Sung sướng quá, nhà em tậu được xe mới rồi.

longxek8x

Xe máy
mừng cho cụ.cháu cũng máu m6 lắm.cụ lấy về mà độ

cuhaifus

Xe container
Chúc mừng cụ! Cháu cũng vừa múc 1 em 2003 mà chưa có time để khoe nên khoe ké tý

VUXUANPHU

Xe buýt
Chúc mừng bác có xe mới. Lái xe an toàn nha!(b)

Arc_Ml350

Xe buýt
Cả nhà chúc mừng ầm ĩ...500 hình ko phấn đấu đựoc hả bác chủ thớt??:77::77:

tuananhtun

Xe buýt

doping

Xe tải
Chúc mừng cụ cưới vợ mới (b)(b)(b)

kts_nha

Đi bộ
em cung vua tau mot em m6 nhung di duoc may hom no do chung
Khoa cop sau cua em bi hong khong sao mo duoc nua
ma con nay thi lai ko co chot mo ben trong
Lam sao bay gio ?
cac bac biet cach nao mo duoc cop ko ?
giup em voi!

Aids

Xe điện
Tôi cũng tậu 1 con M3 màu bạc rồi , chưa có biển mà vẫn lượn suốt .
Amicalement
Aids

bluefun

Đi bộ
Con Mondeo kia người ta chắc thấy mất giá kinh quá nên đổi ý không bán nữa rồi ạ. Cả nhà đã có dịp 1 ngày trời vi vu trên xe đó rồi, và nó đã bộc lộ hết tất cả hư hỏng lặt vặt không hiểu nổi. Thích nó bởi biết rõ nguồn gốc xuất xứ của nó thôi
Tính tới tính lui thì M6 vẫn phù hợp với các tiêu chí đề ra nhất cụ ạ, hơn nữa đã tìm tới 8 em M6 nhưng chưa có em nào chất lượng đi đôi với giả cả phù hợp như em này. Thế là dù cho màu nó có bốc quá, vẫn quyết định mua.
Chúc mừng bác, Em cũng cùng bài tính giống bác nhưng chưa ra dáp số. Những cái bác đã xem rồi giới thiệu lại cho em đi.

pippo

Xe máy
Chúc mừng bác nhé! Xe thì em nghĩ bác đã xem và kiểm tra kỹ rồi thấy hài lòng là được. Có điều bác lưu ý là xe này hơi có 'duyên' đấy, em kể bác nghe: hôm đấy em đang chạy thử xe 9629 chỗ khách sạn Hà nội lúc cũng khá muộn, tốc độ xe khoảng 1km/giờ, sát vỉa hè bên trái, chỗ quán ăn tàu. Bỗng nhiên chúng em bị 2 ả từ khách sạn ra đi song song với xe làm xiếc bác ạ, chúng đi cách cửa phụ lái gần mét thế mà đột nhiên một trong 2 cô tự dưng ngồi xuống ôm chân, cùng lúc em bên cạnh rú lên như thổ dân da đỏ, dân ta lập tức xúm vào. Thoạt tiên em tưởng cô này trật guốc, sái chân, hóa ra là thật, nhưng không, khi thấy em nhìn sang và xuống xe thì chưa kịp hỏi, 2 cô nói em chẹt vào chân cô ấy. Thú thật em buồn cưới quá nhưng mấy anh bạn đi cùng bảo cứ cho vào viện chụp chiếu, báo hại em 2 giờ sáng phải cõng nàng đi từ ngoài vào trong, từ tầng 1 lên tầng 2 Sanh pol, gọi mãi ông bác sỹ chụp phim mới tỉnh ngủ. Kết quả:may quá chân không bị ô tô chẹt, hậu quả: mất 2 lít viện phí, 5 lít đền bù tổn hại tinh thần;

Need_4_Speed

Xe tải
Em không hiểu lắm: Bác quệt vào người ta thật hay là bác bị mất 7 lít tiền oan? Hài nhỉ.

Chúc mừng bác nhé! Xe thì em nghĩ bác đã xem và kiểm tra kỹ rồi thấy hài lòng là được. Có điều bác lưu ý là xe này hơi có 'duyên' đấy, em kể bác nghe: hôm đấy em đang chạy thử xe 9629 chỗ khách sạn Hà nội lúc cũng khá muộn, tốc độ xe khoảng 1km/giờ, sát vỉa hè bên trái, chỗ quán ăn tàu. Bỗng nhiên chúng em bị 2 ả từ khách sạn ra đi song song với xe làm xiếc bác ạ, chúng đi cách cửa phụ lái gần mét thế mà đột nhiên một trong 2 cô tự dưng ngồi xuống ôm chân, cùng lúc em bên cạnh rú lên như thổ dân da đỏ, dân ta lập tức xúm vào. Thoạt tiên em tưởng cô này trật guốc, sái chân, hóa ra là thật, nhưng không, khi thấy em nhìn sang và xuống xe thì chưa kịp hỏi, 2 cô nói em chẹt vào chân cô ấy. Thú thật em buồn cưới quá nhưng mấy anh bạn đi cùng bảo cứ cho vào viện chụp chiếu, báo hại em 2 giờ sáng phải cõng nàng đi từ ngoài vào trong, từ tầng 1 lên tầng 2 Sanh pol, gọi mãi ông bác sỹ chụp phim mới tỉnh ngủ. Kết quả:may quá chân không bị ô tô chẹt, hậu quả: mất 2 lít viện phí, 5 lít đền bù tổn hại tinh thần;

chuongga

Xe đạp
Chào cụ, cụ già rồi mà vưỡn bị mấy con gianh lừa giống em. Hôm nọ em đi trên đường Đại Cồ Việt, dừng xe ở đèn đỏ, đến khi bắt đầu nhích xe đi thì có 2 thằng đi xe bên tay phải kêu toáng lên là chèn vào chân nó, em đành phải ghé vào lề đường để giải quyết. Em chắc chắn là bọn ăn vạ nên cũng chửi nhau với nó 1 hồi và chửi "mày thò chân vào xe tao còn đòi ăn vạ à?" nó cũng chửi lại "mày đi xe mà kô bíp còi à?". EM kô muồn mất thời gian vì bà già đang ngồi trong xe chờ em đưa vào viện khám bệnh nên bảo 2 thằng của nợ cởi giầy ra xem thế nào. Cụ biết không, em thấy chân cẳng hoàn toàn bình thường, nhưng hình như nó bôi cái gì nâu nâu lên ngón chân để giả bị thương. Bực mình quá em chửi nhau luôn, dân tình xúm đen đỏ em ngại quá nên rút 200k đưa cho nó cho xong, chấp nhận mất tiền ngu thế mà nó không nhận, chê ít đòi đi viện khám, em bảo mày đ... lấy thì đ có đồng nào, thế là nó đành cầm và đeò nhau đi ...............Mà quái lạ bọn này đóng kịch ghê phết, vừa đi vừa kêu đau..................hehe
Xong việc, 1 bà già đứng gần bảo là kiểu này diễn ra mấy lần rồi.........*** thế mới đau chứ.
Theo em, lần sau cụ gặp lại 2 em đó thì cứ mạnh dạn tăng ga khoảng 3000v/phút nghe "phập" 1 nhát ....cho đáng đời.
Còn em lần sau chắc chắn sẽ cho bọn này ăn 1 cái ống nước vào đầu.......cụ ạ
NGhĩ lại vẫn không hết tức:102::102::102::102::102::102::102:

jkcent

Đi bộ
Chúc bác có vợ 2 như ý

tuananhtun

Xe buýt
Chào cụ, cụ già rồi mà vưỡn bị mấy con gianh lừa giống em. Hôm nọ em đi trên đường Đại Cồ Việt, dừng xe ở đèn đỏ, đến khi bắt đầu nhích xe đi thì có 2 thằng đi xe bên tay phải kêu toáng lên là chèn vào chân nó, em đành phải ghé vào lề đường để giải quyết. Em chắc chắn là bọn ăn vạ nên cũng chửi nhau với nó 1 hồi và chửi "mày thò chân vào xe tao còn đòi ăn vạ à?" nó cũng chửi lại "mày đi xe mà kô bíp còi à?". EM kô muồn mất thời gian vì bà già đang ngồi trong xe chờ em đưa vào viện khám bệnh nên bảo 2 thằng của nợ cởi giầy ra xem thế nào. Cụ biết không, em thấy chân cẳng hoàn toàn bình thường, nhưng hình như nó bôi cái gì nâu nâu lên ngón chân để giả bị thương. Bực mình quá em chửi nhau luôn, dân tình xúm đen đỏ em ngại quá nên rút 200k đưa cho nó cho xong, chấp nhận mất tiền ngu thế mà nó không nhận, chê ít đòi đi viện khám, em bảo mày đ... lấy thì đ có đồng nào, thế là nó đành cầm và đeò nhau đi ...............Mà quái lạ bọn này đóng kịch ghê phết, vừa đi vừa kêu đau..................hehe
Xong việc, 1 bà già đứng gần bảo là kiểu này diễn ra mấy lần rồi.........*** thế mới đau chứ.
Theo em, lần sau cụ gặp lại 2 em đó thì cứ mạnh dạn tăng ga khoảng 3000v/phút nghe "phập" 1 nhát ....cho đáng đời.
Còn em lần sau chắc chắn sẽ cho bọn này ăn 1 cái ống nước vào đầu.......cụ ạ
NGhĩ lại vẫn không hết tức:102::102::102::102::102::102::102:
Em cũng nghe chuyện này rồi, quá bức xúc. Lúc nó cời giầy xòe chân ra, dẫm thật mạnh vào bàn chân nó cho nó què thật luôn. Đi giầy tây mà giẫm thì...chắc phê lắm đó. Sau đó thì kết thúc bằng 1 phát vào chân giữa. Đảm bảo là nó sẽ quằn quại mà không làm gì được mình. Cuối cùng là rút chìa khóa xe máy của nó ném giấu đi thật xa đề phòng nó đuổi theo.

HIc, nói thế thôi, chứ em ko biết có gan làm như vậy lúc đó không, Một điều nhịn là 9 điều lành. Nhưng mà lành quá, xã hội này sẽ đầy rẫy những kẻ làm trò kiểu đó.

jack_derida2000

Xe tăng
Mấy thằng chó loại đó em gặp rồi lần trước em đã đập cho một thằng mấy phát rồi, vì bọn này thường rình xe đi một mình để chơi mà.

nguoiphutinh

Xe máy
Ngó xe xong thấy chán mình quá! Làm hoài mà kô đủ tiền mua vợ 2. Mới sắm cái xe tải chạy hàng cho anh em!
Nhìn mà ghen tị quá!
Chúc mùng chủ nhân!