[Funland] Sương ...

Menhim1601

Xe container

Gianthienly

Xe container
Tình yêu thì e méo biết. Riêng Loa kèn thì là loại hoa duy nhất cứ đến mùa là e nhắc ngan mua (nếu ngan chưa mua mà e thấy ngoài đường). Mặc dù e ko phải người thích hoa, đặc biệt ko tặng hoa ai bao giờ trừ hoa đồng tiền :))

Dạ, e cũng không biết tình yêu là gì nhưng em biết mua hoa cắm và đặc biệt biết câu chuyện về sự tích loài hoa này

:))

Huế và Em

Xe điện
Rất nhiều người yêu loa kèn chỉ bởi mầu trắng tinh khiết, nền nã, giản dị của nó. Trong sắc nắng mới những cánh hoa mỏng manh ,trắng muốt luôn gợi nhớ thương nhớ về câu chuyện tình của người con gái ấy.
Những giọt sương sớm đọng hờ trên cánh hoa càng làm sự tiếc nuối và trái tim muốn vỡ òa vì những thứ mong manh quá đỗi.

Niềm tin được đánh đổi bằng trái tim. Dẫu mong manh như sương giữa sự thật và dối trá yên bình. Hoa loa kèn sinh ra từ sự tích yêu thương đó.

Có ai còn tin, tin có một thứ tình yêu thuần khiết, không vụ lợi, không oán than còn rất nhiều giữa xô bồ và dối trá!

Em còn tin mợ ạ, có điều nó xảy ra với người khác...X_X

oishivn

Xe điện
Chứng tỏ cậu không hiểu bác trên nói gì rồi. Muốn hiểu thì vào NN lội mấy tầng đê :))
Em vào o ép lội còm đã lâu, hnay mới thấy cụ. Iem chả có ý gì đâu cơ mà em note phát cho Sướng :)

Gianthienly

Xe container
Em còn tin mợ ạ, có điều nó xảy ra với người khác...X_X
Huế yêu mến!
Nó thực hiện hữu rất nhiều chỉ có điều với cá nhân em chưa có hoặc giả có mà em chẳng nhận ra. Đơn giản như là chưa đủ tin yêu vậy:-*

Huế và Em

Xe điện
Huế yêu mến!
Nó thực hiện hữu rất nhiều chỉ có điều với cá nhân em chưa có hoặc giả có mà em chẳng nhận ra. Đơn giản như là chưa đủ tin yêu vậy:-*
...Và góc nhìn nữa mợ đẹp ạ.>:D<
Em chỉ biết khi trải qua nhiều trong cuộc sống, cá nhân em không dò xét ai nhiều, và tin nhiều thứ hơn! (Khi nào biết rõ mình bị lừa mới không tin)X_X

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em chỉ biết khi trải qua nhiều trong cuộc sống, cá nhân em không dò xét ai nhiều, và tin nhiều thứ hơn! (Khi nào biết rõ mình bị lừa mới không tin)X_X
Người với người sống để yêu nhau Huế nhỉ? Sự nghi ngờ giết hết mọi thứ ngay từ trong trứng nước :))

Gianthienly

Xe container
E lại càng chẳng muốn đánh giá ai. Trong đời nỗ lực thật nhiều và e thường xuyên mù quáng. Nên em hoàn toàn không đánh giá ai hết!
E cũng bị lừa nhưng cứ AQ là sông có khúc người có lúc! Đôi khi niềm tin cũng mai một nhưng ngược lại có những người tin mình hơn mình muốn. Và có bữa em nhận được sự tin tưởng đến nỗi cú đt đó làm em bật khóc hu hu trên đường. E vốn dĩ ít khóc!

Vậy phải tin mới yêu được Huế ạ:D