[Funland] Sự "cô đơn" của BKAV đến từ đâu?

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Vâng, công nhận em có cái kiểu hay nói nhiều quá so với quy định. Nói nhiều cái mà ng ta ko cần nghe.

Nhưng lỡ vào Of rồi, mà vào cũng lâu rồi nhưng km còi quá nên cố tí cho bằng anh bằng em =))
Km thì có mang ra đổi gạo được không hở cụ, hay nó chỉ là thứ phù phiếm? :))

STElectrics

Xe lăn
Một sản phẩm không bán được, bị người dùng quay lưng cũng không thể đánh đồng với các sản phẩm khác mờ bảo người Việt quay lưng với sản phẩm Việt được ợ. Em vẫn uống cà phê của qua '"nổ của nổ", ăn mì tôm Hảo Hảo, uống sữa Ba Vì,v..v... đấy thôi.

2 tai 8 banh

Xe container
em phải chửi cụ tổ thèng nào sinh ra cái Bkav
2 lần trước máy tính để bàn của em đang ngon lành, lấy thêm máy cái in nên phải cài thêm, chú cài máy cài xong tải Bkac về quét và máy em lăn ra chết win
lần này là 3 : thèng cu cháu ra nhờ máy rồi tiện tay tải nó về và ... máy em đang vừa chạy vừa oánh võng
em thì méo biết cài, mà lại phải là win xp mới tương thích với mấy cái máy khác thía nó mới đau lão ạ :(( :((

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
em phải chửi cụ tổ thèng nào sinh ra cái Bkav
2 lần trước máy tính để bàn của em đang ngon lành, lấy thêm máy cái in nên phải cài thêm, chú cài máy cài xong tải Bkac về quét và máy em lăn ra chết win
lần này là 3 : thèng cu cháu ra nhờ máy rồi tiện tay tải nó về và ... máy em đang vừa chạy vừa oánh võng
em thì méo biết cài, mà lại phải là win xp mới tương thích với mấy cái máy khác thía nó mới đau lão ạ :(( :((
Phát nay đại ca chửi đúng, em cũng chả bao giờ dùng trình diệt virus BKAV vì cài xong vài hôm lại phải cài lại windows! :))

qbtokyo

[Tịch thu bằng lái]
Website
ltf.com.vn
Km thì có mang ra đổi gạo được không hở cụ, hay nó chỉ là thứ phù phiếm? :))
Cũng như mình chơi game ấy cụ. nạp bao tiền để đua top, cuối cùng vẫn ko vào đc top và chợt nhận ra mọi thứ thật phù phiếm.

Ấy thế mà cứ thấy game nào mới hay hay là lại cày =))

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Cũng như mình chơi game ấy cụ. nạp bao tiền để đua top, cuối cùng vẫn ko vào đc top và chợt nhận ra mọi thứ thật phù phiếm.

Ấy thế mà cứ thấy game nào mới hay hay là lại cày =))
Em thì chả quan tâm đến mấy thứ phù phiếm đấy nên chẳng bao giờ nhìn số km trên nick cụ ạ! :))

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF

VIKO L

Xe điện
Nói thật không chửi không được !
Cứ nhắm mắt thiết kế 1 cái ảnh xong gửi qua nước ngoài đặt họ làm về xong hô hào là hàng việt - của người việt .Rồi vin vào lý do Ng việt yêu nước để hốt tiền thì tệ quá . Người dân việt không ngu như vậy nên ra tới đời thứ 3 rồi cũng có ai sài đâu . Ông bà nói tốt gỗ hơn tốt nước sơn . Hoa thơm thì âm thầm cũng thơm . ..
Thằng táo nó cũng chỉ thiết kế thôi đấy, thế mà có ai bảo ai phôn ko phải của nó đâu!

Hn07

Xe tăng
Chả nhẽ hướng đi marketing giờ lại "đánh" vào "lòng yêu nước" và "thương hại" . Em không quan tâm lắm đến dư luận , miễn nó đem lại hiệu quả bán hàng .

