Sorento 2014 Trường Hải

mr_tuan

Xe tải
Xe em tự động, xe bác phải dùng cơm bật. Bật eco thì ít hao dầu, nhưng đi máy sẽ yếu. Nhưng nếu không vội đi đâu thì cứ để on
Em thấy có nút eco o ngay cần số mà cụ.bật nó k hại xe đâu cụ nhỉ

mr.ken_no1

Xe container
Giờ cụ Chày mới chơi món đó hả? E chơi chán rồi bỏ, đợt rồi biết cụ chậm quá em cho hết cả 2 Cam rồi
Hê hê
@ cụ nào muốn đồng hồ xe chuẩn thì
1. Chỉnh múi giờ về múi giờ HN nhé
2. Sẽ ko nghe được FM, chỉ nghe đc vài kênh vớ vẩn và rất nhiễu

mr_tuan

Xe tải
Giờ cụ Chày mới chơi món đó hả? E chơi chán rồi bỏ, đợt rồi biết cụ chậm quá em cho hết cả 2 Cam rồi
Hê hê
@ cụ nào muốn đồng hồ xe chuẩn thì
1. Chỉnh múi giờ về múi giờ HN nhé
2. Sẽ ko nghe được FM, chỉ nghe đc vài kênh vớ vẩn và rất nhiễu
Tiếc nhi e mà bít là xin ngay.cụ ken hưỡng dẫn em dùng eco đi.e thấy bật liên tục có ảnh hưởng gì đến xe k cụ

mr.ken_no1

Xe container
Tiếc nhi e mà bít là xin ngay.cụ ken hưỡng dẫn em dùng eco đi.e thấy bật liên tục có ảnh hưởng gì đến xe k cụ
Eco của Sò 2014 là active, tức là cụ thích bật thì bật ko thích thì tắt, cái này mình chủ động, hay hơn Sò cũ và những dòng xe khác như lếch xù chạ hạn.
Cụ bật thoải con gà mái luôn nhé (cái này cụ hartop chuyên gia đã tư vấn r) chỉ khi nào cụ đi cao tốc hay quốc lộ lớn mà có nhu cầu vượt xe khác thì cụ tắt nó đi

mr.ken_no1

Xe container
@ cụ chày: sao cụ ko chơi nguyên bộ 4 Cam đi, chia màn hình luôn
Sao trungja ko tư véo cụ ạ? Lại hạt rẻ nữa chứ

Bóng Chày

Xe lừa
@ cụ chày: sao cụ ko chơi nguyên bộ 4 Cam đi, chia màn hình luôn Sao trungja ko tư véo cụ ạ? Lại hạt rẻ nữa chứ
Em thích màn to, thích giữ cam lùi zin trên gương hậu mà. Lắp bộ chia nó cứ hiện cả 4 hình bé bé ko sướng!

mr_tuan

Xe tải
Eco của Sò 2014 là active, tức là cụ thích bật thì bật ko thích thì tắt, cái này mình chủ động, hay hơn Sò cũ và những dòng xe khác như lếch xù chạ hạn.
Cụ bật thoải con gà mái luôn nhé (cái này cụ hartop chuyên gia đã tư vấn r) chỉ khi nào cụ đi cao tốc hay quốc lộ lớn mà có nhu cầu vượt xe khác thì cụ tắt nó đi
Vâng thế là đi bình thường la cứ bạtnthoair mái ah.hôm trc thấy mấy chú kỹ thuật bảo k nên bật nhìu nên em toàn tắt nó đi

mr_tuan

Xe tải

c200new

Xe hơi
xe đẹp quá
Đằng nào cũng phải chờ.
Cho cụ sốt ruột thêm giống em:

Kia Sorento 2014: Nhìn tưởng cũ, hóa ra mới

- Theo hãng Kia, Sorento 2014 được trang bị 80% chi tiết mới hoặc tái thiết kế dù sở hữu kiểu dáng tổng thể không hoàn toàn khác biệt so với phiên bản cũ.
Cơ hội "sờ tận tay" Kia Sorento mới đã đến với người dân Bắc Mỹ nhờ triển lãm Los Angeles 2012. Theo hãng Kia, 80% các chi tiết trên Sorento 2014 đều được chế tạo mới hoặc tái thiết kế. Thế nhưng, khi ngắm nhìn Kia Sorento 2014, nhiều người vẫn thấy phảng phất những nét thiết kế của phiên bản cũ.

