[Funland] Sức chịu đựng Ofer tới mức nào ?!

Hoacomay17

Xe tăng
Hẹ hẹ, liệu có phải cậu vì đang nhận tiền viết bài mà nói trái lương tâm không thế?

Mong muốn hòa bình thế giới hay cầu nguyện cho quốc thái dân an... gì gì đó là bình thường. Nhưng tuyên bố tôi sẽ là người cứu vớt thế giới đây này :)) thì éo bình thường.

Sự khác nhau ở chỗ nào thì... chỉ người bình thường mới phân biệt nổi, cho nên nếu cậu không phát hiện được thì chắc cùng team ngáo với nhau đi với nhau để cứu thế giới là chuẩn rồi còn gì.

Đây các bạn team ngáo kết hợp marketing với tâm linh thêm tí u mê đa cấp lấy Vũ giáo chủ, đấng toàn tri làm trung tâm.

Tớ chả nhận tiền pr của thằng éo nào cả, và tớ tin nhận thức của tớ thì chắc cậu không hơn tớ đâu, kể cả về tuổi tác, bằng cấp và kinh nghiệm sống :D

Còn chuyện ông Vũ đưa cái sơ đồ cứu vớt thế giới kia thì do ông ấy dựa trên mô hình lý thuyết gốc về vũ trụ nhân sinh quan, ông ấy đưa ra thế là chuyện chẳng có gì đáng chửi ông ấy cả, vì đơn giản nó không ảnh hưởng hòa bình thế giới, và việc của ông ấy cơ bản là hướng tới điều tốt đẹp, có điều cách ông ấy làm nó khác mọi người thôi, mà thường muốn tạo cái mới thì phải khác biệt. Nên tôn trọng họ chứ không nên chửi họ khi việc đó không ảnh hưởng đến bất kỳ ai.
Mà nói thẳng, chắc gì cậu đã hiểu được cái mô hình bát quái cửu cung kia mà chê người ta :))

Hoacomay17

Xe tăng
Em xin copy từ Bác Dũng Lò Vôi để có thêm 1 cái nhìn mới
" Khi có tiền thì họ đòi quyền lực; khi có quyền lực thì họ đòi danh tiếng. Khi đạt được những thứ ấy thì cái họ đòi là thiên hạ trong tay."
Cái quan điểm của Dũng lò vôi chỉ đúng với ông ấy, chắc gì đúng với số đông.
Như Bill gate, Steve jobs... họ cũng đầy tiền, đủ danh tiếng, và giờ thì Gaté đi làm từ thiện và kd chơi chơi he he

dongnat123

[Tịch thu bằng lái]
Cứ chê anh Vũ ngáo, CCCM trên này ngáo được như anh Vũ, có mấy ngàn tỏi mà vẫn online chém gió đều thì em mới phục. Thôi em chạy cuốc Grap kiếm bữa tối, tí nữa em vào nhặt gạch ;))

Vodka Đen

Xe hơi
Em còm phát rồi ra, chuyện về cặp này em chán đọc rồi.:))

echnikj

Xe container
Đấy là mục tiêu của người ta, ông cứ kiếm vài ngàn tỷ đi ông sẽ có những mục tiêu mà bọn đang chạy ăn từng bữa nó sẽ bảo ông ngáo :))

Thực ra, ngẫm cho kỹ mấy cái tôn chỉ đó hoàn toàn là bình thường, chẳng có gì là quá đáng cả, nó chỉ là khát vọng của những con người khi họ đầy đủ những thứ cơ bản.

Nhân tiện, tôi mở mang kiến thức cho ông tý nhé
1. Ông có biết cái mục tiêu của Mark khi đưa ra mô hình chủ nghĩa xã hội không? thế mà k ai chửi ông ấy ngáo đi
2. Ông có biết các ông mà thường xưng bần tăng và gọi người khác là thí chủ ấy, các ông ấy luôn có câu cầu cho quốc thái dân an, chúng sinh an lạc... vĩ mô chưa

Vậy nên anh Vũ anh ấy có khát vọng hoài bão như thế, tôi nghĩ là bình thường, cần tôn trọng quan điểm của họ.

À, cái câu kiểu, ông không phản đối thì ông nhập team họ đi, nghe nó cứ dỗi dỗi kiểu đàn bà con nít hay sao ấy :D
Chuẩn rồi.
Thế thì "hội vô thần" quy kết đội theo đạo luôn tin có đấng tối cao dõi theo là ngáo, hàng tỷ người trên thế giới là tâm thần, nhõn anh ta tuy nghèo nhưng thông minh :D
Ps: trên thực tế đã có nhiều vĩ nhân tuyên bố kiểu tương tự để thu hút số đông nghe theo.
Ai tin vào truyền thuyết "hoàn kiếm"? Cái huyễn hoặc này đã dựng lên cả 1 triều đại.

H.M.Q

[Tịch thu bằng lái]
Khám bác sỹ thì tin làm gì. Bác sỹ biến người thường thành bệnh nhân tâm thần để thoát án được thì cũng biến bệnh nhân thành người thường đơn giản.

Tự đọc những gì anh Vũ ngáo phát biểu thì bất cứ người bình thường nào cũng thấy có vấn đề.

