SNOF4 - Lịch trình Siêu Offline Mai Châu CN 16/05/2010 (Closed)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bình X-Five

Xe container
Dạ bẩm cụ chỉ có 2 cụ Sonrack và Dũng Khọm đi tiền trạm thôi ạ, Em và B52 phải ở lại đi cùng mọi người chứ, sao vô trách nhiệm thế đc ^:)^
Nộp lúa thì ko trượt đc đâu, cụ yên tâm :D

Cụ nài lại lém đá Hội nghị. Kế hoạch đã thông qua, lịch đã xếp roài nhá.
Thế chủ nhật cụ có đi không thì bẩu.

Em cũng dơ tay xin phát biểu ngu ngu tí:
- Đoàn ta đợt này đi rất đông (có lẽ chỉ kém SN OF) thành phần đa dạng, lại có nhiều mem mới mèm (không ai biết mẹt) do vậy công tác tổ chức, lịch trình... càng cụ tỉ thì càng tránh được những sơ xuất đáng tiếc.
VD:
+ Đúng 7h30 xuất phát nhưng nếu nhiều cụ chưa gửi được xe ở Big C thì sẽ đợi các cụ ấy thêm đến bao giờ, chậm nhất là đến mấy giờ thì là hạn chót để xuất phát.
+ Chuyến đi này em hiểu các MOD B52, X5, Rách Sờn là lãnh đạo đoàn, dưng em có nghe ta đồn rằng các cụ ý đi tiền trạm trước 1 hôm, vậy ai sẽ là người thu xiền, điểm danh chúng em khi lên xe,... túm lại là lãnh đạo của chúng em là ai!
+ Lúc về theo quy định là 17h, nhưng nếu có một vài cụ mợ nổi hứng đi lạc, alô thì tò te tí thì phải làm dư lào??? Đợi hay về hay một xe đợi còn xe kia về???

Vài điều chưa rõ, mong cụ nào thông thái vào trả lời giúp em với nhá

Bình X-Five

Xe container
Em gửi cụ cái alo qua vote rồi đấy. Thanks cụ trước.
Giá mà em cũng ở Lạc Trung nhể?
À mà nhà em ở Trương Định nếu các cụ đi đường Linh Đàm phi ra Khuất Duy Tiến thì cho em ké được ko?
Các cụ định xuất phát từ mấy giờ? Khả năng em sẽ đi sớm hơn mọi người 15-20 phút.... Nếu các cụ đi đúng giờ thì em lại đi taxi vậy (b)

KUKKU

Xe tăng
hic, tình hình là máy e sửa chưa xong, mà cviec bựn rụn, e xin nhường 2 xuất của e và boyfriend của e cho các cụ ...trận trâm ợ
chúc thầy và các bạn ẵm giải vìa cho e dzui dzới nha!!!

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Em trả lời thêm hộ Mốc nhá:
Em cũng dơ tay xin phát biểu ngu ngu tí:
- Đoàn ta đợt này đi rất đông (có lẽ chỉ kém SN OF) thành phần đa dạng, lại có nhiều mem mới mèm (không ai biết mẹt) do vậy công tác tổ chức, lịch trình... càng cụ tỉ thì càng tránh được những sơ xuất đáng tiếc.
VD:
+ Đúng 7h30 xuất phát nhưng nếu nhiều cụ chưa gửi được xe ở Big C thì sẽ đợi các cụ ấy thêm đến bao giờ, chậm nhất là đến mấy giờ thì là hạn chót để xuất phát.
Đúng 7:30 AM xe xuất phát, cụ nào đến muộn tự bố trí phương tiện đuổi theo đoàn.
+ Chuyến đi này em hiểu các MOD B52, X5, Rách Sờn là lãnh đạo đoàn, dưng em có nghe ta đồn rằng các cụ ý đi tiền trạm trước 1 hôm, vậy ai sẽ là người thu xiền, điểm danh chúng em khi lên xe,... túm lại là lãnh đạo của chúng em là ai!
Mốc Xanh với Mốc Bỉm sẽ phụ trách mỗi người 1 xe và đi theo đoàn từ đầu đến cuối.
Không điểm danh khi xuất phát, cụ nào không đi mất quyền lợi.
Lên xe rồi các Mốc sẽ tổng hợp danh sách doàn của từng xe để điểm danh khi về.
Khuyến cáo các mem nữ không nên ngồi gần Mốc Xanh với Mốc Bỉm. Lý do tại sao thì khó tả lắm, nói chung là cực kỳ nguy hiểm... dưng mà thik...
+ Lúc về theo quy định là 17h, nhưng nếu có một vài cụ mợ nổi hứng đi lạc, alô thì tò te tí thì phải làm dư lào??? Đợi hay về hay một xe đợi còn xe kia về???
Khi về sẽ điểm danh theo từng xe, yêu cầu các cụ khi đi xe nào về đúng xe đó để bọn em tiện điểm danh.
Trường hợp bò lạc với tò te tí nếu có xảy ra chúng em sẽ tuỳ cơ ứng biến. Nếu lạc mem nữ thì em sẽ tình nguyện ở lại cho các cụ về trước (bao giờ các cụ rỗi lên đón gia đình em sau cũng được). Nếu mem nam hoặc BD lạc thì em mặc kệ.
Việc tổ chức cho đoàn đi đông thế này, sơ suất là khó tránh khỏi. Yêu cầu tất các cụ nêu cao ý thức, trách nhiệm, thực hiện đúng giờ giấc và các yêu cầu của Đoàn, sẵn sàng giúp đỡ và hoà đồng với các mem khác. Đặc biệt là không kiện cáo gây mất đoàn kết.

