[TNGT] Tai nạn khi tập lùi chuồng

Tintit

Xe tải
Đấy là đường bằng thôi bác ơi.
Chứ lùi vào chỗ bãi gửi xe là một đất xây dựng dở dang, gồ ghề, nhiêu chỗ nổi lên hẳn viên gạch, ko thốc ga thì ko vào được đâu.
Bác nói chuẩn, rất nhiều nơi tận dụng đất trống hoặc bãi xây dựng làm bãi đỗ xe, mà mấy chỗ ấy thì cực gập ghềnh luôn. Nhà cháu mấy lần muốn thốc ga qua mấy chỗ gập ghềnh toàn phải tiến lên, lấy đà lại mới dám lùi tiếp, vì chỉ sợ qua hết chỗ gập ghềnh, vẫn còn ga mạnh thì đâm vào tường và gốc cây là chuyện dễ như chơi!

thangbillcut

Xe hơi
Chỉ có cái đầu người lái Điên thôi các cụ nhỉ

vietdunganh

Xe đạp
chắc là bác ý nói là lùi chuồng nhà khi xe đang o dưới đường ấy mà :D . các bác cứ toàn đổ tội xe điên là do xe AT , em bùn lắm quan trọng các bác ý ko bình tĩnhxử lí tình huống nên mới bị thế chứ theo em tập xe AT thích lắm nhẹ nhàng , cứ vác xe ra bãi thật rộng tâp các tình huống cơ bản làm chủ chân ga và phanh là đẹp \m/

35N1169

Xe điện
Cà cuống ăn rồi lúc đó khư khư đè cái chân phải rồi còn đâu mà nghĩ đến cái chân trái với chả chân phụ nữa.
Ngày trước bọn em cứ Vút .cạch cạch và Cạch.vù .cạch thuần thục mới được ngồi số nóng. Cụ nào còn liếc trộm chân Côn, tay Số là thầy cho đeo thêm cái mũ cối vào cổ. thầy thì ngồi bên lúc nào cũng tư thế nhấn phanh phụ, tay thì lăm le Cờ lê, Mỏ lết chú nào không cẩn thận cho vài cái vào gối cho nhớ. Thế nên HS chẳng bao giờ quên cả, khi học hình thầy bỏ đi quán xá cả ngày trò vẫn tự cắm cọc bảo nhau học vô tư.
Chứ không được như cụ trên đây hoặc Mợ ở Linh đàm hôm trước, chậy xe chẳng nhớ cả chân phanh đã một mình bon bon ngoài đường, ăn mặc thì hớ hênh như khiêu khích như thế Thầy làm sao tập trung kèm cặp được, thế nên tai nạn là đúng thôi.

linhtau

Xe tải
do người lái hết, không cẩn thận thì vẫn dính như thường