Sorento 2014 Trường Hải

mr.ken_no1

Xe container
E đây,phải nói thực sự là bác nhiệt tình vãi lúa luôn,sớm muộn e cũng phải mời bác cốc cafe........
Hê hê
Bình thường mà cụ ơi
Nếu máu thì chơi thôi ạ
Cá nhân e cảm nhận thì con ỉn 07 như chuồng gà so với em Sò 14 ạ

danmexe

Xe điện
Đíu gì, ngày mai các cụ có rảnh không thì làm tí cafe gặp nhau chém xe tí cho vui nhỉ?...

hi_lander_6052

Xe buýt
Nhân tiện các bác cho e hỏi tí là dvd chính hãng hàn quốc giống như theo xe bây giờ liệu có thể đặt về việt nam dc ko ạ,và giá khoảng bnhiu ạ,đã có bác nào xách tay về chưa ạ.e cảm ơn

reloaded

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi giờ So 2014 lắp giàn lạnh hàng ghế 3 có mất thêm tiền không?

quynhvan56

Xe đạp
Ngắm nghía e So nhà cháu thấy có 2 thứ nên nâng cấp:
1 là âm thanh.
2 là đèn pha.
Đã cụ nào làm chưa, chia sẻ kinh nghiệm cho ae.

danmexe

Xe điện
1 là âm thanh.
2 là đèn pha.
Âm thanh thì nên nâng cấp, còn đèn đóm xe Sò này sáng quắc rồi...Em toàn đi đường trường thấy ok lắm, nếu cụ vẫn thấy đèn ko đủ sáng thì thay bóng pha của Narva plus 120 tầm củ rưỡi là phê lòi rồi...

mr.ken_no1

Xe container
Các cụ cho em hỏi giờ So 2014 lắp giàn lạnh hàng ghế 3 có mất thêm tiền không?
Cụ hỏi ko rõ ạ
Ý của cụ là mất 8,5 củ hay là mất 11 củ?
CÒn chỉ là mất thêm tiền thì thưa cụ: chạ ai cho ko cụ bao giờ đâu ạ
1 là âm thanh.
2 là đèn pha.
Đèn pha sao phải thay ạ?????

Bóng Chày

Xe lừa
Đèn pha em rất sáng, sáng quá, thế là em thay bóng Philips cho tối bớt đi trong phố đỡ chói người ngược chiều.
Tuy nhiên, vị trí đèn pha và cos được chỉnh chung 1 chế độ nên đang từ trong phố mà ra đường trường thì phải chỉnh cho nó ngóc lên 1 tý, không chạy xa lộ HCM chả thấy cái gì vì nó chiếu gần quá.
Cụ hỏi ko rõ ạ

quynhvan56

Xe đạp
Đèn cos thì ok rồi. Nhưng pha có vẻ yếu mà nó chiếu xuống đất nhiều quá. Bật pha chả thấy sáng mấy các cụ ạ.

reloaded

Xe tăng
Cụ hỏi ko rõ ạ

Như vậy là giàn lạnh hàng ghế 3 là option tùy chọn và có giá 8.5 củ hả cụ?

mr.ken_no1

Xe container
Như vậy là giàn lạnh hàng ghế 3 là option tùy chọn và có giá 8.5 củ hả cụ?
Có 2 TH
- nếu cụ mua xe trước 30.4 mà có đăng ký dàn lạnh 2 thì bây giờ lắp vẫn 8,5 củ. Nếu cụ ko đăng ký thì bây giờ lắp sẽ khoảng 11 củ
- từ bây giờ nó là óp theo xe rồi cụ ạ

Rockybanh

Xe đạp
Đèn cos thì ok rồi. Nhưng pha có vẻ yếu mà nó chiếu xuống đất nhiều quá. Bật pha chả thấy sáng mấy các cụ ạ.
Em thỉnh thoảng đi đường trường thôi, nhưng ghét cặp pha Sò nó yếu quá, không bằng con Ỉn. Em bực quá, thay cha nó cặp Q5 tháo xe. Bây giờ có 4 bi sáng choé, bà con chửi ướt cả kính.

Bóng Chày

Xe lừa
Cho em xin địa chỉ thay pha, và nếu được: vài hình ảnh về bộ đèn pha và ảnh chiếu sáng hiện nay của bác được không? Cám ơn bác nhiều
Em thỉnh thoảng đi đường trường thôi, nhưng ghét cặp pha Sò nó yếu quá, không bằng con Ỉn. Em bực quá, thay cha nó cặp Q5 tháo xe. Bây giờ có 4 bi sáng choé, bà con chửi ướt cả kính.

