[Funland] Sức chịu đựng Ofer tới mức nào ?!

XPQ

Xe cút kít
Khám bác sỹ thì tin làm gì. Bác sỹ biến người thường thành bệnh nhân tâm thần để thoát án được thì cũng biến bệnh nhân thành người thường đơn giản.

Tự đọc những gì anh Vũ ngáo phát biểu thì bất cứ người bình thường nào cũng thấy có vấn đề.

Ngay cả cái việc suốt ngày qua, qua cái ccc cũng đã thấy hâm rồi.

Bệnh vĩ cuồng thì dân Annamđuboong 10 anh thì 8 đứa mắc phải, kể cả các bác sĩ chứ đừng nói đám ốp phơ chúng mình. Bởi thế nó không được coi là bệnh.

Website
dochoiotogiare.com
Khi đọc tới đoạn này mình thấy Bác Vũ sức chịu đựng quá kinh khủng !

"Đó chỉ là lý do thôi, người anh em nhìn thử Qua có thay đổi gì không? Qua vì cô, Qua phải đi khám không biết bao nhiêu cái bệnh viện. Cô chỉ lấy cớ như vậy thôi. Qua phải đi khám qua bác sĩ này nha, ra hội đồng người ta hỏi như hỏi cung. Cái nỗi niềm nhìn thấy những người ngẩn ngơ, một tổng giám đốc một chủ tịch tập đoàn phải đến 5 cái bệnh viện, 2 cái hội đồng", ông Vũ ngậm ngùi.
Lên mức Qua rồi mà sức chịu đựng cũng phải hơn người thường chứ? E thấy ông này cực kỳ bình tĩnh, điềm đạm chứ không nóng nảy như bà vợ! Người có đầu óc, trí lớn nó cũng phải khác

loi_chip

[Tịch thu bằng lái]
Tớ chả nhận tiền pr của thằng éo nào cả, và tớ tin nhận thức của tớ thì chắc cậu không hơn tớ đâu, kể cả về tuổi tác, bằng cấp và kinh nghiệm sống :D

Còn chuyện ông Vũ đưa cái sơ đồ cứu vớt thế giới kia thì do ông ấy dựa trên mô hình lý thuyết gốc về vũ trụ nhân sinh quan, ông ấy đưa ra thế là chuyện chẳng có gì đáng chửi ông ấy cả, vì đơn giản nó không ảnh hưởng hòa bình thế giới, và việc của ông ấy cơ bản là hướng tới điều tốt đẹp, có điều cách ông ấy làm nó khác mọi người thôi, mà thường muốn tạo cái mới thì phải khác biệt. Nên tôn trọng họ chứ không nên chửi họ khi việc đó không ảnh hưởng đến bất kỳ ai.
Mà nói thẳng, chắc gì cậu đã hiểu được cái mô hình bát quái cửu cung kia mà chê người ta :))
Các bệnh nhân tâm thần có ai mà làm ảnh hưởng đến hoà bình thế giới?

húp sùm sụp

[Tịch thu bằng lái]
cụ còm thế này e ms thấy cụ nên đi khám xem có nên nhập trại ko
Tâm thần là người đi lo hão cho người khác mợ nhé
Vụ kiện này bất kể thắng thua ai cũng có nghìn tỷ. Vậy mà nhiều người 0 đồng cứ đứng ra chia hộ như đúng rồi :)

Thiện Lành

Xe hơi
Chịu được thì mới giàu như thế chứ :)

PeonyNguyen

Xe buýt
Vấn đề là thằng tỉnh mới biết dùng tiền mua chứng nhận bệnh, còn thằng ngẫn thì không biết mua chứng nhận mình bình thường đâu. Nếu mua được thì bà vợ đã tống được ông Vũ vào trại điên rồi.

Khám bác sỹ thì tin làm gì. Bác sỹ biến người thường thành bệnh nhân tâm thần để thoát án được thì cũng biến bệnh nhân thành người thường đơn giản.

Tự đọc những gì anh Vũ ngáo phát biểu thì bất cứ người bình thường nào cũng thấy có vấn đề.

