So sánh Venza với GLK 4matic

giaophuong

Xe điện
Cái thằng Tây, nhất là Thằng Đức mà nó nghĩ ra cái gì thì nếu chưa phải là Hôm nay thì ngày mai,ngày kia sẽ thấy Nó có lý.

Tuannam9999

Xe hơi
Cái thằng Tây, nhất là Thằng Đức mà nó nghĩ ra cái gì thì nếu chưa phải là Hôm nay thì ngày mai,ngày kia sẽ thấy Nó có lý.
:77: bác nói cũng có lý luôn. Em thêm vào là cái thằng tư bản :21:. Nhưng khi cái đó sang đến VN thì đã biến đổi về chất một chút rồi bác ợ.

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Nhưng em thích hình thức Venza hơn, nhìn sành điệu hơn chứ GLK trông hơi giừ và nhỏ. Nếu có ~80k thì em đi tìm E280 chạy lướt:):):).
Em cũng thấy bác đúng, có 80K quất luôn E280, hoặc S350 cho nó hoành.

Cái con GLK này nó sx cho thị trường nào ý, trông hình thức chả có ăn khớp với dòng xe nào cuả Merz cả, lôm ca lôm côm, nhìn xấu vãi

longbe

Xe tải
Cái con GLK này nó sx cho thị trường nào ý, trông hình thức chả có ăn khớp với dòng xe nào cuả Merz cả, lôm ca lôm côm, nhìn xấu vãi[/QUOTE]

nó sx cho mấy anh tay chơi VN xành điệu thich đi mec cho đẳng cấp :21::21::21::21:

haiphong

Xe hơi
Cái con GLK này nó sx cho thị trường nào ý, trông hình thức chả có ăn khớp với dòng xe nào cuả Merz cả, lôm ca lôm côm, nhìn xấu vãi

nó sx cho mấy anh tay chơi VN xành điệu thich đi mec cho đẳng cấp :21::21::21::21:[/quote]

:):):):):):)
em chỉ biết cấm nín nghe tiếng bác quát, gang thép thật ;)

baoanhjsc

Xe tăng
Website
www.thietbiyte.net.vn
Hôm qua chạy xe thằng bạn mới phát hiện thêm gương của nó không gập được như GLK và buồn cười nhất là ghế trước chỉnh bẳng cơm mặc dù giá là 75K :21:.Không hiểu nó đắt vậy mà dân mình vẫn mê trong khi chằng có gì đáng chú ý.
Sao bạn cụ ko cố lên 1k nữa để có 2 ghế điện ,loa JBL ..... nhỉ ? Thế cái cửa sau của GLK mở= cơm hả cụ ?
Cụ so sánh những cái đấy em thấy hơi buồn cười ,những người có tiền để mua xe đấy cũng chẳng phải là trọc phú cả đâu. Chúng ta so sánh là để những Mem khác có ý định mua xe sẽ biết được những đánh giá khách quan nhất để có lựa chọn tốt nhất.

Tuannam9999

Xe hơi
Sao bạn cụ ko cố lên 1k nữa để có 2 ghế điện ,loa JBL ..... nhỉ ? Thế cái cửa sau của GLK mở= cơm hả cụ ?
Cụ so sánh những cái đấy em thấy hơi buồn cười ,những người có tiền để mua xe đấy cũng chẳng phải là trọc phú cả đâu. Chúng ta so sánh là để những Mem khác có ý định mua xe sẽ biết được những đánh giá khách quan nhất để có lựa chọn tốt nhất.[/quote
BÁO CHO BÁC BIẾT LÀ TÙY THEO OPTION THÔI. CON VENZA EM MỚI MUA 3.5 , 2 CẦU, FULL OPTION (SMART KEY : CHỈ CẦN ĐỘNG NHẸ VÀO CỬA LÀ MỞ, CỬA ĐUÔI AUTO BẰNG ĐIỆN, 2 GHẾ CHỈNH ĐIỆN, CỬA SỔ TRỜI CHƠI LUÔN 2 CÁI, SẤY GHẾ 2 CÁI TRƯỚC, MÀN HINH NAVIGATION, LOA JBL TẬN 13 LOA, 9 TÚI KHÍ, CAMERA LÙI, KẾT NỐI BLUTOOTH, ĐIỆN THOẠI RẢNH TAY, TỰ ĐỘNG CỤP PHA, ......) NHIỀU QUÁ KHÔNG KỆ HẾT. GIÁ OVER 90 OBAMA ..

