[Funland] Tạ Biên Cương

CR-Vic

Xe container
TBC nó bình luận kiểu thiên vị cho đội tuyển quốc gia thấy rõ luôn. Người không thích thì bảo nó quá khích và không vô tư trong bình luận thể thao.

Thế Quang Huy không là người VN à cụ?

ubisapro

Xe trâu
Nghe ông quang huy trận này bình luận đúng kiểu ru ngủ @@. Mà VTC đổi chủ rùi thì phải. Trước ông Huy làm giám đốc thì phải ợ. Ko biết còn ở lại đài ko hay nhảy chỗ khác. E có thằng bạn bên đó cũng vừa nhảy :))

Em nói nhỏ bác nghe là bà con đồng bào mình ở vùng sâu vùng xa hay nông thôn lại cực khoái xem bóng đá có TBC bình luận đấy :D

Ông Huy béo với Quang Tùng nên lùi lại làm quản lý (dù VTC bây giờ chắc cũng rảnh rỗi không bận lắm :D )

taiadau

Xe điện
Ý em là TBC bình luận ko được, tính giải trí cũng ko thể.... nói liên thiên cho khách mời đỡ buồn ngủ thì tạm được, thỉnh thoảng nhảy vào mồm khách luôn. Đùa chứ em xem bóng đá (thể thao) nhiều năm rồi nên kiểu BL ko chuyên môn như TBC em thấy mất cảm tình và do đó cũng ác cảm hơn hẳn với người khác. Kiểu BL như mấy thằng trẻ trẻ bên K+ rõ ràng BL rất ko công tâm (thiên vị rõ rệt 1 bên), em cũng tặc lưỡi thấy bình thường :)

Michael J

Xe điện
Nhiều ông dễ tính nhể, BLV *** gì toàn nói lăng nhăng với thông tin sai mà còn tung hô được. Cái loại vô học với trơ trẽn lắm mới đi bình luận. Anh Ngọc với Quang Huy vẫn tương tác với mọi người qua FB còn ông dơ dớ kia đố dám công khai FB đấy.
Công bố fb để lại đóng à cụ, thôi ẩn me nó đi là xong.

VictorV

Xe hơi
Với cá nhân em QH, QT vẫn nhất, TBC em chịu, gào lạc cả giọng, méo cả tiếng, hơi hãm :) Đang xem mà hét không lại nó nên kệ cho nó hét 1 mình, mất hứng luôn.
Còn về chuyên môn sâu thì BongdaTV mới có cựu cầu thủ/cựu HLV Đặng Phương Nam bình luận. Nội dung thì rất hay nhưng chất giọng cũng bị đều đều, đang sửa dần. Ai thích có nội dung thì Huy, Tùng, Nam. Ai thích hú hét thì Cương

tony tí

[Tịch thu bằng lái]
Xem giải King's Cup lần này em thấy nhớ nhớ cái phong cách bình luận của thằng em Tạ Biên Cương (nó kém em nhiều tuổi nên gọi thế cho nó bỗ bã :D )

Bạn Huy béo với Quang Tùng bình luận trận bóng cảm giác như hết hơi và buồn ngủ quá đỗi. Mong là bọn vô tuyến trung ương lần tới giành quyền phát sóng các giải đấu cho đội tuyển bóng đá VN tham gia (U23 hay ĐTQG) thì bà con lại được nghe cái giọng không lẫn vào đâu được của Tạ Biên Cương!
quang huy bg làm quản lý nên bình luận theo... nhà tài trợ phải thông cảm thôi bác, Còn quang tùng vất trất như quả gấc, trận gặp thái hơn 2 lần đòi thay tuấn anh vì gãy tuyến giữa.

