Sorento 2014 Trường Hải

Bóng Chày

Xe lừa
[FONT=.HelveticaNeueUI]Trẻ con thì không ngồi ghế trước bác ơi, quán triệt hộ em nhé! [/FONT]

Hay quá, để em load về xem có gì hay ho hơn anh Hải ko. Thanks cụ.

Em chưa hiểu mở lẫy là như thế nào ạ? Ý em là đóng cửa khi xe chạy thì chốt khóa tự động nhưng chỉ tác dụng với các cửa sau và bên ngoài, còn 2 cửa trước thì kéo cần mở bình thường, chả phải gạt cái gì ạ.

Em cũng mới nghĩ ý tưởng hay đi dán cái giấy kiểu phản quang mọi người hay dán kính nhà, đỡ nóng rất nhiều nhưng sợ tối thui xe thì mất đẹp.

mr.ken_no1

Xe container

civic

Xe hơi
Cảm ơn Cụ, nhưng em thấy sách HDSD của em những 677 trang, còn ở đây là 508 trang, liệu có bị thiếu chỗ nào không ạ?
Em cũng bó tay... không biết xe ở Canada có khác gì xe VN không? Sách của bác lấy từ đâu, có thể nước đó có nhiều phiên bản hơn nên nhiều thông tin hơn chăng???

xuantien_mobis

Xe lăn
Em cũng bó tay... không biết xe ở Canada có khác gì xe VN không? Sách của bác lấy từ đâu, có thể nước đó có nhiều phiên bản hơn nên nhiều thông tin hơn chăng???

Sách của em thì lấy từ Kia Corp ạ

civic

Xe hơi
Em chưa hiểu mở lẫy là như thế nào ạ? Ý em là đóng cửa khi xe chạy thì chốt khóa tự động nhưng chỉ tác dụng với các cửa sau và bên ngoài, còn 2 cửa trước thì kéo cần mở bình thường, chả phải gạt cái gì ạ.
Ở mỗi cánh cửa đều có cái lẫy khoá đó bác, ngay phía trên cần gạt mở cửa, lẫy khoá phải mở thì mới mở cửa được. Khi chưa mở khoá trung tâm, các ghế sau muốn mở thì tự mở lẫy khoá, còn cửa tài và phụ thì kéo cần gạt lẫy khoá tự mở luôn.
Bác xem trong hình

mr.ken_no1

Xe container
Ở mỗi cánh cửa đều có cái lẫy khoá đó bác, ngay phía trên cần gạt mở cửa, lẫy khoá phải mở thì mới mở cửa được. Khi chưa mở khoá trung tâm, các ghế sau muốn mở thì tự mở lẫy khoá, còn cửa tài và phụ thì kéo cần gạt lẫy khoá tự mở luôn.
Bác xem trong hình
Xe dì mà sấu thía
hê hê

ARTCOOL

Xe tải
Chào các cụ em đang định gia nhập vào hội Sò của các cụ đây, hôm nọ đi xem xe em định lấy bản máy xăng chứ máy dầu hơi kêu và đạp ga tăng tốc chậm mặc dù em chưa thử máy xăng, hay do mới chạy thử nên chưa đủ độ nóng nên xe chưa bốc. Đầu DVD chất lượng ko như mong đợi, kiểu như KOVAN ý nhỉ.

tuinethayko

Xe hơi
E lấy xe nhưng k tính trước nên dù thích máy xăng, màu trắng nhưng khi đến xem thì lại lấy luôn máy dầu, màu bạc (vì chỉ có 1 cái trưng bày mà thằng cu leo lên xe k chịu xuống nên chơi luôn).
Bác thichduthu chịu chơi ghê :67:. Em cũng thích màu trắng, nhưng Bà Cả cảnh báo màu trắng phải giữ kỹ, mà chăm V2 hơn Bà Cả là không được nên cuối cùng chọn màu xám đá, cũng nam tính phết :)

Bỏ xừ, khoá tổng xong cửa bên phụ vẫn mở bình thường, ông con mà táy máy phát mình toi. Cái này có bỏ hay cài đặt option gì ko các cụ.
Còn giờ trên màn hình mà để sync gps thì nhanh đúng 1 tiếng, em đoán theo múi giờ của Hồ.
Quả gương cụp lúc lùi lúc đầu thấy hay hay nhưng mấy lần là thấy bất tiện vì khó nhìn xa. Em quen nhìn gương, chưa quen xem cam.
Quả sách hướng dẫn thì đúng là thất bại của tạo hoá. Xe mua hơn tỏi mà quyển sách bẩn hơn cả phao thi, thông tin thì chả đúng cái gì.
Bác nào cải tạo được quả Tv chưa? Cho anh em ít kinh nghiệm
Vụ khóa cửa phụ theo em biết là bó tay bác ạ. Em cũng không quen xài gương cụp khi lùi nên coi như bỏ phí option này :D cứ để cái nút gạt về ngay giữa thì ổn ngay.
Em cũng bực vụ giờ giấc của cái DVD sync theo GPS lệch 1 tiếng, để nghiên cứu coi có chỉnh được không, có gì em sẽ báo cáo sau.
Cuốn sách HDSD của em có vẻ ổn, không biết của bác sao lại thế :)

anhnam2013

Xe tải
Kia New Sorento 2014 - Mời các cụ đến Kia Cầu Diễn để cùng nhâm nhi và ngắm em nó nhé :)

long.autohn

Xe buýt
Hình ảnh thực tế của Em nó đây

Bóng Chày

Xe lừa
[FONT=.HelveticaNeueUI]
Chào các cụ em đang định gia nhập vào hội Sò của các cụ đây, hôm nọ đi xem xe em định lấy bản máy xăng chứ máy dầu hơi kêu và đạp ga tăng tốc chậm mặc dù em chưa thử máy xăng, hay do mới chạy thử nên chưa đủ độ nóng nên xe chưa bốc. Đầu DVD chất lượng ko như mong đợi, kiểu như KOVAN ý nhỉ.
[/FONT][FONT=.HelveticaNeueUI]
[/FONT]
[FONT=.HelveticaNeueUI]Nếu bác đi phố là chính thì nên đi máy xăng.[/FONT]
[FONT=.HelveticaNeueUI]Nếu hay phải đi nhiều, đi xa thì máy dầu.[/FONT]
[FONT=.HelveticaNeueUI]Máy dầu đời mới tiết kiệm nhiên liệu lắm, mỗi tội hôi kinh [/FONT]