Chi hội Suzuki Wagon, kinh nghiệm sử dụng, bảo dưỡng, sửa chữa (Phần 6)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Koạt mo

Xe điện
Cụ vưỡn còn 20 củ tìn biển cơ mà - đầu tư cả chỗ đấy hố vôi lại rộng ra mấy chục mét ấy chứ.
Cứ mỗi lần đứng trước cái hố vôi, lại tự tin nghĩ, có 20 củ tìn bỉn,.....thế là nhảy. Giờ mà cộng lại, có khi mất mịa 2 cái biển thu đô roài :)))

minck

Xe container
Cứ mỗi lần đứng trước cái hố vôi, lại tự tin nghĩ, có 20 củ tìn bỉn,.....thế là nhảy. Giờ mà cộng lại, có khi mất mịa 2 cái biển thu đô roài :)))
Cụ để im cho nhà cháu nhờ vài tháng đã nào...~X(~X(~X(

KMS

Xe container
Bẩm các cụ xe em đang ở Dương Đình Nghệ đây. Xe em chèn lốp còn được bonus chèn bằng một em béc giê nữa nhá :))

Căng rồi, em vừa gọi điện, cụ tuantintuc đang phải đặt xe lại để mang chó về giải đen rồi :))
Chả biết vô tình hay cố ý thịt chó của gaza =))

minck

Xe container
Đã cụ nào mở bầu lọc gió ra kiểm tra chưa? Bụi bẩn vãi lái :( đường bụi kinh :)
Có cái nắp mà đậy Éo chặt thì làm *Chò Chống dì*
Muốm đậy khít ko bị hở thì 1 tay đè lên mặt nắp, 1 tay vặn con ốc; Mở ra cũng vậy sẽ ko bị hỏng bulon-êcu mà lại khít khìn khịt...

KMS

Xe container
Muốm đậy khít ko bị hở thì 1 tay đè lên mặt nắp, 1 tay vặn con ốc; Mở ra cũng vậy sẽ ko bị hỏng bulon-êcu mà lại khít khìn khịt...
Ke ke, cụ minck đã hạ cụ Mắt đen 69 :))
Kết quả 1-1

Mắt đen 69

Xe điện
Vết gioăng còn hằn in trên lọc gió mà. Khít khìn khịt. Chả hiểu sao. Hay cụ chánh tráo hàng :(

KMS

Xe container
Vết gioăng còn hằn in trên lọc gió mà. Khít khìn khịt. Chả hiểu sao. Hay cụ chánh tráo hàng :(
Trưởng ban Pháp Chế minck vào đê. Dám bảo cụ Chánh "tráo hàng" này.
Việc này không thể bỏ qua, phải theo quân pháp mà xử thôi :))

minck

Xe container
Trưởng ban Pháp Chế minck vào đê. Dám bảo cụ Chánh "tráo hàng" này.
Việc này không thể bỏ qua, phải theo quân pháp mà xử thôi :))
Việc này phải hỏi cụ Chánh chứ...Pháp chế xen vào để bao che Nãnh đạo à :))
Cụ kiểm tra lại gioăng cao su ở hộp và nắp xem có bị chai quá ko? Có khi mất mệ Ló 1 cái cũng nên ;))

Mắt đen 69

Xe điện
Việc này phải hỏi cụ Chánh chứ...Pháp chế xen vào để bao che Nãnh đạo à :))

Cụ kiểm tra lại gioăng cao su ở hộp và nắp xem có bị chai quá ko? Có khi mất mệ Ló 1 cái cũng nên ;))
Gioăng trên dưới còn ngon choét. Khả năng tại lọc thật. Lọc trước iêm đi đường trên dự án cũng bụi mà có sao đâu. Quả này ăn vạ rửa lại chế :))

Mắt đen 69

Xe điện
Biết đâu Nãnh đạo ghét Hắc toàn phong nên cho hắn 1 vố :))
Toàn giúp cụ nãnh đạo thì sao mà ghét được. Chưa dìm hàng phát nào. Nãnh đạo đi vắng em còn nhặt rau muống giúp mừ :P

minck

Xe container
Gioăng trên dưới còn ngon choét. Khả năng tại lọc thật. Lọc trước iêm đi đường trên dự án cũng bụi mà có sao đâu. Quả này ăn vạ rửa lại chế :))
Ko có nhẽ...Của nhà cháu có sao đâu...Có thể lần này vặn nắp ko chặt...

Mắt đen 69

Xe điện
Ko có nhẽ...Của nhà cháu có sao đâu...Có thể lần này vặn nắp ko chặt...
Lúc em tháo kiểm tra thì vặn rất chặt. Có khi nào có cái bị lỗi ko nhỉ? Lấy mồm thổi thì thôi rồi là nhiều bụi. Mà anh em mình biểu diễn bi ko biết các cụ đi cùng có nhức đầu ko nhở :))

minck

Xe container
Hu hu hu...:((:((:(( V2 nhà cháu đi trọn hành trình thì Điều hoà vẫn lạnh *sun chim* Sáng nay lấy xe ra chạy thì ôi thôi...HĐ ko chạy ~X( Kiểm tra điện đóm toàn bộ thì chả sao cả...Lấy que sì thử ga thì chả có tẹo nào...Không biết Có phải Yêu nữ ẩn mình bám theo rồi Thừa lúc V2 nhà cháu nghỉ ngơi đa *Hút hết sinh khi* hay ko hả Koạt mo Tiên sinh (Cụ bấm quẻ giúp nhà cháu với...)

Koạt mo

Xe điện
Hu hu hu...:((:((:(( V2 nhà cháu đi trọn hành trình thì Điều hoà vẫn lạnh *sun chim* Sáng nay lấy xe ra chạy thì ôi thôi...HĐ ko chạy ~X( Kiểm tra điện đóm toàn bộ thì chả sao cả...Lấy que sì thử ga thì chả có tẹo nào...Không biết Có phải Yêu nữ ẩn mình bám theo rồi Thừa lúc V2 nhà cháu nghỉ ngơi đa *Hút hết sinh khi* hay ko hả Koạt mo Tiên sinh (Cụ bấm quẻ giúp nhà cháu với...)
Tại cái điều hòa lạnh quá, làm c.him cụ thụt mất, đám yêu nữ nó không ưa nên nó làm cho cụ nóng cho c.him thò ra đấy :))

KMS

Xe container
Gaza Đức Tỵ thẳng tiến. Pass là "wagon hội" cụ nhá :))

Trạng thái
Thớt đang đóng