Super Dream - Siêu xe đi cùng năm tháng (st)

Cavali

Xe điện
Toàn hàng xịn thế thì nói chạy được 120 thì sao chả bảo là nổ to quá :)):)):))
Nó có xịn hay ko thì dung tích xi lanh nó vẫn là 109cc mà anh *-) Chưa nói đây là nòng xịn của Dream Vn ! Còn mấy cái kia làm lại cho nó đồng bộ cùng vs hơi cho nó khỏi phá máy thôi ! Chứ ko góp phần quan trọng về tốc độ :^)

Evolution

Xe điện
Nó có xịn hay ko thì dung tích xi lanh nó vẫn là 109cc mà anh *-) Chưa nói đây là nòng xịn của Dream Vn ! Còn mấy cái kia làm lại cho nó đồng bộ cùng vs hơi cho nó khỏi phá máy thôi ! Chứ ko góp phần quan trọng về tốc độ :^)
Thôi anh góp ý với mày thế này nhá, tốt nhất Dream thì nó vẫn là con xe đờ rem thôi. Khi mình có đủ kiến thức, ham mê và kinh tế thì hằng nghĩ ra những thứ khác người, lúc đấy người ta thấy cái xe mình làm mới là "kinh". Còn không thì hẫy cứ để nó nguyên vẹn, chỉ cần chăm sóc bảo dưỡng tốt nó. 2 con xe, 1 con chăm sóc tốt đương nhiên người đi thử 2 xe vẫn cảm nhận nó ngon hơn cái xe không được chăm sóc tốt. Thế là được, chơi xe không phải là cứ sướng là đắp linh tinh vào ... hoài của :21:

Cavali

Xe điện
Thôi anh góp ý với mày thế này nhá, tốt nhất Dream thì nó vẫn là con xe đờ rem thôi. Khi mình có đủ kiến thức, ham mê và kinh tế thì hằng nghĩ ra những thứ khác người, lúc đấy người ta thấy cái xe mình làm mới là "kinh". Còn không thì hẫy cứ để nó nguyên vẹn, chỉ cần chăm sóc bảo dưỡng tốt nó. 2 con xe, 1 con chăm sóc tốt đương nhiên người đi thử 2 xe vẫn cảm nhận nó ngon hơn cái xe không được chăm sóc tốt. Thế là được, chơi xe không phải là cứ sướng là đắp linh tinh vào ... hoài của :21:
:21::21::21::21:Cái này em công nhận (b)
Em mới tập tành độ thôi ! Chưa dám làm 1 phát hết ngay đc ! Phải sdínnhh đòn từ từ mới ngấm lâu đc :21: Ít ra đồ gì của xem em thay ra em để nguyên đấy :21: Lỡ chế cháo gặp vấn đề gì còn có cái mà thay :)):P
Đi Off mấy lần vs mấy ông Dream Club nghe độ........độ ........độ :21: ngứa tai ko chịu đc em cũng tập độ :21:

Evolution

Xe điện
:21::21::21::21:Cái này em công nhận (b)
Em mới tập tành độ thôi ! Chưa dám làm 1 phát hết ngay đc ! Phải sdínnhh đòn từ từ mới ngấm lâu đc :21: Ít ra đồ gì của xem em thay ra em để nguyên đấy :21: Lỡ chế cháo gặp vấn đề gì còn có cái mà thay :)):P
Đi Off mấy lần vs mấy ông Dream Club nghe độ........độ ........độ :21: ngứa tai ko chịu đc em cũng tập độ :21:
Trước tiên mày tập chăm sóc nó đi đã, Dream là xe để đi phục vụ cuộc sống hàng ngày chứ không phải để đua :21:.

Cavali

Xe điện
Trước tiên mày tập chăm sóc nó đi đã, Dream là xe để đi phục vụ cuộc sống hàng ngày chứ không phải để đua :21:.
Đúng

Và đến lúc nó đua chẳng xoắn thằng nào trong tầm 100cc sất :)):)):)):)):))
Nhưng mà bốc đầu giỏi thì bốc mộ sớm :))
Các cụ nói cấm có sai ! nên em học đập lửa chú ko học bốc đầu

Chỉnh sửa cuối:

THUNDER-VR

Xe tải
Website
www.ngochoangaudio.com
GIỜI Ạ ! CÁC CỤ ĐUA DEAM HẢ ! HE HE EM GÓP VUI CON DEAM TÀU 9LY RƯỠI, NỬA GA 120, KHUNG ĐỔ CHÌ (b)

buloonggi

Xe điện
Các cụ vác cái GPS ra test tốc độ nhá... ba cái công theo xe hay công tàu toàn "nịnh" chủ thôi ợ.