X_FIVE

Xe điện
Cá nhân nhà cháu thấy sản phẩm của anh Quảng cũng được, mỗi tội giá như thế thì thú thực không cạnh tranh được với các hãng khác đâu ạ.
Anh Quảng nổ hạ giá xuống cho nó thành phân khúc trung bình hướng đến đại chúng như bọn XiaoMi thì có khi lại thành công.
Giờ em nghĩ quá muộn để hạ xuống phân khúc đó rồi, tụi xiaomi giờ máy nó ngon lắm lại còn rẻ nữa.
Mấy thằng cu công ty em nó dùng thằng nào cũng tấm tắc khen, màn hình to, pin trâu bò, dùng mượt.

cptu176

Xe điện
Câu bôi đậm lặp đi lặp lại trên OF quá nhiều lần nên em thử làm thử phép tính:

- 12 ngàn chiếc Bphone 2 đã tới tay người tiêu dùng (nguồn trên mạng, google phát ra ngay) là con số quá nhỏ trên dân số Việt Nam.

- Cho người dùng SMP là 60tr (số liệu của Pew Research Center) người Việt Nam thì phải gặp gỡ 5.000 người khác nhau mới có 01 người dùng Bphone 2.

Như vậy việc cccm không gặp ai dùng Bphone 2 là quá bình thường (và lượng bán ra của Bphone 1 còn ít hơn Bphone 2). Đầy người đã thấy BPhone hoặc đang dùng BPhone, ngay trên OF này cũng có vài người rồi.

Vì vậy việc cccm nói lặp đi lặp lại chỗ bôi đậm kia em cũng thấy như kiểu nói cho vui mồm thoai! :))
Em có may mắn nhìn thấy những 3 người dùng BPhone2 ạ; nhưng 2 người thì chắc chắn là được phát, còn 1 người không biết là được phát hay mua...

Tookies

Xe điện
chắc ngày xưa cụ tán gấu, cứ mỗi lần cụ cài uyn xong cụ lại cài bkav, và vòng lặp cứ vậy, hàng tuần đc gấu gọi sang chơi mà mình chẳng cần ní do, và rồi gấu cụ nhận ra không thể thiếu cụ trong nhà.. và.... và... cụ hận anh bkav tới giờ =)).
=))
Anh ý góp công ý chứ.
..
Nhưng PR sản phẩm gắn với lòng yêu nước trong khi đó sp của anh ý như củ kẹc cả software lẫn hardware thì là lỗi lớn nhất cho sự thất bại của B1+B2.

Kéo theo 1 đám fan cuồng thiếu văn hóa nâng bi thô thiển. Cụ rảnh đọc cái thread cảnh báo từ đời B1 bên tinhte.vn thì biết.

Riêng sản phẩm từ BKAV thì trong blacklist của đám IT bọn em từ xưa rồi.

Chỉnh sửa cuối:

Vuthanhhien

Xe buýt
Thằng táo nó cũng chỉ thiết kế thôi đấy, thế mà có ai bảo ai phôn ko phải của nó đâu!
Táo nó có bao giờ nói sản phẩm nó made in usa hay đem tự hào dân tộc để bảo khách hàng mua hàng ko cụ, nó chỉ chú ý đến khách hàng thôi thì bất kỳ đâu trên thế giới nó cũng bán được .

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Táo nó có bao giờ nói sản phẩm nó made in usa hay đem tự hào dân tộc để bảo khách hàng mua hàng ko cụ, nó chỉ chú ý đến khách hàng thôi thì bất kỳ đâu trên thế giới nó cũng bán được .
Cụ chuẩn rồi. Vậy theo cụ thì ai đang làm chỗ đỏ đậm vậy ạ?

Vuthanhhien

Xe buýt
“ Vì vậy việc cccm nói lặp đi lặp lại chỗ bôi đậm kia em cũng thấy như kiểu nói cho vui mồm thoai! :))[/QUOTE nói:
Thì đúng là nói cho vui thôi cụ nhưng quan trọng nó “THẬT “ !
Việc Bkav không thành công như ban đầu nói cũng chứng minh đấy thôi tranh cãi làm gì nữa . Còn giờ khóc thương làm gì
Cụ chuẩn rồi. Vậy theo cụ thì ai đang làm chỗ đỏ đậm vậy ạ?
Cụ cao siêu quá e xin phép không tiếp

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF