[Funland] South Gate

maroon5788

Xe buýt
Giải anh hấp dẫn nhất hành tinh, mà truyền thông anh thì bơm thổi cũng hạng nhất và chúng ta xem hàng tuần nên có thể biết hết các cầu thủ . Chứ đội anh của hiện tại có gì xuất chúng đâu. Cửa nam cầm đội vào đc chung kết là thành công rồi các cụ lại chê hèn vs kém :))) bn hlv khác có vào đc đâu.

vitngoc

Xe điện
E đánh giá pha dẫn bóng xộc thẳng vào hàng thủ đội Anh là bản lề của trận đấu, trước đó Ý giãn bóng ra 2 biên đặc biệt thằng Emerson như đâm đầu vào đá bên trong thì đếm nguyên 10 ông người Anh đứng lố nhố cảm giác như hết hi vọng.
Em vẫn bảo Ý sống nhờ hơi thở Chiesa, quan trọng nhất là họ biết tận dụng cơ hội mình có. Xem cả hai trận sút 11m thấy Ý hơn tầm cả Anh và TBN ở khâu tổ chức.

Nhìn sang châu Mỹ thì Ắc hen có chiếc cúp đầu tiên sau gần 30 năm nhờ một lối chơi máu lửa nhiều tiểu xảo , dẫn bàn nhưng vẫn kèm rát Braxin đến tận sân nhà, có bóng là tấn công vỗ mặt luôn.

Thành quả đến với người dũng cảm, Anh thì yếu ớt quá!

hauyenhd

Xe container
Em vẫn bảo Ý sống nhờ hơi thở Chiesa, quan trọng nhất là họ biết tận dụng cơ hội mình có. Xem cả hai trận sút 11m thấy Ý hơn tầm cả Anh và TBN ở khâu tổ chức.

Nhìn sang châu Mỹ thì Ắc hen có chiếc cúp đầu tiên sau gần 30 năm nhờ một lối chơi máu lửa nhiều tiểu xảo , dẫn bàn nhưng vẫn kèm rát Braxin đến tận sân nhà, có bóng là tấn công vỗ mặt luôn.

Thành quả đến với người dũng cảm, Anh thì yếu ớt quá!
Vâng. Hình ảnh Chiesa trong trận CK sẽ được nhiều người nhớ tới. Năm nay e k phải buồn như năm 1999 khi mà cổ vũ hết Inter đến Juve rồi qua BM vẫn bị Mu rùa nó vượt qua một cách thần kỳ, nhưng hồi đó Mu rùa chơi như Italia ở trận CK họ k bỏ cuộc chứ k phải phong cách hèn nhát của đội Anh ở CK vừa qua.

vitngoc

Xe điện
Vâng. Hình ảnh Chiesa trong trận CK sẽ được nhiều người nhớ tới. Năm nay e k phải buồn như năm 1999 khi mà cổ vũ hết Inter đến Juve rồi qua BM vẫn bị Mu rùa nó vượt qua một cách thần kỳ, nhưng hồi đó Mu rùa chơi như Italia ở trận CK họ k bỏ cuộc chứ k phải phong cách hèn nhát của đội Anh ở CK vừa qua.
Em để ý 7-8 cầu thủ dự bị của Ý đá trận cuối với Wales thì có Chiesa là nổi bật, nhưng không nghĩ sẽ đá chính và là ngòi nổ ở các trận sau như vậy.
Các cụ cứ bảo sút 11m là may rủi nhưng cứ xem ông Mbappe mặt tái mét cầm bóng thì đa phần đều nghĩ sẽ sút ra ngoài. :))

Sakai Việt Nam

Xe điện
Hiệp sỹ thì ko được hèn nhát.
Muốn có thì phải đoạt lấy chứ ko thể chờ vào may rủi
..những tưởng hiệp 1 đã nhìn thấy bóng dáng “hiệp sỹ thánh chiến” xuất hiện, cuối cùng sự hèn nhát hiện nguyên hình

Lam__Phương

Xe điện
Giải anh hấp dẫn nhất hành tinh, mà truyền thông anh thì bơm thổi cũng hạng nhất và chúng ta xem hàng tuần nên có thể biết hết các cầu thủ . Chứ đội anh của hiện tại có gì xuất chúng đâu. Cửa nam cầm đội vào đc chung kết là thành công rồi các cụ lại chê hèn vs kém :))) bn hlv khác có vào đc đâu.
E vẫn thích xem giải Anh hơn kể cả hạng thấp vì lối đá k từ bỏ của nó k như mấy giải khác thua rồi là mời ông xơi.

DaDieuchienxu

Xe container
Euro đã kết thúc, đội Ý đã đem Cup về nhà & ăn mừng thắng lợi, nhưng các chuyên gia mới mổ xẻ bàn gỡ hòa 1 - 1 trong trận CK của ĐT Ý đáng lẽ ko đc công nhận:

maroon5788

Xe buýt
Em để ý 7-8 cầu thủ dự bị của Ý đá trận cuối với Wales thì có Chiesa là nổi bật, nhưng không nghĩ sẽ đá chính và là ngòi nổ ở các trận sau như vậy.
Các cụ cứ bảo sút 11m là may rủi nhưng cứ xem ông Mbappe mặt tái mét cầm bóng thì đa phần đều nghĩ sẽ sút ra ngoài. :))
Nó là tâm lý đấy, các cụ có đá bóng đã bao giờ đá giải vào chúng kết chưa. Chứ đá bt ko nói.
E đá 2 trận ck rồi: trận ck cấp 3 toàn trường, vs chung kết Khối đại học.
Nó tâm lý vđ ra ý. Bao nhiêu cổ động viên áp lực vãi,lúc đầu cũng ngợp chân díu mẹ vào nhau.
Xon đá pen, dm đúng là lúc đấy nó tâm lý ko có chuyện tranh đá đâu toàn dí đá =)) thg nào tin nhất thì lên đá. Hồi đấy đá luật sân mini phạt lỗi ntn ý thì đc pen, e tiền đạo bị chém kiếm đc pen , nhưng đúng là mình bị tâm lý cũng ko dám sút quả đấy.Sau 1 bạn lên sút missv và bị về nhì :D.