Ngay cả cái việc suốt ngày qua, qua cái ccc cũng đã thấy hâm rồi.
Còm này được mấy xèng ? Chớp cơ hội đi, còn mấy bữa nữa là hết tuồng :))

H.M.Q

[Tịch thu bằng lái]
Vấn đề là đi những NĂM BỆNH VIỆN.
Nếu chỉ đi 1 cái thì không nói làm gì.
Cái này chắc buộc phải đi nhé. Ko đi nó úp sọt dồi tống cmn vào trại còn chết nữa :)). Gặp con vợ dã tâm ntn mờ ko bị tống vào trại thì chắc cảnh giác cũng cao độ lắm nha :))

echnikj

Xe container
Cái này chắc buộc phải đi nhé. Ko đi nó úp sọt dồi tống cmn vào trại còn chết nữa :)). Gặp con vợ dã tâm ntn mờ ko bị tống vào trại thì chắc cảnh giác cũng cao độ lắm nha :))
Sai lầm là ko phát hiện được sớm dã tâm của vợ.
Những người vợ có dã tâm nên bị hạn chế giao tài sản lớn, em nói thật.
Ps: Còn các mợ tốt đẹp thì em không nói làm gì.

Kappuccino

[Tịch thu bằng lái]
Tớ chả nhận tiền pr của thằng éo nào cả, và tớ tin nhận thức của tớ thì chắc cậu không hơn tớ đâu, kể cả về tuổi tác, bằng cấp và kinh nghiệm sống :D

Còn chuyện ông Vũ đưa cái sơ đồ cứu vớt thế giới kia thì do ông ấy dựa trên mô hình lý thuyết gốc về vũ trụ nhân sinh quan, ông ấy đưa ra thế là chuyện chẳng có gì đáng chửi ông ấy cả, vì đơn giản nó không ảnh hưởng hòa bình thế giới, và việc của ông ấy cơ bản là hướng tới điều tốt đẹp, có điều cách ông ấy làm nó khác mọi người thôi, mà thường muốn tạo cái mới thì phải khác biệt. Nên tôn trọng họ chứ không nên chửi họ khi việc đó không ảnh hưởng đến bất kỳ ai.
Mà nói thẳng, chắc gì cậu đã hiểu được cái mô hình bát quái cửu cung kia mà chê người ta :))
Uh, người thường sao hiểu nổi những gì diễn ra trong đầu team của các cậu và Vũ chủ tịch. Nhận thức của tớ thua cậu là chắc chắn rồi vì tớ bình thường chứ có ở cõi trên như các cậu đâu :))

Đây, tin mừng tối thượng cho team của cậu này:

Hoacomay17

Xe tăng
Uh, người thường sao hiểu nổi những gì diễn ra trong đầu team của các cậu và Vũ chủ tịch. Nhận thức của tớ thua cậu là chắc chắn rồi vì tớ bình thường chứ có ở cõi trên như các cậu đâu :))

Cái thư này chẳng nói lên điều gì cả, thôi tốt nhất ta dừng ở đây nhé.

meotamthe

Xe cút kít

Cái hình kia chế cháo dễ mà cụ, cụ thích thì thay chữ Kappuccino cho chữ Vũ, xong trong 2 - 3 nốt nhạc thôi cụ.

Kappuccino

[Tịch thu bằng lái]
Cái hình kia chế cháo dễ mà cụ, cụ thích thì thay chữ Kappuccino cho chữ Vũ, xong trong 2 - 3 nốt nhạc thôi cụ.
Mail này do chị Thảo leak ra, nếu chế cháo thì em nghĩ bị team anh Vũ đập từ lâu rồi, không đập được vì nó là mail thật. Nó cũng hoàn toàn phù hợp với việc anh Vũ tuyên bố mình được thông linh, giao tiếp với cõi trên, nhận sứ mạng cứu vớt thế giới, biết hết mọi thứ trên đời... mà truyền thông dạo trước đăng tin tùm lum, có bí mật gì đâu.

Trước em còn chịu đếm được tới 1000. Giờ nhõn 50 đã giơ cờ trắng và leo xuống rồi

meotamthe

Xe cút kít
Mail này do chị Thảo leak ra, nếu chế cháo thì em nghĩ bị team anh Vũ đập từ lâu rồi, không đập được vì nó là mail thật. Nó cũng hoàn toàn phù hợp với việc anh Vũ tuyên bố mình được thông linh, giao tiếp với cõi trên, nhận sứ mạng cứu vớt thế giới, biết hết mọi thứ trên đời... mà truyền thông dạo trước đăng tin tùm lum, có bí mật gì đâu.
Nhưng cái hình cũng chưa có gì làm cơ sở để nhìn nhận là được leak ra, vì đơn giản PTS làm ra cái hình đó quá dễ dàng.

Jimy Lê

Xe máy
Đọc vụ này chẳng biết đâu mà lần

dealer-ck

Xe tăng
E nghĩ a Vũ chả vấn đề gì, biết đâu cụ ấy thiền đạt tới cảnh giới cao rồi, người thường ko hiểu được. Trước đây xem mấy chương trình về Ceo thấy cụ Vũ nói chuyện đã thể hiện cái tầm nó quá xa rồi.
Còn việc xưng "QUA" thấy cũng bình thường, e vẫn nghe nhạc thấy từ này mà, tỷ dụ bài Phải lòng con gái Bến Tre.

huong_xt

Xe tải
Em căn tính bần nông, chỉ muốn nhà lước thu hết tiền của cụ trung nguyên bất kể tiền sạch tiền bẩn :)
Thế mới thỏa mái, chứ họ chia tiền cho nhau em chỉ thấy sốn mắt!
cụ còm thế này e ms thấy cụ nên đi khám xem có nên nhập trại ko

Jeep2017

Xe tăng
em chỉ tiếc hộ anh chị ấy 8,4 tỷ