Sorento 2014 Trường Hải

Mabumap2k6

Xe tải
Xe Nhựt chắc bằng xe Hàn + 20% tiền thương hiệu nữa các cụ nhỉ? :))

danmexe

Xe điện
Vấn đề quan trọng ở chỗ với tầm tiền như vậy thì xe Nhật ntn với xe Hàn nhỉ?...

mr.ken_no1

Xe container
Bộ này có tự động nhận lại thư tự lốp nếu cân chỉnh/đảo lốp ko vậy bác? Nếu ko, sẽ khá lích kích, khó chịu... Như e đã từng lắp, sau đó thấy khó chịu quá thì ném cho ông bẹn lắp, nó lắp được thời gian thế nào cũng lôi e ra chửi :)

E đang dự tìm loại zin zin TPMS theo xe, trong con đầu DVD nó đã có chờ sẵn config rồi, chỉ găm vào là ăn ngay thôi...
Của e có cả HUD nữa bác ạ
Lắp xong thì cài đặt lại là đc mà
Dao lại là đầu DVD có sẵn config mà ko phải là đồng hồ trung tâm hả bác

nguyenxonline

Xe hơi
Trong phẩn ẩn của cái DVD, nó đã có sẵn config của cái thông tin về TPMS+HUD (bốn lốp, vị trí, thông tin) này rồi... Chỉ là bộ TPMS, van cảm biến gắn theo các lốp thì a TH cắt mất rồi...

E dự là bộ TPMS này sẽ được thu/phát/đấu nối vào thẳng cái DVD đó, chứ ko phải là đồng hồ trung tâm bác à... Thôi để mai e vào DVD config chụp lại xem là gì đã, mấy bữa rồi lò mò tìm mãi cái Kia TPMS này mà chưa chuẩn lắm...

Của e có cả HUD nữa bác ạ
Lắp xong thì cài đặt lại là đc mà
Dao lại là đầu DVD có sẵn config mà ko phải là đồng hồ trung tâm hả bác

Bóng Chày

Xe lừa
Trong phẩn ẩn của cái DVD, nó đã có sẵn config của cái thông tin về TPMS+HUD (bốn lốp, vị trí, thông tin) này rồi... Chỉ là bộ TPMS, van cảm biến gắn theo các lốp thì a TH cắt mất rồi... E dự là bộ TPMS này sẽ được thu/phát/đấu nối vào thẳng cái DVD đó, chứ ko phải là đồng hồ trung tâm bác à... Thôi để mai e vào DVD config chụp lại xem là gì đã, mấy bữa rồi lò mò tìm mãi cái Kia TPMS này mà chưa chuẩn lắm...
Tốt nhất là bác hỏi Kia xem có được không, đỡ mất công mua đồ

Rockybanh

Xe đạp
Đối với các đầu DVD cho 4B ở VN mà có cổng, bác tìm mua 1 đầu DVB-T chuẩn MPEG2 đấu vào là xem được. Bác gúc gồ nhiều nơi bán lắm, giá khoảng 3-5 triệu tuỳ loại, của Tàu, Đài loan. Moitj số hàng làm đồ chơi oto cũng bán.
Cái trên xe em là tích hợp sẵn, nghĩa là tất tật chỉ 1 điều khiển. Bác lắp ngoài thì thêm 1 điều khiển nữa (ngoài điều khiển DVD)
Em mua tháng 4/2013, xe anh Hải, không xem được tí TV nào hết. Vậy lầhir gắn thêm à? Tnx cụ ạ.

civic

Xe hơi
Các bác New Sò 14 có xài được 2 phím điện thoại trên vô lăng không? Em không dùng được 2 phím này. Phím xanh thì bấm không có tác dụng gì còn phím đỏ thì thành Vol -, giảm tiếng. Vào phần setup cũng không cài đặt được 2 phím này... Chắc để đến 1000km qua TH hỏi luôn 1 thể.

Mabumap2k6

Xe tải
Màn DVD của cụ Chày nhìn sắc nét nhỉ? E thấy mấy cái DVD khuyến mại theo xe của a Hải trông cứ dại dại như hàng Hồ Cẩm Đào

soncrown

Xe buýt
Số 5, đường Trần Quốc Nghiễn, Hạ Long, Quảng Ninh
Em đang định nâng cấp hệ thống âm thanh cho con sò 214 nhà em, đã có Cụ nào nhà mình làm chuột bạch rồi cho em xin ít kinh nghiệm ạ, hi
Em ấy xe từ thứ 6 tuần trước, hôm nay bà xã ở nhà đi bấm số được số 116.01, Cụ nào dịch hộ em xem nó nghĩa là j nhỉ, hi

Chỉnh sửa cuối:

danmexe

Xe điện
Em đang định nâng cấp hệ thống âm thanh cho con sò 214 nhà em, đã có Cụ nào nhà mình làm chuột bạch rồi cho em xin ít kinh nghiệm ạ, hi
Em ấy xe từ thứ 6 tuần trước, hôm nay bà xã ở nhà đi bấm số được số 116.01, Cụ nào dịch hộ em xem nó nghĩa là j nhỉ, hi
Cụ làm đi rồi e hóng với, \:D/ Không biết tầm tiền bác định nâng cấp là bao nhiêu ngân lượng, em nghĩ đã nốt công thì làm 1 nhát cho ngon lành luôn. Dòng infinity, jpl, alpine, boss, pioner, focal...là ngon đới, focal thì vip quá. Cấu hình em nghĩ để nghe chuẩn chỉ là thêm Amply, sub hơi hoặc sub điện gầm ghế cho gọn, loa cánh thì chơi dòng Component mới hay đc, loa tép cũng thêm 2 loa trước là tí tách ngay...Ngân lượng khoảng 25-30tr là phê lòi quả bàng rồi...\:D/

civic

Xe hơi
èo... may quá em không bị nghiện âm thanh nên sẽ tiết kiệm được kha khá... ăn mừng thôi :D

mr.ken_no1

Xe container
Các bác New Sò 14 có xài được 2 phím điện thoại trên vô lăng không? Em không dùng được 2 phím này. Phím xanh thì bấm không có tác dụng gì còn phím đỏ thì thành Vol -, giảm tiếng. Vào phần setup cũng không cài đặt được 2 phím này... Chắc để đến 1000km qua TH hỏi luôn 1 thể.
Cụ cài đặt lại đi
E xài bình thường mà
Cụ vào phần DVD ý, vào cài đặt rồi vào phần hình cái vô lăng ý
Sau đó cụ cài từng phím 1 trên vô lăng cho chuẩn nhé

BlackTSB

Xe tải
Có 1 cái em hơi khó chịu là đồng hồ trên xe và đồng hồ của DVD bị lêch nhau, cứ chỉnh được vài tuanlaf lại bị lêch mất mấy phút, nhìn hơi tức mắt.