Sơn lại toàn bộ xe bao nhiêu là hợp lý ạ

NT Kim Dung

Xe đạp
E muốn sơn lại toàn bộ xe. Các cụ tư vấn xem giá cả như nào với ạ. Xe e là xe altis 2004 ạ

GauHaNoi

Xe tải
Vào hãng là chuẩn nhất . Ham rẻ ra ngoài sơn xong nhìn chán

xebo

Xe bò ! ©
Riêng cái vụ sơn xe này thì tiền nào của nấy, rất khó để tư vấn cho các cụ ! Xưởng lớn đc đầu tư máy móc xịn, quy trình ngon, vật tư tốt, tay nghề thợ ổn... thì giá sẽ cao hơn nhiều thậm chí gấp đôi so với chỗ khác. Bù lại nước sơn của xe chắc chỉ kém xe mới tí ti chứ không nham nhở như những chỗ cao ba nhá tạm bợ.

NT Kim Dung

Xe đạp
Riêng cái vụ sơn xe này thì tiền nào của nấy, rất khó để tư vấn cho các cụ ! Xưởng lớn đc đầu tư máy móc xịn, quy trình ngon, vật tư tốt, tay nghề thợ ổn... thì giá sẽ cao hơn nhiều thậm chí gấp đôi so với chỗ khác. Bù lại nước sơn của xe chắc chỉ kém xe mới tí ti chứ không nham nhở như những chỗ cao ba nhá tạm bợ.
rẻ thì tầm bn. đắt thì bn ạ. cụ giúp e ước lượng khoảng giá với

Nam Trung.

Xe hơi
Em rất đồng quan điểm với cụ. Với giá tiền cao chắc chắn sẽ có 1 dịch vụ tốt cả về con người và tay nghề thợ. Chung quy lại vẫn về câu nói tiền nào của đấy thôi ạ.

NT Kim Dung

Xe đạp
Em rất đồng quan điểm với cụ. Với giá tiền cao chắc chắn sẽ có 1 dịch vụ tốt cả về con người và tay nghề thợ. Chung quy lại vẫn về câu nói tiền nào của đấy thôi ạ.
biết thế cụ ơi. nhưng cùng chất lượng tốt như nhau chắc phải có chỗ đắt hơn chỗ khác chứ. nên e cần các cụ tư vấn giúp e xem. chỗ tốt thì bn là hợp lý ý ạ :((:((:(( e đàn bà con gái k kinh nghiệm bằng các cụ được ạ

Nam Trung.

Xe hơi
biết thế cụ ơi. nhưng cùng chất lượng tốt như nhau chắc phải có chỗ đắt hơn chỗ khác chứ. nên e cần các cụ tư vấn giúp e xem. chỗ tốt thì bn là hợp lý ý ạ :((:((:(( e đàn bà con gái k kinh nghiệm bằng các cụ được ạ
Vậy em xin được inbox tư vấn mợ nhé.

xebo

Xe bò ! ©
rẻ thì tầm bn. đắt thì bn ạ. cụ giúp e ước lượng khoảng giá với
Đắt rẻ như thế nào khó mà đưa ra chính xác, nhưng nếu mợ muốn làm ở đâu thì hãy đến và xem sản phẩm của họ làm ra trước nếu ưng thì làm cũng chưa muộn. Sắp tới OF sẽ có dự án "Otofun verified" đánh giá thẩm định những gara sửa chữa, bảo dưỡng xem mức độ hoạt động của họ đến đâu, đạt mấy sao... để các ofers và người sử dụng ô tô tham khảo.

doquocbinh

Xe buýt
tôi vừa sơn quây kiamorning tại Gara huy hoàng 10 tr (trừ nóc và capo)

minhdat1984

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
E muốn sơn lại toàn bộ xe. Các cụ tư vấn xem giá cả như nào với ạ. Xe e là xe altis 2004 ạ
Mợ ở gần khu vực Long Biên thì qua em tham khảo ạ. Gara em chuyên về đồng - sơn, sử dụng tất cả vật tư, sơn bóng tốt, phòng sơn sấy chuyên nghiệp, thợ nhiều năm kinh nghiệm. Xe mợ màu gì mức độ xước xát thân vỏ nhiều không để em tư vấn thêm ạ.

Xe sơn quây cả xe ( trừ nóc)

congngo

Xe điện
Vào hãng là chuẩn nhất . Ham rẻ ra ngoài sơn xong nhìn chán
Chuẩn cụ, em sơn ngoài ( GARA nhìn cũng to, nhiều xe đến làm), thất vọng toàn tập, đi hơn nửa năm sau thì phải nói thật là chán.

Dhungvvk

Xe tải
Mợ ở gần khu vực Long Biên thì qua em tham khảo ạ. Gara em chuyên về đồng - sơn, sử dụng tất cả vật tư, sơn bóng tốt,
phòng sơn sấy chuyên nghiệp, thợ nhiều năm kinh nghiệm. Xe mợ màu gì mức độ xước xát thân vỏ nhiều không để em tư vấn thêm ạ.

Xe sơn quây cả xe ( trừ nóc)
Cụ ib xem xe altis đen 2009 sơn quây trừ nóc bn vậy. Xe chỉ xước nhẹ một vài chỗ.

minhdat1984

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net