Chỉnh sửa cuối:

cho_xem_giay_to

Xe điện
ối ối! giọng của người làm tổ chức có khác! hoành tá tràng và lần đầu đc nghe! ngưỡng mộ anh ét quá cơ! =)) :))

KhuongDuy

Xe điện

Đúng 7:30 AM xe xuất phát, cụ nào đến muộn tự bố trí phương tiện đuổi theo đoàn.

Mốc Xanh với Mốc Bỉm sẽ phụ trách mỗi người 1 xe và đi theo đoàn từ đầu đến cuối.
Khuyến cáo các mem nữ không nên ngồi gần Mốc Xanh với Mốc Bỉm. Lý do tại sao thì khó tả lắm, nói chung là cực kỳ nguy hiểm... dưng mà thik...

Khi về sẽ điểm danh theo từng xe, yêu cầu các cụ khi đi xe nào về đúng xe đó để bọn em tiện điểm danh.
Trường hợp bò lạc với tò te tí nếu có xảy ra chúng em sẽ tuỳ cơ ứng biến. Nếu lạc mem nữ thì em sẽ tình nguyện ở lại cho các cụ về trước (bao giờ các cụ rỗi lên đón gia đình em sau cũng được). Nếu mem nam hoặc BD lạc thì em mặc kệ.
Việc tổ chức cho đoàn đi đông thế này, sơ suất là khó tránh khỏi. Yêu cầu tất các cụ nêu cao ý thức, trách nhiệm, thực hiện đúng giờ giấc và các yêu cầu của Đoàn, sẵn sàng giúp đỡ và hoà đồng với các mem khác. Đặc biệt là không kiện cáo gây mất đoàn kết.
Như vây là cụ trọng nữ khinh nam gây mất đaòn kết rồi nhé...Chả nhẽ có 2 mem nữ lạc thì các cụ lại phải đón gia đình của em với gia đình cụ nữa à

Bình X-Five

Xe container
Báo cáo các cụ đây là Mốc dự bị - Pre Mod nhá! Y án! (b):x

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Theo em,các mốc tổ chức buổi siêu of nhằm hai mục đích :
1.Thắt chặt tình đoàn kết của AE Ô Fở,qua đó mọi người có dịp làm quen và hiểu nhau hơn để hướng tới SN OF4
2.Chụp ảnh với Ô fở bao giờ cũng chỉ là cái cớ để AE of với nhau(Trước là thế và bây giờ vẫn thế)
Các bác thử nghĩ xem còn cái lý do nào chính đáng hơn không?:))

Chỉnh sửa cuối:

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Như vây là cụ trọng nữ khinh nam gây mất đaòn kết rồi nhé...Chả nhẽ có 2 mem nữ lạc thì các cụ lại phải đón gia đình của em với gia đình cụ nữa à
Ui, cụ cứ yên tâm, 2 chứ vài mem nữ em cũng lo được. Em đang tham gia Chương trình test cao trăn của cụ SauKen nên... hoành tráng lắm... keke
Em con bé không đi được, chúc các cụ vui vẻ
Các cụ bắt đầu rút gạch... :69:.
Tưởng mai mới tổ chức rút gạch tập thể cơ mà?
ối ối! giọng của người làm tổ chức có khác! hoành tá tràng và lần đầu đc nghe! ngưỡng mộ anh ét quá cơ! =)) :))
Ơ, thế khen sếch à? Tưởng vứt cho chai vodka chứ...

t0xic

Xe buýt
Website
vn.myblog.yahoo.com

ngorung

Xe đạp
chao mung OF 4 tuoi

Chao cac Bac6/6 nay OF tron 4 tuoi cho em gui loi chuc tot lanh nhat den ban dieu hanh OFChuc toan the anh em trong ngoi nha OF manh khoe dong gop, chia se nhieu hon nhung kinh nghiem, ky thuat giup cho OF ngay cang phat trien.Em rat tiec khong tham du buoi Sieu offline Mai Chau duoc vi phai di cong tac. Chuc cac Bac co mot buoi offline vui ve thanh cong va dinh nhieu giai thuong.

Taxi.Driver

Xe tải
Cụ chủ thớt ơi cho cháu đăng ký muộn được không. Cho nhà cháu thế vào vị trí 70 hoặc 83 đi :(

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Đến phút cuối em lại có việc gia đình,ứ đi được rồi...Mốc Bim252 xóa hộ tên em với :|

Chúc cả nhà có một chuyến đi vui vẻ,các cụ Ô Phở chụp được thật nhiều ảnh đẹp nhé :)

buratino442

Xe đạp
Không biết các bác đăng kí nhiều thế này xong có đi không? Không biết còn cái ghế nào trống, em xin 1 chân ngay..:))
Em mà đc đi kiểu gì cũng có mem nữ đi theo cho các bác tạo dáng...=P~

Trạng thái
Thớt đang đóng