Tiền em không bàn nhưng em xác nhận: xe 7 chỗ mà hàng ghế dưới không có dàn riêng thì mất tác dụng cho người ngồi hàng 3, khổ lắm. Dàn lạnh riêng nếu có thì nó chảy nước ra ở bánh xe sau ấy!
Có 2 TH
- nếu cụ mua xe trước 30.4 mà có đăng ký dàn lạnh 2 thì bây giờ lắp vẫn 8,5 củ. Nếu cụ ko đăng ký thì bây giờ lắp sẽ khoảng 11 củ
- từ bây giờ nó là óp theo xe rồi cụ ạ

danmexe

Xe điện
Xe Sò mà các đồng chí bảo dèn tối thì chắc cũng toàn đi xe hịn nên quen rồi...Em chạy nhiều xe đến lúc đi Sò thấy đền cũng hài lòng - chạy đường trường sáng quắc chả cần lắp thêm quái gì nữa cả...=))

botom

Xe tăng
Lại cho iem hỏi chút với ợ.
Tình hinh là cái Vietnap của em trước có tiếng, giờ thì không, mặc dù em đã vào phần Cấu hình -> Thiết bị -> Chỉnh âm lượng tăng hết cỡ lên, cơ mà vẫn không được, nó ko nhớ cấu hình đó, thoát ra vào lại thì âm lượng lại ở trạng thái giảm hết cỡ. Bác nào biết chỉ iem với. Thz!
Cái này cụ chỉnh lại thế này: Cụ tìm đường đi đâu đấy trên Vietmap. Sau đó khi cụ chạy xe em Vietmap sẽ lai nhải là sau 300m, hay 600m rẽ trái hay phải gì đó. Trong khi em nó lải nhải, cụ vặn nút chỉnh âm lượng to lên. Có thể cụ sẽ bảo là em nó đang tắt tiếng làm sao cụ biết được lúc nào em nó lải nhải. Vậy cụ trong khi chạy Vietmap cụ nghe cả nhạc nữa đi. Khi em nó lải nhải, thông thường nhạc sẽ bị bé đi theo kiểu bị ngắt 1 bên loa. Lúc cụ thấy như vậy thì cụ vặn nút âm lượng lên, thế là xong. Em cũng bị giống cụ. Đó là do khi em Vietmap lải nhải, em vặn tiếng bé đi. Sau đó quên béng mất. Thế là sau đó em nó cứ thì thầm, mà chỉnh ở setting tiếng to hết cỡ cũng không ăn thua. Hóa ra lúc em nó lải nhải, mình phải vặn nút âm lượng cụ ạ.

civic

Xe hơi
Xe Sò mà các đồng chí bảo dèn tối thì chắc cũng toàn đi xe hịn nên quen rồi...Em chạy nhiều xe đến lúc đi Sò thấy đền cũng hài lòng - chạy đường trường sáng quắc chả cần lắp thêm quái gì nữa cả...=))
Nhất trí với bác, em thấy đèn sò sáng trưng mà, cuối tuần vửa rồi về quê buổi tối soi thấy rõ từng cọng lúa :D

sabaidee

Xe máy
Cái này cụ chỉnh lại thế này: Cụ tìm đường đi đâu đấy trên Vietmap. Sau đó khi cụ chạy xe em Vietmap sẽ lai nhải là sau 300m, hay 600m rẽ trái hay phải gì đó. Trong khi em nó lải nhải, cụ vặn nút chỉnh âm lượng to lên. Có thể cụ sẽ bảo là em nó đang tắt tiếng làm sao cụ biết được lúc nào em nó lải nhải. Vậy cụ trong khi chạy Vietmap cụ nghe cả nhạc nữa đi. Khi em nó lải nhải, thông thường nhạc sẽ bị bé đi theo kiểu bị ngắt 1 bên loa. Lúc cụ thấy như vậy thì cụ vặn nút âm lượng lên, thế là xong. Em cũng bị giống cụ. Đó là do khi em Vietmap lải nhải, em vặn tiếng bé đi. Sau đó quên béng mất. Thế là sau đó em nó cứ thì thầm, mà chỉnh ở setting tiếng to hết cỡ cũng không ăn thua. Hóa ra lúc em nó lải nhải, mình phải vặn nút âm lượng cụ ạ.
Cám ơn bác, để em thử, cơ mà của em ứ phải nó thì thầm, mà nó câm cmn luôn ý cơ, em vào thiết lập cứ chỉnh tiếng nó lên thì nó lại tự về mo. Để em thử xem có được ko nhá.
Có gì em sẽ báo cáo.

botom

Xe tăng
Cám ơn bác, để em thử, cơ mà của em ứ phải nó thì thầm, mà nó câm cmn luôn ý cơ, em vào thiết lập cứ chỉnh tiếng nó lên thì nó lại tự về mo. Để em thử xem có được ko nhá.
Có gì em sẽ báo cáo.
Chắc bác vặn tịt em nó nên em nó im tiếng luôn ý mà bác!. Bây giờ bác vặn to volume lên khi em nó đang lải nhải là em nó lại hót thánh thót ngay ý mà.

Bóng Chày

Xe lừa
Cám ơn bác, để em thử, cơ mà của em ứ phải nó thì thầm, mà nó câm cmn luôn ý cơ, em vào thiết lập cứ chỉnh tiếng nó lên thì nó lại tự về mo. Để em thử xem có được ko nhá. Có gì em sẽ báo cáo.
Tổ chức cà phê đê em chỉnh cho tất cả các thể loại :)