So sánh VIOS và HYUNDAI ACCENT

Nhôm nhựa

Xe điện
Chốt lại là ác sen nhìn vẫn không thoát, bí bách, nặng nề, tối tăm ... Đi cái xe ấy không được lợi về phong thủy cho lắm :))
Ai cho em cái xe ấy thì em cám ơn, nhưng rồi cũng mang sang làng bên bán lấy tiền mua 2 B mà đi cho thoáng :D

Chỉnh sửa cuối:

Luu Lehong

Xe container
Xe hàn có lẽ chỉ có morning là khả dĩ vì mua xe dùng nháp mà muốn xe mới nó là hợp lý nhất!

Dynamat

Xe buýt
Chốt lại là ác sen nhìn vẫn không thoát, bí bách, nặng nề, tối tăm ... Đi cái xe ấy không được lợi về phong thủy cho lắm :))
Bác này có lẽ hay ngủ trên xe nên nói về phong thuỷ. KHông được lợi gì về phong thuỷ bác? Xe nặng hơn VIOS, dài hơn VIOS, xe nhập khẩu, Option nhiều hơn VIOS, mẫu đẹp hơn VIOS, VIOS trông như cái hộp tròn vo. Nội thất nghèo nàn, xe thì nhẹ hều (1 tấn). Bác đi VIOS 80 km/h như là đang bay ấy. Nó cứ bồng bềnh. Bác nào hay đi đường trơn thì biết. Em VIOS nó là chuyên gia trơn trượt ba ti nê. Accent nó nặng hơn VIOS tới hơn 200 kg.

Dynamat

Xe buýt
Xe hàn có lẽ chỉ có morning là khả dĩ vì mua xe dùng nháp mà muốn xe mới nó là hợp lý nhất!
Cái tít 10 xe bán chạy nhất Vn (có Morning với thứ hạng cao) thì nên sửa thành Top 10 xe dùng nháp để mua xe mới tại Vn bác nhể

Nhôm nhựa

Xe điện
Bác này có lẽ hay ngủ trên xe nên nói về phong thuỷ. KHông được lợi gì về phong thuỷ bác? Xe nặng hơn VIOS, dài hơn VIOS, xe nhập khẩu, Option nhiều hơn VIOS, mẫu đẹp hơn VIOS, VIOS trông như cái hộp tròn vo. Nội thất nghèo nàn, xe thì nhẹ hều (1 tấn). Bác đi VIOS 80 km/h như là đang bay ấy. Nó cứ bồng bềnh. Bác nào hay đi đường trơn thì biết. Em VIOS nó là chuyên gia trơn trượt ba ti nê. Accent nó nặng hơn VIOS tới hơn 200 kg.
Thoải mái khi lái xe là rất quan trọng đấy, cơ bản thế mà k biết à cụ :D
Vào cái xe nhìn rối mắt tựa như trong cái phòng đã chật lại bừa bộn thì làm sao thông thoáng được :D
Mà cứ phải nhà ở mới phong thủy à cụ, phong thủy đó là thoải mái tiện dụng cho người sử dụng để có lợi khí thôi mà.
Cụ nói thế này em lại liên tưởng tới việc thiếu khí đấy :))

Dynamat

Xe buýt
Thoải mái khi lái xe là rất quan trọng đấy, cơ bản thế mà k biết à cụ :D
Vào cái xe nhìn rối mắt tựa như trong cái phòng đã chật lại bừa bộn thì làm sao thông thoáng được :D
Mà cứ phải nhà ở mới phong thủy à cụ, phong thủy đó là thoải mái tiện dụng cho người sử dụng để có lợi khí thôi mà.
Cụ nói thế này em lại liên tưởng tới việc thiếu khí đấy :))
Ai bảo VIOS rộng hơn accent vậy bác, đưa ra dẫn chứng đi. Không có là bác nói bừa

Luu Lehong

Xe container
Cái tít 10 xe bán chạy nhất Vn (có Morning với thứ hạng cao) thì nên sửa thành Top 10 xe dùng nháp để mua xe mới tại Vn bác
nhể
Bán chạy vì nhiều ông vừa bán 2B hay bán mấy cái xe đời Tống nhưng chưa đủ tiền mua cái đắt hơn, số lượng người ý không ít nên xe bán đựơc thôi!

minh0075

Xe điện
Vios so với chính anh em của nó là con Yaris thì chả thua gì, chỉ thua giá , nhưng có vẻ dân tình ko hề chuộng con xe lắp trong nước nhỉ.
E cũng vậy, ko thích xe liên doanh tý nào.

