[Funland] Startup ở Sơn La nên làm gì các cụ

29S2929

Xe tăng
Chả là em có anh bạn đại loại cũng tử tế đàng hoàng nên hay được người ta quý giúp đỡ cũng có tí quan hệ muốn về Sơn La đầu tư có thể có người trên đó tạo điều kiện giúp nhưng không nói là nên làm gì mà bảo cứ tìm hiểu thị trường và môi trường xem nên làm gì , ko biết có cụ nào rành trên đó tư vấn em nên đầu tư về món gì , đừng bảo em đi buôn xà phòng nhé.Anh em em chỉ biết mấy món làm xây dựng du lịch còn các món khác mà có tiềm năng trên đó cụ nào biết chỉ em cái vì xa qua nên không biết có làm gì được không

Chỉnh sửa cuối:

trọng_nhân

Xe điện
Quê em đây , Sơn La có mấy món : ngô sắn ( thức ăn chăn nuôi ) , du lịch , ma toé ,.... cụ có quan hệ nghiên cứu món thầu xây dựng hay làm thuỷ điện cũng được

Chaien Nguyen

Xe tăng
Lên đây chém gió vui thôi cụ. Chứ cụ bảo tư vấn làm ăn trên này thì OF lại thần thánh quá quá, hiiii

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Chả là em có anh bạn đại loại cũng có tí quan hệ bảo về Sơn La đầu tư anh ý tạo điều kiện giúp nhưng không nói là nên làm gì mà bảo cứ tìm hiểu thị trường và môi trường xem nên làm gì , ko biết có cụ nào rành trên đó tư vấn em nên đầu tư về món gì , đừng bảo em đi buôn xà phòng nhé.Anh em em chỉ biết mấy món làm xây dựng du lịch còn các món khác mà có tiềm năng trên đó cụ nào biết chỉ em cái vì xa qua nên không biết có làm gì được không
Bác về mua 1 con phố ở trển.
Đặt tên là phố Trần Duy Hưng.

Chả mấy mà giàu.

hp220606

Xe tải
Các cụ trên này mà biết thì đã làm trước cụ rồi

D.D.C

Xe điện
Website
centicons.com
Chả là em có anh bạn đại loại cũng tử tế nên hay được người ta quý giúp đỡ cũng có tí quan hệ bảo về Sơn La đầu tư anh ý tạo điều kiện giúp nhưng không nói là nên làm gì mà bảo cứ tìm hiểu thị trường và môi trường xem nên làm gì , ko biết có cụ nào rành trên đó tư vấn em nên đầu tư về món gì , đừng bảo em đi buôn xà phòng nhé.Anh em em chỉ biết mấy món làm xây dựng du lịch còn các món khác mà có tiềm năng trên đó cụ nào biết chỉ em cái vì xa qua nên không biết có làm gì được không
Làm thủy điện đi cụ .

trọng_nhân

Xe điện
À ý em là nếu ngon xơi thì chả đến lượt mình kkk
Giờ đến làm công ăn lương còn chết nói gì đến khởi nghiệp cụ :P nhiều khi lên mạng xui dại vớ vẩn xong ông ba ngơ nào cũng làm theo vô tình lại thành công rực rỡ , mấy ông đầu có sạn thì cứ ngồi tính hơn thiệt chả dám làm cái gì .Kinh doanh nó thế chả tính trước được

TayBac_CQ

Xe buýt
Chả là em có anh bạn đại loại cũng tử tế nên hay được người ta quý giúp đỡ cũng có tí quan hệ bảo về Sơn La đầu tư anh ý tạo điều kiện giúp nhưng không nói là nên làm gì mà bảo cứ tìm hiểu thị trường và môi trường xem nên làm gì , ko biết có cụ nào rành trên đó tư vấn em nên đầu tư về món gì , đừng bảo em đi buôn xà phòng nhé.Anh em em chỉ biết mấy món làm xây dựng du lịch còn các món khác mà có tiềm năng trên đó cụ nào biết chỉ em cái vì xa qua nên không biết có làm gì được không
Em gần 20 niên làm ở đất Sơn La đây,11 huyện thị đều có bước chân em.Bảo THỔ mổ KINH thì hơi quá nhưng may mắn vẫn vác được xác về.Nên em lại khởi nghiệp ở tuổi gần 5 sọi.

Long921

Xe tăng
Xem có đầu tư đc suất làm Quan trên đấy ko cụ, mỗi năm tiền cứu trợ thiên tai, rồi hỗ trợ dân tộc thiểu số, buôn lậu gỗ rừng ..... chắc cũng phải làm cả mớ mua biệt thự HN cụ ạ :D

hoangduc.sbr

Xe container
Em gần 20 niên làm ở đất Sơn La đây,bảo THỔ mổ KINH thì hơi quá nhưng may mắn vẫn vác được xác về.Nên em lại khởi nghiệp ở tuổi gần 5 sọi.
Mấy ông trên "bản" Yên Bái, Lào Cai, Sơn La mà em chơi thì ông méo nào cũng quái cả. Xuôi xuống trung du 1 chút là Thái Nguyên, Phú Thọ thì bớt quái hẳn. Chả hiểu sao:-B

Civic TN

Xe lăn
Mấy ông trên "bản" Yên Bái, Lào Cai, Sơn La mà em chơi thì ông méo nào cũng quái cả. Xuôi xuống trung du 1 chút là Thái Nguyên, Phú Thọ thì bớt quái hẳn. Chả hiểu sao:-B
TN nhà e lành như đất mà