hoanghai

Xe tải
Nếu U40 có tý chất chơi nên chọn GLK cụ ạ :
- thương hiệu mạnh
- máy khỏe, option ngon
- xe gọn, đi trong phố sướng
Bác biết Venza 2.7 loại tầm 79-80k có option gì ko mà phát biểu lung tung thế ....:^):^):^) ....em tin chắc GLK sẽ là 1 "thất bại thảm hại" của Mec tại VN ...xe xấu, đồ chơi nghèo nàn, giá lửng lơ cơ nhỡ ....chẳng ra sang chẳng ra hèn ...sau đợt đầu tạo áp lực cầu giả tạo ....giờ chả ai đăng ký mua nữa ....ảnh ban đầu nhìn đẹp ...hóa ra chọn góc chụp để che giấu nhược điểm ....xe 80k mà nhìn ngoại thất hèn như xe cỏ ...AN DU lại có sáng kiến trưng bày là cho 2 bánh trước ghếch lên mấy hòn đá để trông cái *** xe nó dày dặn lên 1 tý cho oai vì nếu để 2 bánh chạm đất như bình thường thì cái *** xe mỏng như thú mỏ vịt và trông rất "quề nha". Nội thất thì khỏi bình luận ...bỏ từng đấy tiền mà chả được hưởng tý văn minh tiênh ích nào thì kể cũng hơi bực :69::69::69:

Tuan1268

Xe máy
E cứ tưởng bọn em đi xe cỏ mới hay cãi nhau, hóa ra các cụ đi xe 80k mà vẫn như mổ bò vậy nhỉ:ohmy:

hanvenza

Xe hơi
@hoanghai : nói về option của venza em e rằng ít người hơn được em lắm, bác nhìn nick của em thì biết.
GLK cũng có nhiều cái hay ( em cũng từng phân vân giữa 2 con này). Nếu bác không thích thì thôi, nếu chê phải phân tích có cơ sở chứ nói như bác không thuyết phục.

belancer

Xe buýt
Bó tay mấy bác này GLK bán ở Mỹ đấy, khác ở động cơ 3.5 so với 3.0 V6 ở VN thôi. Ở Mỹ loại base của nó cũng đắt hơn Venza 3.5.

nó sx cho mấy anh tay chơi VN xành điệu thich đi mec cho đẳng cấp :21::21::21::21:[/QUOTE]

INNOVAV

Xe hơi
ÔI thôi em xin các bác đừng cãi nhau nữa mà, em đang đi IN và đang mơ về 2 em đó đây em nào cũng xinh, em nào cũng thích mà tiền chưa thích ôi thèm quá, muốn quá:21::21::21:

haiphong

Xe hơi
Bác biết Venza 2.7 loại tầm 79-80k có option gì ko mà phát biểu lung tung thế ....:^):^):^) ....em tin chắc GLK sẽ là 1 "thất bại thảm hại" của Mec tại VN ...xe xấu, đồ chơi nghèo nàn, giá lửng lơ cơ nhỡ ....chẳng ra sang chẳng ra hèn ...sau đợt đầu tạo áp lực cầu giả tạo ....giờ chả ai đăng ký mua nữa ....ảnh ban đầu nhìn đẹp ...hóa ra chọn góc chụp để che giấu nhược điểm ....xe 80k mà nhìn ngoại thất hèn như xe cỏ ...AN DU lại có sáng kiến trưng bày là cho 2 bánh trước ghếch lên mấy hòn đá để trông cái *** xe nó dày dặn lên 1 tý cho oai vì nếu để 2 bánh chạm đất như bình thường thì cái *** xe mỏng như thú mỏ vịt và trông rất "quề nha". Nội thất thì khỏi bình luận ...bỏ từng đấy tiền mà chả được hưởng tý văn minh tiênh ích nào thì kể cũng hơi bực :69::69::69:
Thế mới có cảnh, bh mua nó khuyến mại nhiều quá trời :21::))