Tran Nam Hai

Xe tăng
Em thì qua tuổi đua lâu rồi, giờ cóng lắm. Bác nào máu thì em tình nguyện mang con Dream Thái của em ra cho các bác test thử xem lên bao nhiu. Hàng 3 cục máy nguyên mà đi ít như xe em Hà Nội chắc cũng hiếm, đem ra test là chuẩn đới.

HAISPKT

Xe máy
hee em cùng họ với các bác nè em đã chung thủy với cái REM mấy năm rồi mặc dù đã lên vợ nhưng vẫn khoái 2 bánh tuy nhiên em đang tính làm lại cái REM của em bác nào có ý tưởng độc đáo chỉ em với chứ như cái REM của bác chụp hình lên thấy gớm quá bác ạ ko đáng vodka tí nào hết à.:'((y)

beck_vn

Xe tăng
bác cho em hỏi cái mâm bác xi inox ở đâu vậy, tiện thể cho nhà em hỏi rổ giá nữa nhá cả pass luôn thì càng tốt:):)

Ducnamnd

Xe buýt
Em thì qua tuổi đua lâu rồi, giờ cóng lắm. Bác nào máu thì em tình nguyện mang con Dream Thái của em ra cho các bác test thử xem lên bao nhiu. Hàng 3 cục máy nguyên mà đi ít như xe em Hà Nội chắc cũng hiếm, đem ra test là chuẩn đới.
Bán lại đi bác ơi, em cũng đang muốn mua một em Dream để thi thoáng đi chơi cho mát

ZoroX

Xe buýt
dream thái là 1 chiếc xe tuyệt vời. Sau khi bảo dưỡng các thứ em vít vẫn được 90-100 :D Xe của em lúc đấy là 6 vạn tuổi rồi. Xe biển H1-4xxx. Bây h bác nào cắn răng múc em rim thái về thì vẫn đáng tiền!

ferrari 599 GTB

Xe tăng
... xe bác Evolution thay yên à ... biển mấy thế bác ... sao bác kiếm được nhiều logo thế ... cho em cái ... (b)

oops_oao

Xe buýt
Chẹp chẹp
18,6 tr chưa tính tiền đăng ký cụ ạ
Tổng về sinh là mất 20 đấy
Mựa nghĩ lại thấy hơi hơi dại
Ngần ấy tiền đóng con dream thái tử tế chỗ tiền còn lại về mông má lên là ngon lành cành đào
Tự nhiên nổi hứng Dem Vn
đầu dài
Bây giờ thì hết ước mở luôn ! Cố gắng lai tạo vậy :102:
cụ này thích Dim chiến mà lại chơi dim việt à . Máy thua xa dim Thái . Vít 3 bữa máy lọc xọc như máy tầu . Trước em chơi Dim thái, vit bao năm ko sao . Lấy Dim việt của ông già ra chạy được 1 tháng thì số vào lạch cạch như máy Tàu .
Đã mua Dim Việt rồi thì để đi làm cảnh thôi nhá . Đừng phá mà hại tiền hại máy .

Evolution

Xe điện
... xe bác Evolution thay yên à ... biển mấy thế bác ... sao bác kiếm được nhiều logo thế ... cho em cái ... (b)
Oài sao lại bảo em thay yên ... xe em S3 đăng ký 8/2002 :21: Yên chỉ bọc lại thôi ạ đời này xương nhựa rồi

Cavali

Xe điện
cụ này thích Dim chiến mà lại chơi dim việt à . Máy thua xa dim Thái . Vít 3 bữa máy lọc xọc như máy tầu . Trước em chơi Dim thái, vit bao năm ko sao . Lấy Dim việt của ông già ra chạy được 1 tháng thì số vào lạch cạch như máy Tàu .
Đã mua Dim Việt rồi thì để đi làm cảnh thôi nhá . Đừng phá mà hại tiền hại máy .
:77::77::77:
Chẳng biết thế nào
Xe em phá nửa năm nay máy vẫn bốc như thường ! Ra đường em vanax chẳng xoắn thằng nào trong tầm ấy hết cụ ạ , số má vẫn bt ! Có lẽ còn tại cách đi và người đi :21::21::21:

Trungtroc

Xe điện
Hôm qua em vừa để lại em Dim chiến biển K9 của em cho thằng cu em, lúc nó về rồi mà lòng cứ ngẩn ngơ :(, dù gì thì nó cũng đã gắn bó với em suốt gần 9 năm. Cũng may mà bán cho thằng em nên hôm nào nhớ quá lại mượn nó chạy vài vòng được!!!:P