[TNGT] Tai nạn kinh hoàng trên cầu Thăng long. có clip.

levankhang

Xe máy
Không hiểu tai nạn xảy ra do cơ chế như thế nào?

lucky_luck668

Xe buýt
Website
www.canhsat.vn
Các Bác HN đi theo kiểu phi chính phủ mà...

Tối qua E đi tốc độ xấp xỉ 60, 1 bác sonata biển 29a 5 số cố vượt lên trong khi trc mặt e có xe máy, khi ngang vs E rồi ko tăng tốc mà đi song song 1 lúc và muốn xô E về phía xe máy lề trong, E nghĩ Bác ấy cứ cầm lái cho an toàn lâu dài nhé, dân 37 ko thik kiểu í nên ko chấp, tuy nhiên về đến đèn đỏ ngã tư Quán Bánh Bác í xuất phát chậm vì E lướt sẵn trớn và đi từ từ trc mũi chút cho Bác í ăn ớt thêm tẹo nữa :D

Hôm trc nữa trên Thái Hòa cũng 1 con Ếch cape biển 30 còi ầm ĩ ép sát mít đoạn Nghĩa Thuận đường hẹp, ngoằn nghèo, xe máy và xe đạp nhiều ko nép đc cho Bác í vượt đc, thế là đến đoạn rảnh E nhường xong Bác í dừng hẳn giữa đường may mà E xông vô mít, E dự Bác ấy là doanh nhân thành đạt và bằng điều khiển phương tiện mua được chứ ko học bài 1!
Biển 29 nhưng đều dân nhà bác lái cả đấy ạ, chứ dân ngoài này vào làm sao dám đi láo như vậy ?

slaz8

Xe ba gác
Thật kinh quá , chia buồn với mấy cụ trong ảnh, không biết người ngợm thế nào? có năgj lắm không?

Ngo nho

Xe tăng
Quy tắc 3s: Xe trước cụ đi qua cột điện hay mốc gì đó thì sau 3s tới lượt xe cụ qua.

khumui

Xe buýt
Website
benmar.vn
Em còn 1 clip tận 10' mà đoạn cuối thì toàn cảnh các xe, up lên youtube báo phải 120' nữa mới hoàn tất, vậy làm sao mà cắt chỉ lấy đoạn cuối khoảng 1 phút thôi hả các cụ?

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Phóng 80 km/h mà 1 bác phanh gấp, cắn mít nhau thì chỉ có tèo !

Chỉnh sửa cuối:

ssgabeo

Xe buýt
Em còn 1 clip tận 10' mà đoạn cuối thì toàn cảnh các xe, up lên youtube báo phải 120' nữa mới hoàn tất, vậy làm sao mà cắt chỉ lấy đoạn cuối khoảng 1 phút thôi hả các cụ?
bác dùng các phần mềm cắt video xem, ULEAD chẳng hạn

747

Xe tăng
Chú airman vừa lái vừa ...quay=tay à?;)):P.

Tai nạn ở nhà mình nhiều hơn cả cơm bữa cũng nên:(
hè. đưa thằng ku về ông bà. may mà lúc đi ko thấy gì. ngồi cơm nc xong em mới về. đến giữa cầu thì tắc. áng chứng dính tai nạn nên vội bỏ password lock của con BB đi, ko nó lại quay mấy giây rồi tự tắt như trường hợp của bác. y như rằng có hot news cho các cụ. em đi thoát đc thì thấy chiều lên Nội bài tắc đến tận công viên hòa bình, có vẻ còn tắc thêm nữa. kiểu này nhiều đồng chí lỡ chuyến bay. giờ mới thấy kinh nghiệm đi máy bay là cứ phải đi sơm hơn cả tiếng mới chuẩn làm sao.

DuyThanh102

Xe tải
Website
zenoffice.vn
trời, nhiều 4b dính trưởng quá. Chia buồn.

Made-in-Vietnam

Xe tải
Các Bác HN đi theo kiểu phi chính phủ mà...

Tối qua E đi tốc độ xấp xỉ 60, 1 bác sonata biển 29a 5 số cố vượt lên trong khi trc mặt e có xe máy, khi ngang vs E rồi ko tăng tốc mà đi song song 1 lúc và muốn xô E về phía xe máy lề trong, E nghĩ Bác ấy cứ cầm lái cho an toàn lâu dài nhé, dân 37 ko thik kiểu í nên ko chấp, tuy nhiên về đến đèn đỏ ngã tư Quán Bánh Bác í xuất phát chậm vì E lướt sẵn trớn và đi từ từ trc mũi chút cho Bác í ăn ớt thêm tẹo nữa :D

Hôm trc nữa trên Thái Hòa cũng 1 con Ếch cape biển 30 còi ầm ĩ ép sát mít đoạn Nghĩa Thuận đường hẹp, ngoằn nghèo, xe máy và xe đạp nhiều ko nép đc cho Bác í vượt đc, thế là đến đoạn rảnh E nhường xong Bác í dừng hẳn giữa đường may mà E xông vô mít, E dự Bác ấy là doanh nhân thành đạt và bằng điều khiển phương tiện mua được chứ ko học bài 1!
Em đọc bài cụ thấy khẩu khí "cách mạng xô viết nghệ tĩnh" lắm, đúng là "đường choa thì choa cứ đi".