CR-Vic

Xe container
Dàn thể thao VTV3 chạy sang VTC theo chân chú Tần định start up đấy chứ đùa đâu :D

Nghe ông quang huy trận này bình luận đúng kiểu ru ngủ @@. Mà VTC đổi chủ rùi thì phải. Trước ông Huy làm giám đốc thì phải ợ. Ko biết còn ở lại đài ko hay nhảy chỗ khác. E có thằng bạn bên đó cũng vừa nhảy :))

bleo

Xe tăng
Ra quán cafe hay quán bia nghe QH vs QT thì chán thật :(

tony tí

[Tịch thu bằng lái]
Với cá nhân em QH, QT vẫn nhất, TBC em chịu, gào lạc cả giọng, méo cả tiếng, hơi hãm :) Đang xem mà hét không lại nó nên kệ cho nó hét 1 mình, mất hứng luôn.
Còn về chuyên môn sâu thì BongdaTV mới có cựu cầu thủ/cựu HLV Đặng Phương Nam bình luận. Nội dung thì rất hay nhưng chất giọng cũng bị đều đều, đang sửa dần. Ai thích có nội dung thì Huy, Tùng, Nam. Ai thích hú hét thì Cương
quang hải 2 trận mất hút , thủ thì nhát banh , công thì tù như đêm 30 nói chung Hải đang xuống phong độ

Michael J

Xe điện
Ông chủ thớt tăm phần tăm thù ghét thằng tbc này, mở thớt cho các cụ chửi nó. Rất đểu tỏ vẻ tung hô, ủng hộ nhưng sau đó là để bị chửi. Cho fb của nó lên luôn đê:))

CNT135

Xe tải
Em xin cụ, lâu lắm em mới lấy lại cảm hứng xem các đội tuyển đá, cụ đừng làm em mất hứng nữa

ubisapro

Xe trâu
Dàn thể thao VTV3 chạy sang VTC theo chân chú Tần định start up đấy chứ đùa đâu :D
Thấy bảo đuối dần. Mấy năm trước thằng bạn e nhảy ra, sau quay lại để chung tay vực dậy. Cuối cùng giờ đổi chủ và ... nó nhảy tiếp. E hóng được thế thôi chứ cũng ko hỏi sâu làm gì :))

phyn07

Xe buýt
Ông chủ thớt tăm phần tăm thù ghét thằng tbc này, mở thớt cho các cụ chửi nó. Rất đểu tỏ vẻ tung hô, ủng hộ nhưng sau đó là để bị chửi. Cho fb của nó lên luôn đê:))
Chuẩn cụ nhỉ, nhiều người yêu thích sao ko công khai FB và làm kênh Youtube riêng như 2 ông kia đi.

neverfg

Xe điện
E biết nhiều ofers thích Trâm A bình luận bóng đá nhưng e thẹn chưa nói...

CR-Vic

Xe container
Món này em cũng không rành nên chả dám múa rìu qua các lâm tặc trên OF này :D

Thấy bảo đuối dần. Mấy năm trước thằng bạn e nhảy ra, sau quay lại để chung tay vực dậy. Cuối cùng giờ đổi chủ và ... nó nhảy tiếp. E hóng được thế thôi chứ cũng ko hỏi sâu làm gì :))

phyn07

Xe buýt
Thấy bảo đuối dần. Mấy năm trước thằng bạn e nhảy ra, sau quay lại để chung tay vực dậy. Cuối cùng giờ đổi chủ và ... nó nhảy tiếp. E hóng được thế
thôi chứ cũng ko hỏi sâu làm gì :))
Đuối do TH cáp VN với K+ nó đè chết, ko có bản quyền sống bằng gì? giờ VTC về VOV có lãnh đạo UVTWĐ nên ngân sách giờ khấm khá hơn nhiều rồi.

The Avenue

Xe buýt
Gớm. Nghe tbc bình luận thì khác gì mấy tay chính trị viên hot đâu ạ :))

hello77

Xe tải
Sợ nhất là thằng ngậm hột thị vịt khuê. Nó lúc dell nào cũng ra vẻ như ngôi sao sâu bít.
Blv giờ em thích mấy chú Batman và Captain của xôi TV. Nghe mấy thằng ku này vui vãi và chúng nó ít khi khen vống lên 1 đội/cá nhân nào.
mấy ku này mà lên truyền hình thì ko thể bình luận kiểu dân dã và bậy được đâu cụ ơi