Nhôm nhựa

Xe điện
Ai bảo VIOS rộng hơn accent vậy bác, đưa ra dẫn chứng đi. Không có là bác nói bừa
Ông này cãi cố thật đấy
Rộng khôing có nghĩa là lấy thước ra đo nhé, hiểu chưa hử :D
Một không gian chật chội nhưng vào trong lại thấy thoáng, dễ chịu hơn là vào cái không gian rộng nhưng mà bừa bộn lộn xộn bí bách đâm thiếu khí.
Cụ quan điểm thế thảo nào cứ thấy nó thiếu khí thế nào ấy :))

phuongtv_76

Xe container
Vios thích hơn accent

Chỉnh sửa cuối:

Dynamat

Xe buýt
Ông này cãi cố thật đấy
Một không gian chật chội nhưng vào trong lại thấy thoáng, dễ chịu hơn là vào cái không gian rộng nhưng mà bừa bộn lộn xộn bí bách đâm thiếu khí.
Bác này đúng là Sale Toyota dìm hàng, rộng hay dài là phải dùng thước để đo, dung tích như nào. bác cứ nói như là nói dối trẻ con ấy.

Luu Lehong

Xe container
Ông này cãi cố thật đấy
Thiếu khí thì máu lên não sẽ kém đấy :))

Nhôm nhựa

Xe điện
Bác này đúng là Sale Toyota dìm hàng, rộng hay dài là phải dùng thước để đo, dung tích như nào. bác cứ nói như là nói dối trẻ con ấy.
Người tiêu dùng không chọn xe như vậy đâu :))
Rõ ràng nhìn cái xe vios nhỉnh hơn, thoáng hơn, ngồi trong xe thoải mái hơn thế kia mà vẫn cố cãi cho được :))

Dynamat

Xe buýt
Người tiêu dùng không chọn xe như vậy đâu :))
Rõ ràng nhìn cái xe vios nhỉnh hơn, thoáng hơn, ngồi trong xe thoải mái hơn thế kia mà vẫn cố cãi cho được :))
Thiếu khí thì máu lên não sẽ kém đấy :))
máy bác này nói linh tinh thì làm sao bán được xe chứ. VIOS có cái hình thức tròn trĩnh, ngắn, có lẽ phù hợp với gu thẩm mỹ của hai bác. mấy bác làm sale mà thuyết phục kém quá. Còn phải học nhiều

Luu Lehong

Xe container
... VIOS có cái hình thức tròn trĩnh, ngắn, có lẽ phù hợp với gu thẩm mỹ của hai bác. mấy bác làm sale mà thuyết phục kém quá. Còn phải học nhiều
Chỉ thấy nhiều người mua Vios bởi nó thoáng, lành chứ không mua accent rối rắm, tăm tối độ bền chưa được kiểm định. Thế là rõ, cần gì phải bao biện nữa :D

Dynamat

Xe buýt
Chỉ thấy nhiều người mua Vios bởi nó thoáng, lành chứ không mua accent rối rắm, tăm tối độ bền chưa được kiểm định. Thế là rõ, cần gì phải bao biện nữa :D
Bác đưa ra cái hình ảnh xem tăm tối chỗ nào. Mà nhìn ảnh em post ở #1 thì ai cũng thừa biết là ACcent đẹp hươn. Bác không biết rằng VÌ VIos nhẹ hơn hơn nên các hãng Taxi mới mua nhiều. Do đó doanh số VIOS mới cao. Còn lại các cá nhân mua xe đã từng ngồi Accent không ai mua VIOS cả.

CR-Vic

Xe container
accent em thấy cũng đẹp sao lại bán có vẻ ế vì ít thấy trên đường :-??

Dynamat

Xe buýt
accent em thấy cũng đẹp sao lại bán có vẻ ế vì ít thấy trên đường :-??
Trên đường VIOS nhiều hơn Accent vì làm taxi nhiều bác ạ. Người đi Accent chủ yếu là công chức, lúc bác ra đường họ còn đang làm việc. Lúc bác làm việc họ lại ra đường.