Hoacomay17

Xe tăng
Các bệnh nhân tâm thần có ai mà làm ảnh hưởng đến hoà bình thế giới?
Có chứ sao không, ít nhất họ cungc làm ảnh hưởng đến cs của những người quanh họ vèê những việc làm không bình thương và người quanh họ phải thấy khó chịu. Còn thằng nặng nó có thể giết người đốt phá.. nhiều kiểu tâm thần
Còn anh vũ anh ấy chả làm ảnh hưởng ai, chẳng ai phải cố làm gì k muốn để chiều anh ấy. Chưa kể nhiều gia đình đc có cônbg ăn việc làm nhoè anh ấy, thậm chí anh em bên vợ cũng theo anh ấy và ủng hộ anb ấy. Chẳng lẽ tất cả họ đều tâm thần???

Mà cụ dựa vào đâu để bảo anh ấy tâm thần??? Suy nghĩ như cụ khéo anh ấy cũng bảo cụ là con thần kinh có vde khi tự nhiên nghĩ anh ấy thần kinh mà chẳng có chứng cứ gì cụ thể :))

ô tô phun

[Tịch thu bằng lái]
Qua là từ xưng hô ngôi thứ nhất, thường của người lớn tuổi bậc cao hơn xưng với người khác.
Mặc định tự đặt mình cao hơn người đối diện thì người có văn hóa giao tiếp bình thường không làm thế.
Thằng mất dạy.
Thế mày bảo bá..c là không bình thường à?

ô tô phun

[Tịch thu bằng lái]
Uh, người thường sao hiểu nổi những gì diễn ra trong đầu team của các cậu và Vũ chủ tịch. Nhận thức của tớ thua cậu là chắc chắn rồi vì tớ bình thường chứ có ở cõi trên như các cậu đâu :))

Đây, tin mừng tối thượng cho team của cậu này:

Nếu cậu kia là người không bình thường. Thì cậu đi cãi nhau với người ta cậu cũng là người không bình thường. Chả ai xác nhận cậu là người bình thường cả.

Xecongamthap

Xe hơi

Đúng rồi, cáu này nó ở trong tư tưởng chớ có phải do thần kinh tâm thần đâu.

hatinh5760

Xe điện
Em lại thấy : a Vũ, nói chính xác hơn là team anh ấy, xác định chị Thảo, sến sẩm thì gọi là " Người vợ tào khang " đã hết hạn sử dụng! Muốn chị ấy lui về tụng kinh gõ mõ, hoặc sống yên đời " Gái (già) bao ".
Lũ chúng nó đưa được a Vũ lên núi từng ấy ngày, xong vụ này, nếu dẹp yên đc chị Thảo, a Vũ cũng thành đấng cứu thế, lên núi thiền thành chính quả! Khỏi làm gì nữa! Mọi việc để chúng em lo. Mấy ngàn tỷ, chứ mấy chục, mấy trăm ngàn tỷ, cũng ko vấn đề!

Acient.cutkit

Xe tăng
Hẹ hẹ, liệu có phải cậu vì đang nhận tiền viết bài mà nói trái lương tâm không thế?

Mong muốn hòa bình thế giới hay cầu nguyện cho quốc thái dân an... gì gì đó là bình thường. Nhưng tuyên bố tôi sẽ là người cứu vớt thế giới đây này :)) thì éo bình thường.

Sự khác nhau ở chỗ nào thì... chỉ người bình thường mới phân biệt nổi, cho nên nếu cậu không phát hiện được thì chắc cùng team ngáo với nhau đi với nhau để cứu thế giới là chuẩn rồi còn gì.

Đây các bạn team ngáo kết hợp marketing với tâm linh thêm tí u mê đa cấp lấy Vũ giáo chủ, đấng toàn tri làm trung tâm.

Việc nhà ng ta ng ta tự xử trên toà là đủ. Cụ tư cách gì mà phán xét? Cụ kiếm đc lợi ích gì chăng? Hay cụ mới chính là người “muốn cứu cả thế giới, bảo về Trung Nguyên”???

Tự mình đã mâu thuẫn còn ko biết. Chán!

Big Bang

Xe điện
Nếu gọi anh VŨ là điên, thần kinh, không bình thường, thì cháu cũng muốn được điên như anh ấy.

Điên mà có trong tay ngàn tỷ thì nhiều người cũng muốn điên như anh ấy, không riêng gì cháu.