nhuataiche

Xe container
Chất lượng đội hình như vầy mà k dám đôi công, ăn 1 bàn co về thủ thì tốt cái gì cụ, từ WC2018 đến bây giờ không khá được hơn tý nào, thử nằm ở nhánh của Ý xem có vào được chung kết k.
Cái bác thấy thì ai cũng thấy, ở đây em chỉ đặt câu hỏi là liệu có cái gì mà mọi người ko thể thấy hay ko ?

buhogia01

Xe tải
1 phần may rủi các cụ ạ. Jorinho của Ý , kinh nghiệm đủ đầy mà ra ngoài đấy thôi

dvhung243

Xe điện
Thực ra em thấy Southgate xây dựng lối đá cho tuyển Anh khá tốt, chặt chẽ, ít sơ hở, tấn công tuy ít nhưng khá sắc bén. Chọn cầu thủ khá chuẩn, chất lượng đội ngũ rất cao. Đội ngũ đó chỉ cần rèn thêm vài bài tấn công là vô địch WC được.

Chính vì thế mà em mới nghi ngờ là Anh cố ý thua.
Em nghĩ bác đang troll mọi người trên đây , cái gì mà " cố ý thua " trong trận chung kết euro , rồi lại còn rèn thêm vài bài tấn công là có thể " vô địch wc "
Không đá ở anh thì mấy thằng này có khối mà được vào chung kết , hlv thì ngu , tâm lý cầu thủ thì non nớt

nhuataiche

Xe container
Em nghĩ bác đang troll mọi người trên đây , cái gì mà " cố ý thua " trong trận chung kết euro , rồi lại còn rèn thêm vài bài tấn công là có thể " vô địch wc "
Không đá ở anh thì mấy thằng này có khối mà được vào chung kết , hlv thì ngu , tâm lý cầu thủ thì non nớt
Vì Anh thua nên ai cũng nói vậy thôi. Mất cúp thì đúng rồi, nhưng cũng chỉ là một trận thua thôi, mà thua phạt đền nữa.

Còn chuyện cố ý thua, khả năng đó cực kỳ thấp, nhưng đâu phải là ko có. Thời buổi này, Đức thắng Brazil 7-1, thua Hàn 0-2, Barca thua Bayern 2-8, chuyện gì cũng có thể xảy ra được.

hauyenhd

Xe container
Thời buổi này chuyện gì cũng có thể xảy ra được bác ạ.
E mà nghĩ được như cụ e chui xuống Mợ ngay:P. Nhìn đám CĐV hùng hậu, đội hình ngon lại đc đá trận thứ 6 trên sân nhà mấy trận trước từ giới chuyên môn đến cựu cầu thủ nó chửi cho là hèn nhát rồi thì trận cuối thằng HLV nó tất tay. Ai dè vẫn bổn cũ soạn lại;))

7usd

Xe điện
Cả giải nó đá kiểu đó mà thành công. Nên ko lý do gì nó thay đổi ở trận ck. Lúc nó thay đổi chiến thuật lại chửi bới ko ra gì. Tôi thấy thằng Cửa Nam ok đấy. Bản lĩnh trước sau như một. Cứ mấy cái Euro và Wc vào ck là ngon ngay.

dvhung243

Xe điện
Vì Anh thua nên ai cũng nói vậy thôi. Mất cúp thì đúng rồi, nhưng cũng chỉ là một trận thua thôi, mà thua phạt đền nữa.

Còn chuyện cố ý thua, khả năng đó cực kỳ thấp, nhưng đâu phải là ko có. Thời buổi này, Đức thắng Brazil 7-1, thua Hàn 0-2, Barca thua Bayern 2-8, chuyện gì cũng có thể xảy ra được.
Bác này cứ lắp ba lắp bắp . Viết nhiều mà chẳng hiểu bác định nói cái gì ? Định truyển tải thông điệp gì cho mọi người nữa ?
Đá kém thì thua thôi chứ cố tình cái gì . Kém từ bầu đến cầu thủ , may mắn cũng có thể là một trong những yếu tố quyết định
Tranh luận với bác cũng không có hứng vì bác thông minh quá tôi không đủ trình độ

hauyenhd

Xe container
Cả giải nó đá kiểu đó mà thành công. Nên ko lý do gì nó thay đổi ở trận ck. Lúc nó thay đổi chiến thuật lại chửi bới ko ra gì. Tôi thấy thằng Cửa Nam ok đấy. Bản lĩnh trước sau như một. Cứ mấy cái Euro và Wc vào ck là ngon ngay.
Từ WC đến giải này đỏ gặp toàn đội phọt phẹt có thằng Đức thì ủng chết đi sống lại thì thành công chứ gặp Ý dơ mặt cho nó đấm thì k ổn tí nào. Nói chung HLV trình đến thế thôi cụ ạ.

Supperhoi

[Tịch thu bằng lái]
Man đần mua con hàng Sancho không khéo lại xịt. Đúng chất hàng chó mực.
E thấy mấy thằng Docmun này xịt nhiều! Toàn dồn bóng rồi Pr này nọ! Có khi còn méo hay bằng thằng Grenwood, Lingrat...! Méo hỉu mua nàm j!

Forza Azzurri

Xe điện