Bước sang phiên bản 2014, Kia Sorento được trang bị phần đầu và đuôi cải tiến cùng một số thay đổi nhẹ nhàng trong khoang lái. Điển hình như cụm đồng hồ tái thiết kế đi kèm màn hình TFT LCD 7 inch hiển thị vận tốc dạng kỹ thuật số. Bên cạnh đó là đồng hồ công tơ mét, nhiên liệu và nhiệt độ động cơ kiểu truyền thống. Ngoài ra, còn phải kể đến bộ nút mới trên bảng điều khiển và hệ thống thông tin giải trí UVO kích hoạt bằng giọng nói.

Bên cạnh bản LX, EX và SX như trước, hãng Kia còn bổ sung Sorento SX Limited Edition từ quý II năm sau. Đây là phiên bản được sơn màu đen Ebony, trắng ngọc hoặc bạc Titan dành riêng. Thêm vào đó là một số trang bị như bộ la-zăng 19 inch và ghế da Nappa.

Kia Sorento 2014: Nhìn tưởng cũ, hóa ra mới 1
Một trong những điểm nhấn về kỹ thuật của Kia Sorento 2014 chính là khối động cơ V6 GDI, dung tích 3,3 lít, sản sinh công suất 290 mã lực. "Trái tim" mới kết hợp với hộp số tự động 6 cấp.

Trong khi đó, Kia Sorento 2014 phiên bản tiêu chuẩn sử dụng động cơ GDI 4 xi-lanh, dung tích 2,4 lít, tạo ra công suất 119 mã lực và mô-men xoắn cực đại 181 lb-ft. Động cơ cũng truyền năng lượng tới bánh thông qua hộp số tự động 6 cấp.

Ở phiên bản 2014, Kia Sorento được trang bị trợ lực lái điều khiển bằng môtơ điện với 3 chế độ, bao gồm Comfort, Normal và Sport, thay cho loại thủy lực cũ. Cuối cùng là bộ khung hoàn toàn mới với độ cứng chống xoắn tăng 18%, từ đó cải thiện cảm giác và cơ cấu lái.

Một số hình ảnh của Kia Sorento mới tại triển lãm Los Angeles 2012:

anhnam2013

Xe tải
Kia Cầu Diễn - Nơi hội tụ niềm tin. Các cụ có thể đem xe qua chăm sóc bảo dưỡng hoặc có thể qua showroom chọn cho mình 1 em ưng ý nhất nhé

xecoi

Xe tải
Cụ Chày cho em xin cái ảnh bên ngoài xem lắp như thế nào ạ.
Chuyển giữa các cam thì dung phần mềm ngay trên màn hình hay như thế nào?

mr.ken_no1

Xe container
Cụ Chày cho em xin cái ảnh bên ngoài xem lắp như thế nào ạ.
Chuyển giữa các cam thì dung phần mềm ngay trên màn hình hay như thế nào?
Khoét lỗ ở gáo của gương chiếu hậu, nhét cam vào, thò cái đầu cam ra
Nói chung là ko được thẩm mỹ, nguyên bản theo xe thì nó nằm sâu trong gáo gương
Bất tiện là đi trời mưa thì cam mờ tịt
Đợi e tìm hình ảnh xe cũ của e e up cho xem

Bóng Chày

Xe lừa
Khoét lỗ ở gáo của gương chiếu hậu, nhét cam vào, thò cái đầu cam ra Nói chung là ko được thẩm mỹ, nguyên bản theo xe thì nó nằm sâu trong gáo gương Bất tiện là đi trời mưa thì cam mờ tịt Đợi e tìm hình ảnh xe cũ của e e up cho xem
Xe em vừa lội bão tố ở quảng ninh, cam chả lam sao, mỗi cam lùi bị mờ phải xuống lau!