 tuổi. Chắc cũng va chạm nhiều nên tham gia giao thông cũng " không phải dạng vừa đâu".
Nhìn video trên cam hành trình của xe bán tải có hiện tên chủ xe: Tuấn " gà".
Em thỉnh thoảng nhìn thấy xe này ở Ngã tư Sở, lắp đèn led ở tất cả những chỗ có thể lắp trên xe. Thân chủ làm tín dụng " nhân dân", quan hệ phức tạp. Tham gia giao thông theo kiểu " Bố đ...eo sợ ai". Nhân sự trong xe khoảng 3 chú, đồ chơi, phụ kiện đầy đủ.
2 kiểu đi trên gặp nhau trong trường hợp này khó tránh khỏi va chạm, chú Taxi cũng biết sợ khi bị truy sát nên té khẩn trương. Chắc sợ quá nên ra nông nỗi này.
thăng tuấn gà này gặp anh An chó là xong các cụ nhể

likeforte

Xe tải
Em nghĩ lỗi ông bán tải không hề nhỏ, chạy xe hung hãn, đèn bi với led đớp lia lịa, chạy trên cầu mà phi hơn bay rồi vượt rồi ép...

pnew

Xe điện
Các cụ thử nghĩ và trả lời câu hỏi: Tại sao lái xe taxi lại có hành động như "tự tử" khi nhảy ở độ cao 5m xuống mặt đường nhựa cứng?

Một số gợi ý:
1. Có ý định tự tử
2. Thần kinh có vấn đề do say rượi hay sử dụng chất kích thích
3. Do sự dồn ép đến bước đường cùng

bigbang

Xe máy
Theo em thì ra đường anh em nên rút kinh nghiệm để nhường nhịn nhau. Chứ cái kiểu va một tí là nhảy xuống, đập vào xe, bám lên kính thì em cũng hãi lắm. Đi đêm hôm mà gặp mấy thanh niên cứng này thì cứ xác định nhẹ là cũng bị đấm vêu mỏ.

tea1981

Xe buýt
NÓi chung là sau Clip đã tìm ra nguyên nhân.. cái này là phải bắt chú bán tải khai ra cái thằng trên nắp capo nữa.. các cụ k tính phương án 2 thằng áo đen nó cầm con phóng lợn dí vào kính à, Các cụ gặp thế thì có chạy không, gây tai nạn chẳng qua bị thằng trên nắp capo nó chắn hết tầm nhìn rồi còn đâu, H phải ra luật cấm bán tải lắp pha offroad đi trong thành phố,

bluesea

Xe hơi
E hóng có cụ Huy Mercedes thông tin như này em thấy chuẩn: Tận mắt thấy vì đi ngay đằng sau 2 xe oto và cũng tí bị rúi *** may né đc. Từ đầu là trên cầu vượt ngã tư sở xe taxi đi trước xe bán tải, xe bán tải muốn vượt lên ko cho vượt, xe bán tải rẽ sang vượt phải thì xe taxi cũng rẽ sang phải. 2 thanh niên trên xe bán tải vượt đc lên tại đầu lại xe taxi rồi chửi bới xong mở của xe xuống rồi mở của sau xe định lấy cái ji đó. Rồi chạy ra trước đầu xe taxi, xe taxi sợ quá rồ ga chạy (trong lúc đó thanh niên kia đang đứng trước đầu xe taxi thấy thế và nhảy lên lắp cabo taxi và A ta bấu đc trên đó rất chắc) Cũng may mình vừa vượt qua đc và né kịp đi sát bên phải đg thì xe taxi húc vào *** 1 xe máy khác cũng may là A xe máy đó tay lái vững ko bị ngã xe. 2 xe oto chạy rất nhanh mình đuổi theo ko kịp lúc mình lên đến cầu vượt thái hà- chùa bộc ôi thôi 1 cảnh tượng hãi hùng xe máy vs ng nằm la liệt (trong vụ đó thanh niên nằm trên lắp cabo cũng nằm đất mà máu me đầy đầu ...sợ quá :(( ) Lái xe taxi gây tai nạn liên hoàn do sợ quá đã nhảy cầu để tự vẫn. P/s: Mọi ng ra đg dù có chuyện ji xảy ra thì nhường nhịn nhau 1 chút cũng có làm sao đâu. 1 điều nhịn = 9 điều lành. Trong hoàn cảnh này 2 A thanh niên đi xe màu cam bán tải ko làm to chuyện thì cũng ko đến mức độ nặng ntn.
Vừa đọc bài vừa kết hợp xem Video clip lầ biết ngày Cụ Huy này đi xe gì (em đoán là xe M màu trắng phỏng)

