[Funland] Sương ...

Khem

Xe buýt
Tình yêu thì e méo biết. Riêng Loa kèn thì là loại hoa duy nhất cứ đến mùa là e nhắc ngan mua (nếu ngan chưa mua mà e thấy ngoài đường). Mặc dù e ko phải người thích hoa, đặc biệt ko tặng hoa ai bao giờ trừ hoa đồng tiền :))
Em cũng yêu loài hoa này.

Đây là bức tranh hoa treo trong phòng ngủ của em, 100% làm từ cật tre nguyên bản thiên nhiên.

Ôi em bấm kiểu gì mà ra lắm ảnh thế nhỉ.

Gianthienly

Xe container
Người với người sống để yêu nhau Huế nhỉ? Sự nghi ngờ giết hết mọi thứ ngay từ trong trứng nước :))
Nếu sự ngờ vực là một nguyên nhân lớn thì việc gỡ nó là cần thiết.
Nhưng không gỡ mà vứt luôn đi thì không thể có 1 kết quả được. Việc luôn nghĩ người ta nghi ngờ mình nhưng nghĩ là việc của mình! Xác nhận là của người ta Bác ạ:))

Khem

Xe buýt
E lại càng chẳng muốn đánh giá ai. Trong đời nỗ lực thật nhiều và e thường xuyên mù quáng. Nên em hoàn toàn không đánh giá ai hết!
E cũng bị lừa nhưng cứ AQ là sông có khúc người có lúc! Đôi khi niềm tin cũng mai một nhưng ngược lại có những người tin mình hơn mình muốn. Và có bữa em nhận được sự tin tưởng đến nỗi cú đt đó làm em bật khóc hu hu trên đường. E vốn dĩ ít khóc!

Vậy phải tin mới yêu được Huế ạ:D
Uầy, hình như mợ... là em ý. Em thật ạ.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Nếu sự ngờ vực là một nguyên nhân lớn thì việc gỡ nó là cần thiết.
Nhưng không gỡ mà vứt luôn đi thì không thể có 1 kết quả được. Việc luôn nghĩ người ta nghi ngờ mình nhưng nghĩ là việc của mình! Xác nhận là của người ta Bác ạ:))
Lý mới đọc xong cuốn tiểu thuyết nào vậy? Cho link để sư xem với :))

Gianthienly

Xe container

Em cũng yêu loài hoa này.

Đây là bức tranh hoa treo trong phòng ngủ của em, 100% làm từ cật tre nguyên bản thiên nhiên.

Ôi em bấm kiểu gì mà ra lắm ảnh thế nhỉ.

Tranh Mợ đẹp quá!
Nhưng gắn với lòai hoa này phải là bức họa của hoạ sĩ Tô Ngọc Vân.
E mù về tranh nhưng vẫn ba hoa tẹo

P/s:@whoknow ơi.
Cứu cứu

Kuu

Xe lăn
Dạ, e cũng không biết tình yêu là gì nhưng em biết mua hoa cắm và đặc biệt biết câu chuyện về sự tích loài hoa này
:))
Hoa loa kèn đẹp giản dị tinh khôi. Một mình ngắm lọ hoa loa kèn trong không gian yên tĩnh dễ khiến tâm hồn rơi vào tâm trạng...:)

Hình như sự tích hoa loa kèn gắn với câu chuyện đôi trai gái yêu nhau mà không đến được với nhau thì phải:|

Khem

Xe buýt

Tranh Mợ đẹp quá!
Nhưng gắn với lòai hoa này phải là bức họa của hoạ sĩ Tô Ngọc Vân.
E mù về tranh nhưng vẫn ba hoa tẹo

P/s:@whoknow ơi.
Cứu cứu
Dạ, em cũng chết mê chết mệt siêu phẩm này mợ ạ. Nếu em được sở hữu, em dám làm riêng một căn phòng để thưởng lãm em ấy quá.

Gianthienly

Xe container
Uầy, hình như mợ... là em ý. Em thật ạ.
Ha ha.
E rất ngại đánh giá người khác và luôn tin họ sẽ thay đổi.

Lúc sáng đọc tự sự bên thớt Mợ mà em lại nghĩ tới em.
E may mắn thời điểm này có cô bé nv kế toán mà e luôn thầm cảm ơn vì đã xuất hiện.
Rất thú vị : động tí “Chị ơi, em báo cáo” và khi bị mệt thì bảo “ Chị ơi, hôm nay em bị ốm” , em phì cười trêu “trà sữa nhá”. Cười toét.
Năm mới, e chọn xông đất vp và mở hàng thì kêu “ trời ơi, e là linh hồn ở đây”...

E cảm thấy mình may mắn:))

Gianthienly

Xe container
Hoa loa kèn đẹp giản dị tinh khôi. Một mình ngắm lọ hoa loa kèn trong không gian yên tĩnh dễ khiến tâm hồn rơi vào tâm trạng...:)

Hình như sự tích hoa loa kèn gắn với câu chuyện đôi trai gái yêu nhau mà không đến được với nhau thì phải:|
Hình như hoa loa kèn là trái tim cô gái Bác ạ:D

Trong trắng, tinh khôi, giản dị và dịu dàng;;)