Chi hội Suzuki Wagon, kinh nghiệm sử dụng, bảo dưỡng, sửa chữa, (Phần 7)

Trạng thái
Thớt đang đóng

minck

Xe container
Nó bị nhanh quá, không thấy có biểu hiện gì báo trước em chỉ thấy đạp côn hững 1 cái tưởng đứt dây côn, dừng xe xuống thì khói bốc lên lắc cần côn lọc xọc. Trước đó nó k có biểu hiện gì bất thường, trình còi nữa ! e chưa cảm nhận đc, với lại chủ quan vì mới thay côn hơn 1 năm. E đang ngồi đợi cụ CT gửi đồ về đây các cụ ak!
Cụ phải đem vật chứng về để Viện cơ mật hội thảo: về dững hiện tượng cụ miêu tả...
(Liệu có phải hỏng bàn ép dẫn đến hỏng lá côn... 8->)

tuangiga31mes2c

Xe container
Nó bị nhanh quá, không thấy có biểu hiện gì báo trước em chỉ thấy đạp côn hững 1 cái tưởng đứt dây côn, dừng xe xuống thì khói bốc lên lắc cần côn lọc xọc. Trước đó nó k có biểu hiện gì bất thường, trình còi nữa ! e chưa cảm nhận đc, với lại chủ quan vì mới thay côn hơn 1 năm. E đang ngồi đợi cụ CT gửi đồ về đây các cụ ak!
Trình lái xe quá còi, hơn 1 năm đã phải thay côn, em chạy côn từ chủ cũ đến h đã hơn 2 năm mà chưa thấy gì. Tóm lại cụ chỉ giỏi vụ...khúc giữa.:))

Nes

Xe buýt
Xe em còn cái này các cụ ơi

tuangiga31mes2c

Xe container
Xe em còn cái này các cụ ơi
Con Wagon đầu tiên thì ôm phải em Mai Phương Linh gầm nát nhừ, con thứ 2 thấy khoe còn cả cái tem này. Hôm nào đem xuống viện cơ mật thẩm định thật giả nhé.:-*

Nes

Xe buýt
Con Wagon đầu tiên thì ôm phải em Mai Phương Linh gầm nát nhừ, con thứ 2 thấy khoe còn cả cái tem này. Hôm nào đem xuống viện cơ mật thẩm định thật giả nhé.:-*
Em này vẫn xuất xứ Mai Phương Linh anh ah. Thế mới đau

dangtan77

Xe điện
Cụ phải đem vật chứng về để Viện cơ mật hội thảo: về dững hiện tượng cụ miêu tả...
(Liệu có phải hỏng bàn ép dẫn đến hỏng lá côn... 8->)
Trình lái xe quá còi, hơn 1 năm đã phải thay côn, em chạy côn từ chủ cũ đến h đã hơn 2 năm mà chưa thấy gì. Tóm lại cụ chỉ giỏi vụ...khúc giữa.:))
Mai e sẽ chụp vật chứng, hôm nay kéo về ga ra và e nhận được đồ cụ Chánh cũng vừa tối cụ ak, sang mai nó mới mở ra thay. Cụ tuangiga31mes2c nói chuẩn, xe em còn đảm nhận làm xe tập lái cho đồng nghiệp nữa, nên nhanh hỏng côn là cũng phải ợ! Em chỉ thắc mắc tù lúc ủ bệnh đến lúc nó bị cũng nhanh quá!

Mắt đen 69

Xe điện
Em này vẫn xuất xứ Mai Phương Linh anh ah. Thế mới đau
Thôi cụ buồn làm gi. Lấy đĩ về làm vợ còn hơn lấy vợ về làm đĩ. Cụ minck cụ ấy lúc nào cũng tự hào về v2 cụ ấy nữa kìa. Quan trọng là cave hạng nào :))

toyota879919

Xe tải
Nay mà ở gần cụ Chánh kiểu gì cũng ăn vạ con Lead của cụ, buộc dây thừng dắt e về gara:-j:)):))
Cụ thế là may rồi, e cứu hộ quả lọc dầu có 500m mà cụ chánh còn ship cơ

Cụ Choánh cho e hỏi: đồng hồ 2k17 về chiwa để e còn xếp hàng

Nes

Xe buýt
Ý cụ minck là hễ cứ còn sổ khám phụ khoa là biết ngay em ấy từng làm nghề, vì nếu con nhà lành thì vứt đi nâu ròi :))
Chuẩn rồi cụ ợ - thằng dịch vụ nó chạy e mở cái lọc gió ra nhìn bẩn kinh hoàng mà nó tiết kiệm ko thèm thay.

Nes

Xe buýt

Khoang máy cũng loằng ngoằng ghê cụ ạh. Được cái e này chắc ít nhảy lề nên babule vẫn thẳng tưng - Còn duyên thì đành chịu thôi

Chỉnh sửa cuối:

Nes

Xe buýt
Chúc mừng cụ Nes lại quay lại với wagon nhé :D. Xe cụ thiếu cái doăng trên capo nhé ;))
Cụ choánh mắt như cú vọ - bẩn bẩn e vừa giựt vứt đi xong. Lúc nào cụ để cho e cái mới cho đẹp nhé.

minck

Xe container
Thôi cụ buồn làm gi. Lấy đĩ về làm vợ còn hơn lấy vợ về làm đĩ. Cụ minck cụ ấy lúc nào cũng tự hào về v2 cụ ấy nữa kìa. Quan trọng là cave hạng nào :))
Cụ nongdan2014 vừa phê bình 1 cụ đi vệ sinh toàn vào nhầm WC...Nay các cụ lại bị bệnh đi tắm vào nhà tắm nữ là sao?
Ý cụ minck là hễ cứ còn sổ khám phụ khoa là biết ngay em ấy từng làm nghề, vì nếu con nhà lành thì vứt đi nâu ròi :))
Ko phải rieng xe cụ còn tem này. Xe em vẫn còn tem này cả sổ hướng dẫn sử dụng cơ :))
Cụ Chánh về sì hơi cho mấy cụ này *đi bằng vành* đi nhá ;))

Nes

Xe buýt
Cụ choánh thẩm hộ e quả zoăng kính trước xem có phải nó thay rồi ko mà e thấy nó mới mới.
Chúc mừng cụ Nes lại quay lại với wagon nhé :D. Xe cụ thiếu cái doăng trên capo nhé ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng