[Thảo luận] Sức mạnh của VOV Giao thông

mai.thanh10

Xe container
Thế thì lập ra cái VoV để làm gì hở kụ :))
Để nghe các(h) chiên da quảng cáo ạh: Đỗ thị Chén, Tân Á đại Thành, .... và cả cái thằng kiến trúc sư đưa gái về nhà mà lại bật đèn cho sáng (ngu nhể:)))

CIB

Xe điện
Nhân viên nhà đài lói ngọng và xai hơi bị nhìu nhiều, mà chả thấy sửa zề tỷ dư: có chương trình có 2 nhân vật là quích và sờ nâu, nhà cháu nghe mãi, nghe mãi cuối cùng mới vỡ lẽ là có hai nhân vật, tiếng tây là Quick và Slow, chị nhân viên nhà đài cứ đọc sờ nâu, sờ nâu nghe chối ơi là chối.
Nữa là cái quảng cáo bình nước nóng Sunflower. Một chú cứ đọc săn pờ lao ơ. còn một chú lại đọc săn phờ lao ơ, cháu nghe mà buồn cho cái hãng thuê nhà đài phát quảng cáo 2 in 1, đúng là thời buổi này tiết kiệm là cuốc xách:))

Mr Bim

[Tịch thu bằng lái]
VOV hàng lởm.. Lúc đầu còn đc đc tý sau càng ngày càng lắm quảng cáo =(

namdh5

Xe máy
Đúng là VOV bị chậm quá.
Tối hôm thứ 6 vừa rồi em bị tắc ở vòng xuyến Nguyễn Trãi - Khuất Duy Tiến. Phải mãi hơn 15 phút sau mới thấy VOV đưa tin :(

STF399

Xe điện
cụ giống em , có quả vụ cầu PD tắc mấy h đồng hồ , làm em đi BG theo đg 1A cũ , qua đến Yên Viên thì tắc cứng . Hóa ra là các cụ cũng theo VOV cẳ. Làm vụ đấy em đi vòng quang làng Ninh Hiệp suốt 2h mới thoát đc .

theph

Xe điện
VOV dạo này làm kinh tế ghê quá. Giờ cao điểm mà có đến cả chục chuyên mục do các nhà tài trợ (lạy hồn) cung cấp. Em từ lâu rồi đã dừng nghe VOV giao thông.

Canon_s3is

Xe điện
VOV chỉ ngồi 1 chỗ mà không có thông tin phản hồi từ hiện trường thì VIỆC KHÔNG VÀO, "VIU" KHÔNG (rõ) VIỆC là chiện thường mà các cụ.
Nói gì thì nói, trăm hay không bằng người ở ngay hiện trường. Cụ chủ thread không alo cho VOV để nhà đài có thông báo về lối rẽ ngon cho các anh "tài" là không Ô kê rồi... :D

Kia6582

Xe buýt
VOV cũng tốt đấy chứ, vừa rùi nghe QC mà nhà em đỡ đau lưng hẳn, Gấu vui lém8->

ntdung

Xe tải
Chiều tối nay em đi tuyến Cầu Giẽ - Pháp Vân, còn cách HN cỡ 15km đột nhiên hàng loạt xe khách, xe con, xe container đứng khựng lại làm tắc 1 đoạn dài, có mấy chú thì quay đầu đi ngược chiều, vài chú thì đi lùi ra, 2B cũng quay đầu??? em éo hiểu sao tự dưng nay cái đường này lại tắc được, mon men lên được phía ùn nhất, em thấy phía trên đường vắng tanh mà sao hàng loạt xe lại quay đầu để lùi lại rẽ vào đường ngang :| Liều mình em cứ dzô thẳng, nghi có chuyện gì đó phía trên, em tắt nhạc, mở VOV Giao thông lên nghe thử thì thấy có tin về vụ tai nạn liên hoàn ở ngã ba Pháp Vân, MC khuyên mọi người hãy dừng xe, hoặc tìm đường khác, hoặc nghỉ chân ở quán nước nào đấy (ở cái đường cao tốc này tìm được hàng nước à?) chờ chứ không nên đi vào làm ùn tắc!! còn cách HN hơn 15km mà các đã quay đầu rồi. Em liều mình cứ dông thẳng, vì em biết ở cách chỗ ngã ba Pháp Vân có cầu vượt Pháp Vân-Thanh Trì mà chẳng lẽ các tài xế không biết?? Em dzô thẳng thì thấy đúng là chỗ này chả tắc tẹo nào, rẽ phải lên cầu vượt, vòng về Khuất Duy Tiến ngon lành, mà trên VOV chả thấy MC có ý kiến ý cò gì hướng dẫn lái xe đi lên cầu vượt không đi qua ngã ba Pháp Vân nữa?? Về đến nhà vẫn thấy VOV kêu chỗ này tắc lắm, các bạn lái xe không nên quay đầu xe đi ngược chiều... :)) quả nhiên VOV91 lợi hại. Có cụ nào đi cùng đường với em hôm nay không ợ:-bd
Lợi thì có lợi, đôi khi có hại, thỉnh thoảng răng chẳng còn!!!

Grandtouring

Xe điện
cái vòng xoay từ Pháp Vân lên để về Khuất Duy Tiến có một chỗ bị lún lệch tạo thành một bậc thang chạy ngang đường rất nguy hiểm. Cụ nào đi tối phải đi chậm thôi kẻo bị nảy tung ra khỏi đường.
Làm ăn chán bỏ mị a.

cuuthuong

[Tịch thu bằng lái]
Nhà em hôm nào nghe đươc VOV dự có ùn tắc ở đoạn quay đầu Đào tấn- NKT là em mừng vô cùng, cứ phi thẳng vào điểm nóng là về nhà nhanh nhất:)). Mà phóng viên VOV bây giờ nhiều anh lói ngọng nhỉ^:)^

thanhlich

[Tịch thu bằng lái]
Website
kinhmat.com.vn
Hôm qua em cũng đi PV-CG vào tầm hơn 4h chiều, cũng có vài đoạn tắc vì đang làm đường. Nhưng không tắc lâu.

mrtuan

Xe hơi
cái vòng xoay từ Pháp Vân lên để về Khuất Duy Tiến có một chỗ bị lún lệch tạo thành một bậc thang chạy ngang đường rất nguy hiểm. Cụ nào đi tối phải đi chậm thôi kẻo bị nảy tung ra khỏi đường.
Làm ăn chán bỏ mị a.
chuẩn cụ ạ, trời tối em thấy nó nhỏ nhỏ ai dè đi vào làm cái khục khục kinh quá

LeTai1979

Xe cút kít
Nhiều khi các bố ấy ngồi ở nhà mà phán như đúng rồi. :))

tailieu

Xe tăng
Dạo này không muốn nghe VOV 91 nữa vì họ càng ngày càng xa rời mục tiêu chính của mình. Quảng cáo, phát nhạc là chính.

tranvespa

Xe tải
Sức mạnh của VOV Giao thông
Chiều tối nay em đi tuyến Cầu Giẽ - Pháp Vân, còn cách HN cỡ 15km đột nhiên hàng loạt xe khách, xe con, xe container đứng khựng lại làm tắc 1 đoạn dài, có mấy chú thì quay đầu đi ngược chiều, vài chú thì đi lùi ra, 2B cũng quay đầu??? em éo hiểu sao tự dưng nay cái đường này lại tắc được, mon men lên được phía ùn nhất, em thấy phía trên đường vắng tanh mà sao hàng loạt xe lại quay đầu để lùi lại rẽ vào đường ngang
Liều mình em cứ dzô thẳng, nghi có chuyện gì đó phía trên, em tắt nhạc, mở VOV Giao thông lên nghe thử thì thấy có tin về vụ tai nạn liên hoàn ở ngã ba Pháp Vân, MC khuyên mọi người hãy dừng xe, hoặc tìm đường khác, hoặc nghỉ chân ở quán nước nào đấy (ở cái đường cao tốc này tìm được hàng nước à?) chờ chứ không nên đi vào làm ùn tắc!! còn cách HN hơn 15km mà các đã quay đầu rồi. Em liều mình cứ dông thẳng, vì em biết ở cách chỗ ngã ba Pháp Vân có cầu vượt Pháp Vân-Thanh Trì mà chẳng lẽ các tài xế không biết?? Em dzô thẳng thì thấy đúng là chỗ này chả tắc tẹo nào, rẽ phải lên cầu vượt, vòng về Khuất Duy Tiến ngon lành, mà trên VOV chả thấy MC có ý kiến ý cò gì hướng dẫn lái xe đi lên cầu vượt không đi qua ngã ba Pháp Vân nữa?? Về đến nhà vẫn thấy VOV kêu chỗ này tắc lắm, các bạn lái xe không nên quay đầu xe đi ngược chiều...
quả nhiên VOV91 lợi hại. Có cụ nào đi cùng đường với em hôm nay không ợ.

Đoạn này làm gì có chỗ quay đầu để về HN nhể???:-??

chuẩn cụ ạ, trời tối em thấy nó nhỏ nhỏ ai dè đi vào làm cái khục khục kinh quá
Em dự là nó lún tầm trên 20cm, chả thấy cảnh báo hay sửa chữa gì cả, đúng chỗ đang đổ dốc, ôm cua trái, chắc phải chờ có vài vụ xảy ra thì chúng nó mới sờ tới hoặc cũng có phản ánh, nhưng đang xin đủ 100 con dấu và chữ ký của các phòng ban bệ rồi mới sửa được.

toiditimem

Xe tải
Website
www.shopkorea.com.vn
Em dự là nó lún tầm trên 20cm, chả thấy cảnh báo hay sửa chữa gì cả, đúng chỗ đang đổ dốc, ôm cua trái, chắc phải chờ có vài vụ xảy ra thì chúng nó mới sờ tới hoặc cũng có phản ánh, nhưng đang xin đủ 100 con dấu và chữ ký của các phòng ban bệ rồi mới sửa được.
Vẫn còn đợi hành alf chính cụ nhẩy

pipilazi

Xe tăng
Lại là hiệu ứng đám đông tiếp.
Cụ lại mang hiệu ứng đám đông từ cafe sang bên này hử :))

Sức mạnh của VOV Giao thông
Chiều tối nay em đi tuyến Cầu Giẽ - Pháp Vân, còn cách HN cỡ 15km đột nhiên hàng loạt xe khách, xe con, xe container đứng khựng lại làm tắc 1 đoạn dài, có mấy chú thì quay đầu đi ngược chiều, vài chú thì đi lùi ra, 2B cũng quay đầu??? em éo hiểu sao tự dưng nay cái đường này lại tắc được, mon men lên được phía ùn nhất, em thấy phía trên đường vắng tanh mà sao hàng loạt xe lại quay đầu để lùi lại rẽ vào đường ngang
Liều mình em cứ dzô thẳng, nghi có chuyện gì đó phía trên, em tắt nhạc, mở VOV Giao thông lên nghe thử thì thấy có tin về vụ tai nạn liên hoàn ở ngã ba Pháp Vân, MC khuyên mọi người hãy dừng xe, hoặc tìm đường khác, hoặc nghỉ chân ở quán nước nào đấy (ở cái đường cao tốc này tìm được hàng nước à?) chờ chứ không nên đi vào làm ùn tắc!! còn cách HN hơn 15km mà các đã quay đầu rồi. Em liều mình cứ dông thẳng, vì em biết ở cách chỗ ngã ba Pháp Vân có cầu vượt Pháp Vân-Thanh Trì mà chẳng lẽ các tài xế không biết?? Em dzô thẳng thì thấy đúng là chỗ này chả tắc tẹo nào, rẽ phải lên cầu vượt, vòng về Khuất Duy Tiến ngon lành, mà trên VOV chả thấy MC có ý kiến ý cò gì hướng dẫn lái xe đi lên cầu vượt không đi qua ngã ba Pháp Vân nữa?? Về đến nhà vẫn thấy VOV kêu chỗ này tắc lắm, các bạn lái xe không nên quay đầu xe đi ngược chiều...
quả nhiên VOV91 lợi hại. Có cụ nào đi cùng đường với em hôm nay không ợ.

Đoạn này làm gì có chỗ quay đầu để về HN nhể???:-??
Báo cáo cụ là có đấy. Mời cụ vào đây để cập nhật tin tức tránh lãnh phí thời gian di chuyển.