ReadOnly

Xe tăng
Nói chung là cáo chồn chẳng may gặp hổ báo -> toi :(

civic2010

Xe buýt
Vấn đề là bằng chứng thanh niên Ranger dọa lái xe Taxi đến mức phải bỏ chạy thục mạng như thế đâu? Em không bảo thanh niên Ranger ko có tội, nhưng với các bằng chứng hiện tại chẳng đủ để kết tội Ranger ngoài các lỗi hành chính.

Còn việc taxi bỏ chạy đâm chết người thì nó quá rõ ràng
Dạ vâng ạ, bán tải không có lỗi, lúc nãy em thiếu suy nghĩ phát biểu lung tung, xin cụ đại xá, đừng đem ranger đến nhà em.

mn2t

Xe điện
Like kụ phát, đúng là nhiều ông offroad đèn gắn đầy xe đi trong phố giương hết cả lên, nhà cháu chạy trước lóa cả mắt nên phải điều chỉnh gương chiếu hậu, cơ mà có cả ông OF đấy ạ!

Dán Logo OF cho nó oách xà lách thôi kụ à, ý thức thì là ở con người, OF là một xã hội thu nhỏ :D

OF có sô lô gừn "Lái xe bằng trái tim nóng và cái đầu lạnh" mà kụ, ngoài XH chỉ một phút mất kềm chế sẽ không lường được hậu quả - bởi chẳng biết mèo nào cắn mỉu nào!
Cơ mà em thấy OFFERs đi ẩu và gấu không kém ạ. Như em cũng vừa gặp hôm chủ nhật chỗ AEON, 1 chú gấu đi City 30A 346.xx tạt phải, em đánh hết lai mà vẫn chạm 2 gương (quả đấy không nhanh thì tai nạn vì quẹt mạnh, gương City gập cả vào). Cú quá tính đuổi theo thì thấy quả logo Ôtfun to lù, nên hạ hỏa vọt lên, hạ cửa kính tính chào tý. Ai dè chú này tăng ga, lách lên vọt mất, trong lúc đi còn tạt đầu 1 quả xe máy.
Chẳng nhẽ offers trao đổi luật với cả văn hóa trên này mãi bằng thừa à? đến chuyện offer còn đi láo thì người ít nói đến văn hóa còn đi như thế nào nữa.

Mycar222

Xe điện
Dg thì chật xe thì đông
giả xử chẳng may ko cho vượt, tạt đầu thivcùng cái cảnh lx thì nhẹ nhàng nhắc nhở bỏ qua
taxi sai rùi
nhưng xe Ranger cậy xe to đi đông người lấy thịt đè người cũng hốch hách gián tiếp khiến cho taxi hoảng loạn
p/s: chia buồn với taxi và các nạn nhân. Ngoài xử taxi, yêu cầu xử lý mấy bố Ranger sai đâu xử đấy. Về tình các bố Ranger hành xử ko chuẩn

mn2t

Xe điện
Trên cầu cấm vượt mà xe ranger đòi vượt ẩu, không cho vượt thì chơi dàn đèn sáng quắc lên làm loá mắt taxi, chú taxi dại quá lại cay mũi đè hổ báo nên lĩnh hoạ. Vụ này ranger chắc cũng không tránh được bị khởi tố đâu vì là nguyên nhân trực tiếp dẫn đến tai nạn
Trực tiếp gấy tai nạn là tãxi bác nhé.
Còn bố taxi cố tình che đường không cho vượt (vượt sai là lỗi của BT, nhưng cố tình trêu tức thì nó thành chuyện riêng của 2 ông ấy rồi), dẫn đến 2 bên xung đột thì taxi láo rồi, em hỏi trong trường hợp này mấy ai giữ bình tĩnh. Mà đã xảy ra chuyện gì đâu, ông taxi tự chạy gây tai nạn đấy chứ, trên làm gì đã có thực chứng nào ai đánh bố ấy đâu.