Nếu thấy nhường được thì nên nhường, không thể nhường thì cũng nên có tín hiệu báo ho xe sau biết. Trường hợp xe sau đã vượt còn dừng giữa đường có lẽ họ cảm thấy cụ cố tình cản trở không cho vượt.

Chẳng may va chạm nhau có khi hai ông lái xe lại nhận đồng hương

Biển 29 nhưng đều dân nhà bác lái cả đấy ạ, chứ dân ngoài này vào làm sao dám đi láo như vậy ?
Em mà đi các tỉnh khác thì cẩn thận rón rén lắm, bác nào xin vượt là em nhường ngay, chẳng dám cản trở

vuaquayfa

Xe hơi
khổi thân em morning còi quá đó mà!hic

thuysinh.tl

Xe container
Nhà cháu hôm nay cũng vì vụ tắc đường này mà lên sân bay đón gấu muộn. Tắc dài suốt từ đoạn Metro đi. Đã thế lại thấy có ông taxi hình như ngủ quên hay sao ấy. Đóng cửa rồi ngả đầu ra sau. Xe trước đi rồi mà không thấy tiến. Xe sau chờ mãi cuối cùng phải lên ngó + xxx từ ngã tư cổ Nhuế đi tới. Lúc đó nhà cháu qua rồi nên cuối cùng chẳng biết ra sao nữa.

khumui

Xe buýt
Website
benmar.vn
[YOUTUBE]http://youtu.be/gnykmmzUWmI[/YOUTUBE]
Úp hết hơi mới được clip, các cụ/Mợ xem từ phút thứ 8
[video]http://youtu.be/gnykmmzUWmI[/video]

Chỉnh sửa cuối:

cwise

Xe container
Dcm, hạn chế 50 rồi mà vẫn cố

Inli_4B

Xe tải
Sáng chú ống bơ cứ lang thang mãi trên đó ợ. Nhà cháu đi tầm sáng sớm đã thấy lang thang giữa cầu. Lúc về thì thấy cầm chiều đi bộ phía gần dải phân cách.
Cầu TL bây giờ hầu như có ai giữ đúng 50 nữa đâu, nhất là đoạn giữa cầu, mật độ xe đông, bám sát mít nhau, thi thoảng lại có chú 2b mò lên. Mà sáng nay em nghe VOV hình như có 1 cụ 'đá ống bơ' cũng mò lên nữa. May mà thành cầu làm vững vàng, chứ không rất có thể có chú đã tắm sông roài.

GB1

Xe tăng
Ngày ở gần hồ con Rùa, tối về gần hồ con Ốc.
Chiều lúc hơn 6h em về thấy mấy chú cảnh sát bắt đâu rút, hiện trường đã sạch sẽ. Lúc 3h ở SS nghe qua VOV giao thông thế là em kéo dài thời gian uống bia với mấy ông bạn rồi mới về HN (em uống bia nhưng không lái xe nhé :D).

moonsun1130

Tháo bánh
Em đọc bài cụ thấy khẩu khí "cách mạng xô viết nghệ tĩnh" lắm, đúng là "đường choa thì choa cứ đi".

Nếu thấy nhường được thì nên nhường, không thể nhường thì cũng nên có tín hiệu báo ho xe sau biết. Trường hợp xe sau đã vượt còn dừng giữa đường có lẽ họ cảm thấy cụ cố tình cản trở không cho vượt.

Chẳng may va chạm nhau có khi hai ông lái xe lại nhận đồng hương

Em mà đi các tỉnh khác thì cẩn thận rón rén lắm, bác nào xin vượt là em nhường ngay, chẳng dám cản trở
Nhà cháu thì đường bào cũng như đường nao, cứ bác nào vội, nhá đèn, thêm tý còi nữa kể cả trông đô thị giới hạn tốc độ là nhà cháu nhìn gương phải an toàn cho mình là sang làn cho nó lên, có j đã có xxx ở phía trên họ giảm tốc độ cho, mà bít đâu cụ chủ lx lại đang chạy đi tìm chỗ .. giải quyết thì cũng nên. Ra đường bg cứ phải an toàn cho mình cái đã