Suzuki Vitara 2015 - Xe crossover cỡ nhỏ mới, đối thủ của Honda HR-V

Hùng Bạch

Xe hơi
Em vẫn giữ ý kiến , chả có gì đâu......
Bác có con Ó rùi còn gì . Chả chịu động viên anh em gì cả . Mít đánh trống thì Su chơi trò dấu dấu diếm diếm . Chung qui lại là cái triển lãm tháng tới sẽ lò mẹt ra hết . Lúc ý bác đem con Ó của bác chạy thi với Em Vịt của bọn tôi nha . Trùi ui , nhìn em ý dáng đã đẹp lại còn 1.6 Turbo . Hot quá cơ .

DODuySon

Xe tăng
Em vẫn giữ ý kiến , chả có gì đâu......
Bác có con Ó rùi còn gì . Chả chịu động viên anh em gì cả . Mít đánh trống thì Su chơi trò dấu dấu diếm diếm . Chung qui lại là cái triển lãm tháng tới sẽ lò mẹt ra hết . Lúc ý bác đem con Ó của bác chạy thi với Em Vịt của bọn tôi nha . Trùi ui , nhìn em ý dáng đã đẹp lại còn 1.6 Turbo . Hot quá cơ .
Hỏi khí k phải, thế 2 cụ là sale à ?
Cái đỏ : liệu về VN có cong không ?

bavaria

Xe buýt
Bẩm các cụ yêu em Vitara . Tôi nghe được là Xe đã đi khám đăng kiểm xong rùi ạ . Sau đó thì đưa về số 8 Hoàng Quốc Việt hay về nhà máy thì không rõ lắm . Moị thông tin , hình ảnh và giá bán của em ý hãng đang giữ kín lắm . Ở đại lí thì chỉ một hoặc hai người biết thôi . Các cụ có người quen hay mối quan hệ nào thì cùng xúm vào điều tra cùng tôi nhé . Ví dụ như chỗ đăng kiểm thì chắc chắn có ảnh chụp xe khi khám . Hoặc quen người trong hãng thfi hỏi được mà .
Chắc cụ nhầm ạ.
Cái nhầm thứ 1 là cụ có lẽ nhầm sang Ertiga.
Thứ 2 là Suzuki World HQV nếu có xe cẩu về đó thì chắc chắn bên em có thông tin trước (vì xe Swift bày bên đó là của bên em)
Vit mới nếu có về đến Giảng Võ thì cũng không đăng kiểm đâu ạ.Swift coupe 1.6 RS lad một ví dụ.
Mà nếu có đăng kiểm đi chăng nữa,nhà máy cũng sẽ không tốn công để đăng ký biển 60LD trong đó,xong mới vác ra Hn đăng kiểm :D
Chúc cụ vui .

Chỉnh sửa cuối:

DODuySon

Xe tăng
Nếu thông tin này đúng, bác cho em mời bác một chầu beer nhe, vẫn bầu bác là Capt đấy nhé, em thích con mầu trắng.
Chắc cụ nhầm ạ.
Cái nhầm thứ 1 là cụ có lẽ nhầm sang Ertiga.
Thứ 2 là Suzuki World HQV nếu có xe cẩu về đó thì chắc chắn bên em có thông tin trước (vì xe Swift bày bên đó là của bên em)
Vit mới nếu có về đến Giảng Võ thì cũng không đăng kiểm đâu ạ.Swift coupe 1.6 RS lad một ví dụ.
Mà nếu có đăng kiểm đi chăng nữa,nhà máy cũng sẽ không tốn công để đăng ký biển 60LD trong đó,xong mới vác ra Hn đăng kiểm :D
Chúc cụ vui .
Thế em có ly beer mà cũng ế à ?

Hùng Bạch

Xe hơi
Họ giữ kín thông tin hai bác ui . Thì đã bảo là tôi nghe nói chứ muốn mang máy ảnh đến chụp mà đâu có được . Hai bác cứ bình tõm đi nha . Tôi là người mua như các bác chứ hem phải sale đâu . Đang nao nao hết cả người rùi đây nè . Hỏi nhiều quá người ta cũng không vui . Họ nói là Vitara nhé . Hai bác có thể qua chỗ trạm đăng kiểm mà hỏi là chính xác luôn ợ .

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Xe đẹp quá, nhưng về VN chắc khg chuộng vì cái thương hiệu !

bavaria

Xe buýt
Họ giữ kín thông tin hai bác ui . Thì đã bảo là tôi nghe nói chứ muốn mang máy ảnh đến chụp mà đâu có được . Hai bác cứ bình tõm đi nha . Tôi là người mua như các bác chứ hem phải sale đâu . Đang nao nao hết cả người rùi đây nè . Hỏi nhiều quá người ta cũng không vui . Họ nói là Vitara nhé . Hai bác có thể qua chỗ trạm đăng kiểm mà hỏi là chính xác luôn ợ .
Cụ fun quá,hihi

Hùng Bạch

Xe hơi
Cụ Đức Tuyền ơi đấy là dòng Gran vitara 2.4 mờ cụ . Anh em ui quí Suzuki , ui quí em vitara ngày một đông . Và chưa ở đâu như ở VN ta , như lời một cụ trong Top nói ý : Người mua đi tìm người bán . Mùa đông lạnh giá đang đến rất gần rùi . Không chờ được em ý thì cũng đành cưới em khác vậy .

cerat

Xe container
Website
www.cerat.com.vn
E cũng hóng tin một số nơi, cũng thấy có thông tin hết năm nay sẽ ko nhập GV nữa, sẽ thay thế bằng vitara2015

DODuySon

Xe tăng

bavaria

Xe buýt
Lão làm cái công văn hỏi xem Vitara 2015 có về k ?
Xe đó khi đã launching xong lại cần lộ trình và thị trường nữa và có lẽ là sẽ về Vn sớm thôi cụ.
Còn hiện tại thì ViSuCo sẽ tập trung vào em Ertiga

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn

swordfishman

Xe tải
Xe đó khi đã launching xong lại cần lộ trình và thị trường nữa và có lẽ là sẽ về Vn sớm thôi cụ.
Còn hiện tại thì ViSuCo sẽ tập trung vào em Ertiga
ertiga cũng hot đấy chứ các bác, xe nhỏ, 7 chỗ, đường HN quá hợp lý, máy nhỏ 1.4

bavaria

Xe buýt
Cụ Đức Tuyền ơi đấy là dòng Gran vitara 2.4 mờ cụ . Anh em ui quí Suzuki , ui quí em vitara ngày một đông . Và chưa ở đâu như ở VN ta , như lời một cụ trong Top nói ý : Người mua đi tìm người bán . Mùa đông lạnh giá đang đến rất gần rùi . Không chờ được em ý thì cũng đành cưới em khác vậy .
Cụ có thể thấy là các thị trường trọng điểm của Su (marutisu Ấn Độ hay Newzealand..),catalog của họ vẫn là các model 2.4 chứ chưa có bản mới.
Mà bản 2.4 có thể nói là hot nhất thì SuVN cũng đã từ chối (em chả hiểu họ nghiên cứu kỹ đến mức nào ...)
==> Cho nên việc kỳ vọng vào một mẫu còn chưa ra mắt sẽ là điều chưa khả thi trong lúc này cụ à.

pamasi

Xe tải
Hi vọng su ko cắt túi khí và phanh đĩa như đã làm với swift

Mazda3301086

Xe buýt
Thèm vitara 2015 quá các cụ ơi.......