31A9999

Xe máy
[*** xe mỏng như thú mỏ vịt và trông rất "quề nha". Nội thất thì khỏi bình luận ...bỏ từng đấy tiền mà chả được hưởng tý văn minh tiênh ích nào thì kể cũng hơi bực :69::69::69:[/quote]

Khi Chiếc C W203 ra đời 2001 với chiếc đền pha củ lạc,rất nhiểu bác quen đi Camry vuông thành sắc cạnh chê ẩm chê eo xe này già và thô.Nhưng càng về sau nhìn càng đẹp,Camry 3 năm sau cũng bỏ thiết kế vuông để theo xu hướng thiế kế khí động học và thế hệ mới nhẩt của Camry 2006 vừa rồi cũng vậy.Khi con C W204 ra đời,một số bác lại bảo không đẹp bằng C W203,nhìn cứng quá,bây giờ thì ai cũng công nhận đẹp vì thiế kế cứng cáp đó.Tôi có thể khằng định Camry thế hệ tiếp theo sẽ bỏ dáng thiết kế tròn chịa để quay về dáng vuông,cứng khỏe mạnh.Vì thằng Tây bao giờ cũng dẫn dăt thẩm mỹ xe hơi hơn 100 năm qua. Khắp thế giới này trừ VN người ta so sanh Mer với Toy.GLK là mang phong cách thiết kế khác hẳn Venza.Các bác có thể thích Toy vì bền và giữ giá,nhưng hình thức thì chưa bao giờ có cái Toy đẹp hơn Mer nếu cùng hạng xe.Còn em còn bác,vài tháng nữa các bác sẽ thấy em nói đúng

ngocbao

Xe đạp
Ông bạn e cuối cùng đã lấy venza mầu trắng ánh trai 79,5 obama full option.

batgioi80

[Tịch thu bằng lái]
[*** xe mỏng như thú mỏ vịt và trông rất "quề nha". Nội thất thì khỏi bình luận ...bỏ từng đấy tiền mà chả được hưởng tý văn minh tiênh ích nào thì kể cũng hơi bực :69::69::69:

Khi Chiếc C W203 ra đời 2001 với chiếc đền pha củ lạc,rất nhiểu bác quen đi Camry vuông thành sắc cạnh chê ẩm chê eo xe này già và thô.Nhưng càng về sau nhìn càng đẹp,Camry 3 năm sau cũng bỏ thiết kế vuông để theo xu hướng thiế kế khí động học và thế hệ mới nhẩt của Camry 2006 vừa rồi cũng vậy.Khi con C W204 ra đời,một số bác lại bảo không đẹp bằng C W203,nhìn cứng quá,bây giờ thì ai cũng công nhận đẹp vì thiế kế cứng cáp đó.Tôi có thể khằng định Camry thế hệ tiếp theo sẽ bỏ dáng thiết kế tròn chịa để quay về dáng vuông,cứng khỏe mạnh.Vì thằng Tây bao giờ cũng dẫn dăt thẩm mỹ xe hơi hơn 100 năm qua. Khắp thế giới này trừ VN người ta so sanh Mer với Toy.GLK là mang phong cách thiết kế khác hẳn Venza.Các bác có thể thích Toy vì bền và giữ giá,nhưng hình thức thì chưa bao giờ có cái Toy đẹp hơn Mer nếu cùng hạng xe.Còn em còn bác,vài tháng nữa các bác sẽ thấy em nói đúng[/quote]
Xe đạp phát biểu chuẩn hơn nhiều xe buýt trên này,vote cái nhể

ferrary

Xe máy
em thì lại bầu cho GLK, với em chạy sướng là nhất, em này số 7 cấp, xe gọn đi trong phố quá ngon. Offroad cũng ngon:69::69::69:

jrhan

Xe buýt
HIc, làm một vòng thấy các bác tranh luận sôi nổi quá:41::41::41: May mà em chưa có tiền để lên đời, nếu không chẳng biết đường nào mà quyết nữa:'(:'(:'(